ఫ్రూట్ ఫ్లైస్ మరియు ఇతర సాధారణ తెగుళ్లను వదిలించుకోవటం ఎలా – వ్యాపారం ఇన్సైడర్ ఇండియా

ఆన్లైన్ షాపింగ్ చేసేటప్పుడు మీరు నావిగేట్ చేయడంలో మీకు సహాయపడటానికి ఉత్పత్తులు మరియు సేవల గురించి ఇన్సైడర్ ఎంపికలు వ్రాస్తాయి. ఇన్సైడర్ ఇంక్. మీరు మా అనుబంధ భాగస్వాములనుండి మా కనెక్షన్ల ద్వారా కొనుగోలు చేసిన కమిషన్ను అందుకుంటారు, కానీ మా రిపోర్టింగ్ మరియు సిఫారసులు ఎల్లప్పుడూ స్వతంత్రమైనవి మరియు లక్ష్యాలు.

అమెజాన్

  • మీ పండ్ల గిన్నె చుట్టూ తిరుగుతూ చిన్న ఎగిరే కీటకాలను ఒక క్లౌడ్ ను కనుగొనేందుకు మీరు ఉదయం మేల్కొల్పితే, అవకాశాలు ఉన్నాయి, మీరు పండు ఫ్లైస్ యొక్క ముట్టడిని పొందారు.
  • ఈ చిన్న ఎగిరే తెగుళ్ళు పండ్ల పండ్లను పండించడం లేదా పడుకోవడం వంటి గట్టిగా ఆకర్షింపబడిన ఇల్లు.
  • అదృష్టవశాత్తూ, ఇది సాధారణంగా పండు ఫ్లైస్ వదిలించుకోవటం కష్టం కాదు, అలా చేయడానికి విషపూరితమైన రసాయనాలను అవసరం లేదు.
  • ఈ తెగుళ్లను ఎలా ఎదుర్కోవచ్చో, అదేవిధంగా రెండు ఫ్లైయింగ్ కీటకాలు: ఫంగస్ గోనాట్స్ మరియు ఫ్లైస్ ఫ్లైస్.

ఒక పాయింట్ లేదా మరొక వద్ద, చాలా చక్కని ప్రతి ఒక్కరూ పండు ఫ్లైస్ వ్యవహరించే అవసరం. నేను గిన్నె మీద కదిలించుట మరియు గిన్నె మీద కదిలించే కొంచెం ఎగిరే తెగుల మేఘం కనుగొనడం మరియు నేను ఆనందిస్తూ ప్రణాళిక వేసిన పండ్ల మీద క్రాల్ చేస్తాను, పండు గిన్నెలో కొంచెం పొడవుగా పీచుచేసే పీచును వదిలి వెళ్ళినప్పుడు నా స్వంత మలుపు వచ్చింది నా భోజనం తో.

అప్పటి నుండి, నేను దాని ప్రధాన గత ఆ పండు టాసు జాగ్రత్తగా ఉన్నాను, నా పండు-ఇంటెన్సివ్ గృహంలో అయితే, సంభవిస్తుంది ముందు అనేక ఉత్పత్తులు సేవించాలి.

మీరు వాచ్యంగా ఉదయం పూత లేని వంటగది వదిలి, పండు యొక్క ఒక క్లౌడ్ మీ పండు గిన్నె లో విచ్చలవిడితనం కనుగొనేందుకు మధ్యాహ్నం ఇంటికి వస్తాయి. ఈ చిన్న కీటకాలు బలహీనమైన పండు యొక్క సువాసనకు శక్తివంతంగా డ్రాగా ఉంటాయి మరియు విండోస్ లేదా తలుపులు చుట్టూ మీ విండో స్క్రీన్ లేదా ఏవైనా చిన్న పగుళ్లు ద్వారా కుడివైపుకి జారిపడి తగినంత చిన్నవిగా ఉంటాయి. రైతులు మార్కెట్ లేదా సూపర్మార్కెట్ నుండి మీ ఉత్పత్తులతో కూడా మీకు తెలియదు.

ఒకసారి వారు మీ వంటగదికి, ఓవర్ లిప్ పండు మీద ఫ్లైస్ విందును పొందగలుగుతారు. వాస్తవానికి, డైనింగ్ అన్ని ఈ తెగుళ్లు వారి మనస్సులలో లేదు. వారు కూడా మీ పండు గిన్నెలో దుష్టంగా చేస్తున్నారు. తరువాత, ఆ స్త్రీ దాని యొక్క చర్మం కింద 500 గుడ్లు వరకు వేయాలి.

గుడ్లు 24 గంటలు తక్కువగా ఉంటాయి మరియు పండు లార్వాకు ఆహారం అందిస్తుంది. కొన్ని రోజుల తరువాత, వారి పెద్దల రూపంలో ఉద్భవించే కొన్ని రోజుల పాటు లార్వా పాలిచ్చు. రెండు రోజుల్లో, పెద్దలు మీ వంటగదిలో కొంతమంది ప్రేమికులకు సిద్ధంగా ఉన్నారు మరియు చక్రం పునరావృతమవుతుంది. 40 నుండి 50 రోజులు సగటు జీవితకాలంతో, ఇది పండు ఫ్లైస్ మొత్తం చాలా.

ఫ్రూట్ ఫ్లైస్ నుండి వస్తున్నట్లు మీకు తెలిసిన ఇప్పుడు మేము వాటిని వదిలించుకోవటం ఎలా విచ్ఛిన్నం చేస్తాము మరియు ఎలా తరచుగా పండు ఫ్లైస్ కోసం పొరపాటు అని ఇతర వంటగది తెగుళ్లు వదిలించుకోవటం.

త్వరగా మరియు సులభంగా పండు ఫ్లైస్ మరియు ఇతర తెగుళ్లు వదిలించుకోవటం ఎలా తెలుసుకోవడానికి చదవండి.

మా వార్తాలేఖకు సబ్స్క్రయిబ్.

మా కూపన్లు పేజీలోని అన్ని ఉత్తమ ఆఫర్లను కనుగొనండి.

ప్రకటన: ఈ పోస్ట్ మీకు ఇన్సైడర్ పిక్స్ టీం ద్వారా తెచ్చింది. మీరు ఆసక్తికరంగా కనిపించే ఉత్పత్తులు మరియు సేవలను మేము హైలైట్ చేస్తాము. మీరు వాటిని కొనుగోలు చేస్తే, మేము మా కామర్స్ భాగస్వాముల నుండి విక్రయాల నుండి ఒక చిన్న వాటా పొందుతారు. తయారీదారుల నుండి పరీక్షించడానికి మేము తరచుగా ఉత్పత్తులను ఉచితంగా స్వీకరిస్తాము. ఇది ఒక ఉత్పత్తి ఫీచర్ చేయబడిందా లేదా సిఫార్సు చేయబడిందా అన్నది మా నిర్ణయాన్ని డ్రైవ్ చేయదు. మేము మా ప్రకటనల అమ్మకాల జట్టు నుండి స్వతంత్రంగా పనిచేస్తాము. మేము మీ అభిప్రాయాన్ని తెలియజేస్తాము. వద్ద మాకు ఇమెయిల్ insiderpicks@businessinsider.com.