జోన్ జోన్స్ స్టైప్ మియోసిక్తో హెవీ వెయిట్ బాక్సింగ్ – MMAWeekly

UFC లైట్ హెవీవెయిట్ విజేత జోన్ జోన్స్ దీర్ఘ హెవీవెయిట్ వరకు ఒక ఎత్తుగడ తన కెరీర్ లో ఏదో ఒక సమయంలో అన్ని కానీ అనివార్యమైన అని ఒప్పుకున్నాడు, కానీ రకమైన ఇటీవల ఆ ఆలోచన ఆఫ్ వెనక్కి వచ్చింది. అతను పునఃపరిశీలించి ఉండవచ్చు అని కనిపిస్తుంది.

జోన్స్ ఇటీవల అలెగ్జాండర్ గుస్టాఫ్సన్ ను ఓడించి, ఆంథోనీ స్మిత్కు వ్యతిరేకంగా డిఫెండింగ్ ద్వారా ఛాంపియన్షిప్ బెల్ట్ను తిరిగి స్వాధీనం చేసుకున్నాడు. ఇది 205-పౌండ్ల పట్టీ కోసం సవాలు చేయడానికి కొన్ని అగ్ర శ్రేణి పోటీదారులను ఆక్రమిస్తుంది.

UFC హెవీవెయిట్ విజేత డేనియల్ కోర్మియర్ ప్రస్తుతం కొన్ని ఆరోగ్య సమస్యలతో పక్కన పెట్టిన సమీకరణానికి జోన్స్ జోడించడంతోపాటు, జోన్స్ జోక్యం చేసుకుని, ప్రమోషన్ యొక్క భారీ బరువు తరగతిలో స్పాట్లైట్ను దొంగిలించడం కోసం ఫీల్డ్ ఓపెన్ చేయబడుతుంది.

UFC 238 లో లాస్ వేగాస్లో UFC 239 లో ఈ వేసవిలో హెవీ వెయిట్ చాంపియన్ స్టైప్ మోసిక్తో జోన్స్ జోన్స్ను పరిశీలిస్తున్నట్లు క్లేవ్ల్యాండ్లో కొంత భ్రమలు ఉన్నాయి, కానీ తర్వాత బుధవారం జోన్స్ ఎంబర్స్కు కొద్దిగా ఇంధనాన్ని జోడించారు, బహుశా పుకార్లకు కొన్ని ఫ్లేమ్స్ .

“నేను మీరు అబ్బాయిలు స్టైప్ మియోసిక్ మరియు నేను సాక్ష్యాలుగా సిద్ధంగా భావిస్తున్నాను జూలై మీరు అన్ని తగినంత సమయం ఇవ్వాలని అనుకుంటున్నారా?” జోన్స్ ట్విట్టర్లో ఆటపట్టించాడు.

గత కొన్ని సంవత్సరాలుగా యుఎఫ్ఎఫ్ యొక్క యోధుల చర్చలు చాలా మంది అభిమాన ప్రతిచర్యలు ప్రభావితం చేశాయి, సోషల్ మీడియాకు యోధులు తీసుకుంటున్నప్పుడు మరియు అభిమానులు ప్రత్యేకమైన బాక్త్ గురించి పనిచేయటానికి ప్రయత్నిస్తారు, అందువలన UFC తో వారి బేరసారాల శక్తి పెరుగుతుంది.

మేము జోన్స్ vs. మియోసిక్ తో ఉన్నాము?

UFC 235 వద్ద మరియు చుట్టూ ఉన్న మీడియాతో జరిగిన సమావేశాలలో, జోన్స్ బ్రోక్ లెస్నర్ , కోర్మియర్ లేదా మియోసిక్ యొక్క ఇష్టాలను ఎదుర్కోవడానికి హెవీవెయిట్ను పెంచటానికి సిద్ధంగా ఉన్నాడని చెప్పాడు, కానీ UFC “నా విలువ . ”

ట్రెండింగ్> రిపోర్ట్: కొనార్ మక్గ్రెగర్ ఆరోపణలపై లైంగిక వేధింపుల కోసం విచారణలో ఉన్నారు

మీరు జోన్స్ వర్సెస్ మియోసిక్ను ఇష్టపడుతున్నారా? మీరు అతనిని UFC విలువైనదిగా భావిస్తారా?

నేను అబ్బాయిలు @ స్టిప్మియోసిక్ మరియు నేను సాక్ష్యాలుగా సిద్ధంగా లేను , జూలై మీకు అన్ని సమయాలను ఇస్తారా ?

– జోన్ బోన్స్ జోన్స్ (@ జోనీ బోన్స్) మార్చి 27, 2019