కంకానా రనౌట్ సంజయ్ లీలా భన్సాలికి 'పద్మావత్' ఇచ్చింది. దీపికా పడుకొనే ముందు

కంగానా రనౌత్ తన పదవిని అపోలోజికల్గా పక్కన పెట్టలేదు. ఆమె ఎల్లప్పుడూ వివాదాల్లో భాగంగా ఉంది మరియు ఇకపై వాటిని ప్రభావితం అనిపించడం లేదు. ఝాన్సీ రాణి మణికార్నిక కోసం ఆమె బాలీవుడ్లో చాలామంది ప్రముఖులను లక్ష్యంగా చేసుకున్నట్లు ఆమె వివరించారు.

ఇటీవలి ఇంటర్వ్యూలో, కంగనా రనౌట్ తనకు పద్మావత్ లిపిని దీపిక పడుకొనే ముందు ఇచ్చాడని వెల్లడించారు. అయినప్పటికీ, మికికర్నికకు ఆమె ఇప్పటికే కట్టుబడి ఉన్నప్పటి నుండి సంభాషణ ఎక్కడా వెళ్ళలేదు. ఆమె పద్మావత్కు ముందు, దర్శకుడు సంజయ్ లీలా భన్సాలి తనను రామ్ లీలా పాటకు చేయాలని కోరుకున్నాడు, అది తరువాత ప్రియాంకా చోప్రా జోనస్ చేత చేయబడినది. సంజయ్ లీలా బన్సాలి తన చిన్నతనంలో తన చిన్నతనంలో ఎలా ప్రభావితం చేసాడో గురించి కూడా ఆమె మాట్లాడింది.

13 ఏళ్ళ వయస్సులోనే ఆమె దేవదాస్ లో థియేటర్ లో ఎలా చూసాడో కంగానా రనౌట్ కూడా విశదీకరించారు. ప్రస్తుతం, పాంగ, మెంటల్ హై కా, జయ మరియు ఇమ్లిలతో సహా ఆమె కొన్ని సినిమాలు ఉన్నాయి.