జారెడ్ కుష్నర్ సెనేట్ ఇంటెలిజెన్స్ కమిటీచే ఇంటర్వ్యూ చేయబడ్డాడు

(CNN) అధ్యక్షుడు డోనాల్డ్ ట్రంప్ యొక్క అల్లుడు జారెడ్ కుష్నర్ గురువారం క్లుప్త తలుపు ఇంటర్వ్యూ కమిటీకి తిరిగి గురువారం కమిటీ రష్యా విచారణలో భాగంగా తిరిగి వచ్చారు.

కుష్నర్ ఒక CNN కెమెరా ద్వారా బయలుదేరాడు మరియు ఇంటర్వ్యూ కమిటీలో ఒక సెనెటర్ ద్వారా నిర్ధారించబడింది.
మొదటిసారి కుషనర్ ప్యానల్ ముందు 2017 లో కనిపించారు , అతను కమిటీ సిబ్బందిచే ఇంటర్వ్యూ చేయబడ్డాడు. విచారణకు కేంద్రం సాక్షులను తిరిగి ఇంటర్వ్యూ చేయాలని కమిటీ కోరుకుంటోంది. గురువారం, సెనేటర్లు ఇంటర్వ్యూలో కూర్చొని ఉన్నారు.
రష్యా దర్యాప్తు యొక్క ప్రత్యేక న్యాయవాది ప్రధాన తీర్మానం యొక్క సారాంశాన్ని అటార్నీ జనరల్ విడుదల చేసిన కొన్ని రోజుల తరువాత కుష్నర్ ప్రదర్శన వస్తుంది. అటార్నీ జనరల్ విలియం బార్ నుండి వచ్చిన లేఖ ప్రకారం, “ట్రంపం ప్రచారం యొక్క సభ్యులు దాని ఎన్నికల జోక్యం కార్యక్రమాలలో రష్యన్ ప్రభుత్వానికి కలయిక లేదా సమన్వయం చేయలేదు.”
కుష్నర్కు సహాయకుడు వ్యాఖ్యను తిరస్కరించాడు.
ఈ కథనం అదనపు అభివృద్ధితో గురువారం అప్డేట్ చెయ్యబడింది.