అలబామా యొక్క బాస్కెట్బాల్ కోచింగ్ శోధన గురించి – గ్రేస్ బైర్న్ – TideSports.com గురించి

అలబామా విశ్వవిద్యాలయం అథ్లెటిక్స్ డైరెక్టర్ గ్రెగ్ బైర్న్ సోమవారం ఒక కొత్త పురుషుల బాస్కెట్ బాల్ కోచ్ కోసం పాఠశాల యొక్క అన్వేషణలో దాదాపుగా అసంభవం పత్రికా సమావేశం నిర్వహించారు, భూగోళ శాస్త్రం, “వావ్” కారకం లేదా కారణం లోపల, గతంలో, ప్రస్తుతం మరియు భవిష్యత్లో NCAA సమ్మతిపై తీవ్ర ప్రాధాన్యతనివ్వండి.

“పురుషుల బాస్కెట్బాల్ యొక్క నేటి వాతావరణం చాలా ప్రత్యేకమైనది,” అని బైరన్ చెప్పాడు. “FBI మరియు కొనసాగుతున్న NCAA పరిశోధనలు కొనసాగుతున్న చట్టపరమైన సమస్యలు ఉన్నాయి మరియు మేము ఈ సమయంలో బయటకు ప్లే ఎలా అన్ని తెలియదు.

“అలబామా యొక్క విశ్వవిద్యాలయ ఖ్యాతిని మేము ఏమి చేస్తాం అనే దానిపై మేము వెళ్తాము.”

గత వారం మాజీ ప్రధాన శిక్షకుడు అవేరి జాన్సన్తో మార్గాలు విడిచిపెట్టిన నిర్ణయం నుంచి సోషల్ మీడియా చర్చలో ప్రముఖ పేరు అయిన లూయిస్విల్లే కోచ్ రిక్ పిడినో గురించి చర్చకు ముందు ఉన్నట్లు బైరన్ 20-నిమిషాల విలేకరుల సమావేశంలో నిర్దిష్ట అభ్యర్థులను ఉద్దేశించి ప్రసంగించారు. . పిసినో, ఇప్పుడు గ్రీస్లోని కోచింగ్ ప్రొఫెషనల్ బాస్కెట్బాల్, అతను NCAA ఉల్లంఘనలకు పాల్పడలేదని పదేపదే చెప్పాడు కానీ లూయివిల్లే తన పిడినో రోజుల నుండి NCAA ప్రదర్శనలు ఇంకా నిర్ణయించబడటంతో విరమించుకుంది.

“మేము ఒక ప్రధాన కోచ్ లో చూస్తున్న ఏమి పరంగా: క్రీడాకారుడు అభివృద్ధి, కళాశాల నేపథ్య, బలమైన విద్యావేత్తలు, NCAA సమ్మతి,” బైరన్ అన్నారు. “మేము చూస్తున్న ప్రాధమిక కారకాలలో నాలుగు ఉంటుంది. మేము ఒక కనికరంలేని నియామకుడు కావాలి, ఒక గొప్ప సిబ్బందిని కూర్చొని, బాగా చేరినవారికి, మా విద్యార్థి అథ్లెటిక్స్ను బోర్డ్ అంతటా మెరుగ్గా చేస్తుంది.

“మేము భౌగోళిక పాద ముద్రతో భయంకరంగా లేవు. విలేకరుల సమావేశంలో విజయం సాధించాలనే విషయంలో మనకు భయం లేదు. అలబామా యూనివర్శిటీకి గొప్ప బాస్కెట్బాల్ కోచ్ని పొందాలన్నది మాకు ఆందోళన కలిగిస్తోంది. ”

మళ్ళీ, ప్రత్యేకమైన సూచనలు చేయకుండా, బైరన్ కోచ్లకు మరియు వారి ఉద్యోగుల పరిహారాన్ని పెంచడానికి చూస్తున్న ఎజెంట్కు ఉద్యోగంపై ఆసక్తి లేకుండా అవసరం లేకుండా కనిపించింది. అలబామా చివరలో కోచింగ్ శోధనలో, విచిత స్టేట్ యొక్క గ్రెగ్ మార్షల్ యొక్క ఉన్నత స్థాయి వృత్తిని మార్షల్ కొరకు గణనీయంగా పెంచింది, కాని అలబామాకు కోచ్ లేదు.

“అక్కడ పుకార్లు పుష్కలంగా ఉన్నాయి వెళ్తున్నారు,” బైరన్ చెప్పారు. “ప్రజలు ఈ రకమైన విషయాల గురించి మాట్లాడుతున్నారని నాకు తెలుసు. కానీ మీరు నా నుండి వినకపోతే, అది నమ్మకండి. ఏమవుతుంది ఎజెంట్ పరపతి సృష్టించడానికి ప్రయత్నిస్తుంది. కొన్నిసార్లు శిక్షకులు పరపతి సృష్టించడానికి ప్రయత్నిస్తారు. మేము ఈ ప్రక్రియలో క్షుణ్ణంగా కానీ ప్రయోజనకరమైనది కావాలి.

“ఈరోజు తరువాత నేను బహిరంగంగా మాట్లాడతాను కొత్త కోచ్ ప్రకటించనుంది. ఎవరైనా ఒక ప్రముఖ అభ్యర్థి లేదా వారు ఇంటర్వ్యూ చేసిన మూలాల ప్రకారం లేదా వారు ఇంటర్వ్యూ చేయబోతున్నారని ఏదైనా ఉంటే, ఆ రకమైన ఉద్యోగం అక్కరలేదని నేను అనుకుంటాను. ”

అలబామా ఈ ప్రక్రియలో సహాయం చేయడానికి ఒక శోధన సంస్థని నియమించాలని అనుకుంటే బైరన్ను అడిగారు. “మీరు శోధన సంస్థ వద్ద చూస్తున్నారా,” అని ఆయన జవాబిచ్చారు.

బైరన్ బయలుదేరిన కోచ్ జాన్సన్ కోసం దయగల మాటలు కలిగి ఉన్నాడు.

వారాంతంలో చర్చలు జరిపిన పరస్పరం అంగీకరించిన కొనుగోలు కోసం ప్రత్యేక సంఖ్యలను అతను ఇవ్వలేదు, అయితే యుజిన్ ఒక ఫైరింగ్ సందర్భంగా జాన్సన్ పూర్తి అయ్యే మొత్తం $ 8 మిలియన్లను చెల్లించదని యుగ్మతం సూచిస్తుంది. యు.ఎ. 6 మిలియన్ డాలర్లకు ఒప్పుకోవలసి ఉండదు, ఈ ఒప్పందం కుప్పకూలిపోయేది, ఏప్రిల్ 15 వరకు యు.ఐ.

“మేము రెండు వైపులా దాని గురించి మంచి భావించారు మరియు మేము ముందుకు కదులుతున్న ఒక ప్రదేశం లో అడుగుపెట్టాయి,” బైరన్ చెప్పారు. “ఇది అవేరీ మరియు నా మధ్య ఒక పరస్పర నిర్ణయం.”

బైరన్ సెట్ టైమ్టేబుల్ లేదని సూచించారు, కాని రాబోయే వసంత సంతకం కాలం (రాష్ట్రం యొక్క నం 1 ప్రేరణ అవకాశాన్ని, మౌంట్ బ్రూక్ యొక్క ట్రెండన్ వాట్ఫోర్డ్ , అతని కళాశాల ఎంపికను ఏప్రిల్లో ప్రకటించాలని భావిస్తున్నారు) మరియు NCAA బదిలీ పోర్టల్, ఇన్కమింగ్ మరియు (వీలైతే) బయలుదేరడానికి ఆటగాళ్ళు.

“ట్రాన్స్ఫర్ పోర్టల్ ఒక కొత్త డైనమిక్ సృష్టించింది. కానీ ఈ బహుళ-సంవత్సరం, ఆశాజనక చాలా దీర్ఘకాలిక, నిర్ణయం. మేము అది చాలా సమర్థవంతమైన పద్ధతిలో పూర్తి చేయాలనుకుంటున్నాము, మరియు మేము అలా మా ఉత్తమ చేస్తాను, మేము కూడా జట్లు ఉన్నాయి తెలుసు, మేము నియంత్రణ కాదు అక్కడ డైనమిక్స్ ఉన్నాయి, కాబట్టి మేము పూర్తయింది కేవలం రష్ అనుకుంటున్నారా. కానీ అక్కడ ఖచ్చితంగా అంశాలు ఉన్నాయని మేము ఖచ్చితంగా తెలుసుకుంటాము … మరియు వాటిని తీవ్రంగా తీసుకుంటాము. ”

Cecil రీచ్ హర్ట్ cecil@tidesports.com లేదా 205-722-0225.