మణికర్నికలో, రంగోలిలో కంగనా రానాట్ అసాధారణంగా రాజ్కుమార్ రావు, మెంటల్ హై క్య నటుడికి కృతజ్ఞతలు – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

కంగానా రనౌట్ యొక్క మణికర్నిక: ఝాన్సీ రాణి నటుడు రాజ్కుమార్ రావు నుండి ఒక స్టాంప్ వచ్చింది మరియు అతని సోదరి మరియు మేనేజర్ రంగోలి చందేల్ అతనికి కృతజ్ఞతలు తెలుపుకున్నాడు . తన ట్విట్టర్ కాలపట్టికలో తన ట్వీట్ను పంచుకోవడం, రంగోలి మాట్లాడుతూ, ఝాన్సీ త్యాగం యొక్క రాణి అన్ని భారతీయులచే గుర్తించబడింది, లక్ష్మీ బాయిని ఆమె ఆశించినట్లు చెప్పారు.

ఆమె ట్వీట్ అయ్యింది: “కృతజ్ఞతలు @ రాజ్కుమారరావు … ప్రతి భారతీయుడు తన త్యాగాన్ని గుర్తిస్తాడు మరియు ఆమె రక్తంను విలువైనదిగా గుర్తిస్తాడు …”

ప్రతి ఒక్కరికి తన త్యాగం గుర్తిస్తుంది మరియు తన రక్తంను విలువ పరుస్తుంది … 🙏🙏🙏 https://t.co/qfbYt2v9Pb

– రంగోలి చందేల్ (@ రంగాలి_ఏఏ) మార్చి 27, 2019

మణికర్నిక గురించి మాట్లాడుతూ, రాజ్కుమార్ ఇలా వ్రాశాడు: “కేవలం మానికెర్నికా చూశారు. ఝాన్సీ రాణి జీవితాన్ని గీసే అద్భుతమైన చిత్రం. కంగానా, ఎప్పటిలాగే, రాణి లక్ష్మీ బాయి వంటి దృగ్విషయం. ఇప్పుడు మీరు #MentalHaiKya ను చూడటం కోసం వేచి ఉండలేరు. ”

కూడా చదవండి: Taarak మెహతా కా Ooltah Chashmah Disha Vakani స్థానంలో మేకర్స్ ప్లాన్ ఒక కొత్త Dayaben పొందడానికి

మణికర్నికలో, బ్రిటీష్ ఈస్ట్ ఇండియా కంపెనీ దళాల బలం మీద రాణించిన రాణి లక్ష్మీ బాయిగా కంగానా యొక్క ప్రదర్శన, ప్రశంసించబడింది. ఈ చిత్రం 2019 నాటి మధ్యస్థమైన విజయాలు సాధించింది. “సెమిమ్బా – బ్లాక్ బస్టర్ # యురి – ఆల్ టైమ్ బ్లాక్బస్టర్ మనికార్నికా – సెమీ హిట్ # గిల్లీబాయ్ – హిట్ అని సెమీ హిట్ అని పిలిచే వాణిజ్య విశ్లేషకుడు జోగీందర్ ట్యూటేజా అని పిలుస్తారు. #TotalDhamaal – Superhit #LukaChuppi – Superhit ఉండాలి సెట్ 10 వారాల – 6 విజయాలు | బాలీవుడ్ లో ఔర్ కిట్నే అచ్చే డిన్ చాహియే? ”

#Simmba – బ్లాక్బస్టర్ # యురి – ఆల్ టైమ్ బ్లాక్బస్టర్ # మానికేర్నిక – సెమీ హిట్ # గల్లీబాయ్ – హిట్ # టోటల్ దమామల్ – సూపర్హిట్ # LukaChuppi – సూపర్హిట్ గా సెట్

10 వారాలు – 6 విజయాలు

బాలీవుడ్ లో ఔర్ కిట్నే అచ్చే డిన్ చహియే?

– జోగిందర్ ట్యూట్జ (@ ట్యూన్జజోగిందర్) మార్చి 4, 2019

కంగానా ఇప్పుడు మెంటల్ హై క్యలో రాజ్కుమార్తో కలిసి చూడవచ్చు, వీటి చిత్రాలు మరియు పోస్టర్లు తమ చురుకుదనంతో అన్నిటినీ చింతించాయి. చిత్రం యొక్క కధాంశం గురించి కొంచెం తెలిసినది, పోస్టర్లు చూడండి నుండి, ఇది ఏదైనా కానీ సంప్రదాయ ఉంది. రాజ్కుమార్ మరియు కంగానా ఈ చిత్రానికి రాణి తర్వాత రెండవ సారి కలిసి వస్తున్నారు.

కంగనా తన తదుపరి చిత్రం, తమిళ నటుడు-జస్టిస్ జయలలితపై ఒక బయోపిక్ సంతకం చేసింది. ఈ చిత్రం ద్విభాషా చిత్రంతో దర్శకుడు దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. కంగానా కూడా ప్రాజెక్ట్ కోసం తమిళ్ నేర్చుకుందామని చెప్పింది. ఈ పాత్రకు ఆమె తయారు చేయమని అడిగినప్పుడు, కంగానా మాట్లాడుతూ “సన్నివేశాలు తమిళ్లోనే ఉంటాయి మరియు పాత్రను బాగా అర్థం చేసుకునేందుకు మరియు ఆమెకు మరింత సన్నిహితంగా ఉన్నట్లు నేను నేర్చుకుంటాను. నేను పంగా, మెంటల్ హై క్య్యాకు నా కట్టుబాట్లు గౌరవించిన తర్వాత నా భాషా తరగతులను ప్రారంభిస్తాను. “ఈ నటుడు జీవిత చరిత్ర కోసం రూ .24 కోట్లు చెల్లించినట్లు తెలుస్తోంది. ఈ ఒప్పందం భారతదేశంలో అత్యధికంగా చెల్లించిన మహిళా నటుడిని చేస్తుంది.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: మార్చి 28, 2019 10:28 IST