ఇన్స్టా-స్టాకర్ హెచ్చరిక: ఈ వార్డ్రోబ్ అవసరాలతో మౌని రాయ్ మీ జీవితాన్ని సులభం చేసుకోండి – బాలీవుడ్ లైఫ్

కృషి, అంకితభావం మరియు అనుగుణ్యత గురించి మాట్లాడినప్పుడు, మౌని రాయ్ యొక్క మా మనస్సులలో పంట పెట్టిన పేర్లలో ఒకటి. అందమైన నటి ఏక్తా కపూర్ యొక్క కియోంకీ సాస్ భీ కభి బాహు థిలో ఒక దశాబ్దం కంటే ముందుగానే కృష్ణత్ళిలాగా తన చిన్న తెర ప్రవేశం చేసింది, అది కేవలం జూనియర్ నటికి మాత్రమే ప్రారంభమైంది. ఆమె కస్తూరి, జునూన్-ఐసీ నఫ్రత్ తోహ కైసా ఇష్క్ వంటి అనేక కార్యక్రమాలలో మరియు అనేక రియాలిటీ టీవీ కార్యక్రమాలలో నటించింది. ఆమె పురోగతి ప్రదర్శన డెవోన్ కే దేవ్ … మహదేవ్ లో ఆమె సతి పాత్రను పోషించారు. కానీ ఆమెకు నగ్గిన్ పాత్రను ఆమె చిత్రీకరించినది ఎంతగానో చిత్రీకరించింది. ఆమె కీర్తి నగిన్కు పది మడతలు పెరిగాయి. నటి అది అన్ని, నాటకం, రియాలిటీ TV కార్యక్రమం, పౌరాణిక ప్రదర్శన, ప్రత్యేక సంఖ్య చేసింది మరియు కూడా ఆమె బంగారంతో ఆమె సిల్వర్ స్క్రీన్ తొలి చేసింది. ఇప్పుడు నటి రణబీర్ కపూర్ మరియు ఆలియా భట్- స్టార్రె బ్రహ్మస్త్రాలలో ప్రతికూల పాత్రను పోషించనుంది. చెప్పనవసరం, బ్యాంగ్ పసికే చాలామందికి ప్రేరణగా ఉంది, ఆమె కెరీర్ ఎంపికలలో, ఫిట్నెస్ నిత్యకృత్యాలు మరియు ఆమె ఫ్యాషన్ స్టేట్మెంట్లలో కూడా ఉంటుంది.

నటీమణి ఏదైనా రూపాన్ని చింపి, చిక్ లేదా ఇండియన్ గా ఉండగలడు. ఆమె ఒక కంటి బ్లింక్ లో సాసీ మరియు సున్నితమైన ఉంటుంది. కాబట్టి మేము కొన్ని వార్డ్రోబ్ మరియు స్టైలింగ్ చిట్కాలు కోసం ఆమె Instagram ప్రొఫైల్ కొమ్మలు స్వేచ్ఛ తీసుకుంది. మీరు ప్రేరణ పొందేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నారా?

Mouni అప్రయత్నంగా T-back మరియు ఒక బ్లేజర్ కోట్ జత చెక్లిస్ట్ లంగా తో, ఈ రూపాన్ని తీసుకుని, మీరు భావించడం లేదు?

మోతోక్రోమ్ దుస్తులను భారీ ట్రెండ్సెట్టర్ … మోనోక్రోమ్ దుస్తులను ఒప్పుకుంటున్నాడా? తనిఖీ!

అక్కడ అన్ని beachbums కోసం ఒక nice ముద్రించిన monokini, తనిఖీ!

చిన్న మరియు క్లాసిక్ జంప్సూట్ను … మీరు ఏదో కాంతి ధరించాలని కోరుకుంటే … చెక్!

ఈ పోస్ట్ను Instagram లో వీక్షించండి

చివరి రాత్రి ఉన్నప్పుడు ..

ఒక పోస్ట్ ద్వారా భాగస్వామ్యం Mon న (@imouniroy)

ఒక లిటిల్ బ్లాక్ దుస్తుల ఒక తప్పనిసరి! తనిఖీ! చెక్ తనిఖీ!

Maxi దుస్తుల అద్భుతాలు పనిచేస్తుంది మరియు అది తీసుకురావడం సులభం, మీరు భావించడం లేదు? చెక్ లేదా తనిఖీ లేదు?

పని ముందు, నటి జాన్ అబ్రహం-నటించిన యాక్షన్-థ్రిల్లర్ రోమియో అక్బర్ వాల్టర్ లో కనిపించనుంది. బ్రహ్మస్త్రాతో పాటు, నటుడు రాజ్కుమార్ రావు , మొఘల్ తో అమీర్ ఖాన్తో కలిసి నటించారు, ఇది T- సిరీస్, గుల్షన్ కుమార్ మరియు నౌజుద్దీన్ సిద్దికి ఎదురుగా బోలే చుడియా స్థాపకుడైన జీవిత చరిత్ర.

బాగా, మాకు Mouni యొక్క వార్డ్రోబ్ మాకు tweeting ద్వారా మీరు ప్రేరేపించిన ఎలా మీ ఆలోచనలు తెలపండి @bollywood_life … మరియు మరింత ఇటువంటి scoops కోసం వేచి ఉండండి!