సూర్య కపుప్పన్ విడుదల తేదీని లాక్ చేస్తున్నారా? – తమిళ వార్తలు – IndiaGlitz.com

ఇటీవలే మే 31 న విడుదలైన ఈ సినిమాని డబ్ల్యు, తన 2D ఎంటర్టైన్మెంట్ బ్యానర్ ఉరియడ్ 2 లో కూడా తన కెరీర్లో డబ్బింగ్ చేయగా, యురికేడ్ 2 ని కూడా చుట్టుముట్టింది. ఏప్రిల్ విడుదల కోసం.

ఇంతలో, నటుడు ఎన్.జి.కె. తర్వాత తన నటనతో బిజీగా నటిస్తున్నాడు, తన అయన్ మరియు మాట్ర్రాన్ దర్శకుడు కె.వి. ఆనంద్ దర్శకత్వం వహించిన థ్రిల్లర్ కప్పాన్ మరియు లైకా ప్రొడక్షన్స్ నిర్మించిన యాక్షన్ చిత్రం. ఈ సినిమాలో సూర్య ఎన్.ఎస్.జి కమాండో పాత్ర పోషించగా, అతను దేశమును ఎలా రక్షిస్తున్నాడో ఈ చిత్రం తిరుగుతుంది.

తాజాగా వచ్చే ఊహాగానాలు ఆగస్టు 30 న విడుదల కానున్నాయి. ఇది 4 రోజుల పొడిగింపు వారాంతంలో ఉంటుంది. సోమవారం (సెప్టెంబరు 2) వినాయకుడు చతుర్తి. ఈ ఊహాగానానికి అధికారిక వివరణ ఇంకా జరగలేదు. కప్పాన్ మోహన్ లాల్, ఆర్య, సయ్యాయ, సంతిరకణి మరియు బోమన్ ఇరానీలను కూడా నటించారు.