మెలానియా ట్రంప్ యొక్క మార్-ఎ-లాగో: రిజర్వ్డ్ అండ్ రిస్టైల్

పామ్ బీచ్, ఫ్లోరిడా (CNN) అధ్యక్షుడు డోనాల్డ్ ట్రంప్ తన మార్-ఎ-లాగో గోల్ఫ్ల సందర్శనలను ఉపయోగించుకుంటూ, శక్తివంతమైన వ్యక్తులతో ఉన్నతాధికారులను మరియు స్చ్మోజ్లను ఉపయోగించుకోవచ్చు, కాని అతని భార్య మెలానియా ట్రంప్ కోసం ఈ ఆలోచన కనిపించదు. ప్రైవేటు గృహాలు కేవలం – ప్రైవేటు – కేవలం ఆమె, ఆమె భర్త మరియు వారి కొడుకు కోసం రిజర్వు చేయబడ్డాయి.

మార్-ఎ-లాగో ఆమె ఉపశమనం.
ఫ్లోరిడా, అట్లాంటిక్ మహాసముద్రంలో ఒడ్డున సుమారు 20-ఎకరాల ఎస్టేట్-మారిన-ప్రైవేటు క్లబ్ వద్ద ట్రంప్ కక్ష్య యొక్క కుటుంబ సమ్మేళనం ఫ్లోరిడాలో, వారి ఇళ్లలోకి వెళ్లినంత వరకు సాపేక్షకంగా నిరాడంబరంగా ఉంటాయి, ది లేఔట్.
గదుల సముదాయాలు చదరపు-ఫుటేజ్ పరంగా విస్తృతమైనవి కావు – మన్హట్టన్లో ట్రంప్ టవర్ ఫ్యామిలీ పెంట్ హౌస్ యొక్క మూడు అంతస్థులతో పోలిస్తే మరియు వైట్ హౌస్ యొక్క ఎగ్జిక్యూటివ్ రెసిడెన్స్ యొక్క నాలుగు అంతస్తులలో ఒక భాగాన్ని పోలిస్తే చిన్నది. ఫ్లోరిడాలో అతిపెద్ద ఎస్టేట్లో ఇది కూడా ఉన్నప్పటికీ, ఈ స్థలానికి ఒక సహజీవనం ఉంది.
కుటుంబానికి ఏ ప్రైవేట్ పూల్ లేదు, ప్రైవేట్ స్పా, ఏ ప్రత్యేక డ్రైవ్ వే. వాస్తవానికి, మిగిలిన అతిథులకు సమీపంలో, వీరిలో చాలామంది సామాజికంగా ఒకరికి ఒకరికొకరు సామాజికంగా వాతావరణాన్ని పెంచుతారు, ఆశ్చర్యకరం మరియు కుటుంబం.
అధికభాగం ఆస్తి వంటివి, క్లబ్ యొక్క మిగిలిన సౌకర్యాలను తప్పనిసరిగా జోడించబడతాయి, ఇక్కడ సభ్యులు మరియు సభ్యుల-అతిథులు చుట్టుప్రక్కలవుతారు, భోజనం చేయండి, కలుసుకుంటారు, తరచుగా విస్తృత బహిరంగ సౌకర్యాలు, టెన్నిస్ కోర్టులు, క్రోకెట్ కోర్టులు లేదా బీచ్ క్లబ్.
ప్రెసిడెంట్ ట్రంప్ మార్-ఎ-లాగో, తన సంపద యొక్క మెరిసే పెన్నీ, అతను పొందిన దాన్ని విశాలమైన ఉదాహరణగా, చూపించే సాహిత్య వివరణ. అతను తన క్లబ్ వద్ద గోల్ఫింగ్ మినహా, అరుదుగా దాని పరిమితులను వదిలివేస్తాడు. మెలానియా ట్రంప్ మైదానం నుండి విడిచిపెట్టడానికి ఇష్టపడదు, అంతేకాకుండా ఆమె సెలవు రోజులు ఎక్కువగా ఆస్తిపై, హాయ్ పోలియో సభ్యుల నుండి విడిపోయి, ఆమె కొడుకు మరియు ఆమె తల్లిదండ్రులు, విక్టర్ మరియు అమాలియానా నావ్స్తో ఉన్న నాణ్యత సమయాన్ని కలిగి ఉంటుంది Mar-a-Lago వద్ద సంవత్సరానికి ఒక మంచి భాగం ఖర్చు.
క్రిస్మస్ సెలవు దినాన, మొదటి లేడీ మార్-ఎ-లాగోలో మూడు వారాలు ప్రజల దృష్టిని ఆకర్షించింది, ఆమె వాషింగ్టన్లో మరియు ఇరాక్లో ఉన్న దళాలకు ఆశ్చర్యకరమైన పర్యటనలో దాదాపు నాలుగు రోజులు మిగిలింది. ఈ నెల, వసంతకాలం విరామం కోసం, ఆమె మార్చ్-ఎ-లాగోలో మార్చి 19 నుంచి వాషింగ్టన్ నుండి దూరంగా ఉంది మరియు ఆదివారం సాయంత్రం తిరిగి రావాల్సి ఉంది. మార్టిన్ లూథర్ కింగ్ జూనియర్ హాలిడే వీకెండ్, ఈస్టర్, థాంక్స్ గివింగ్ – ఆమె సంవత్సరం కూడా చిన్న విరామాలు తో peppered ఉంది.
ఇంకా, ట్రంప్ తో చాలా విషయాలు వంటి, ఆమె ఇక్కడ సందర్శనల చుట్టూ గోప్యత స్క్రీన్ ఉంది, ఆమె ఎక్కడా ఆఫ్ అని ఒక వాలుగా భావన, వైట్ హౌస్ నుండి సమయం దూరంగా పెద్ద భాగాలు కోసం, ఆమె చేయడానికి తగిన చూస్తాడు ఏమి, ఆమె తన సొంత షెడ్యూల్లో, తన సొంత షెడ్యూల్లో, ఆమె భర్త లేదా తన ప్రాధాన్యతలను లేదా అలవాట్లకు సంబంధం లేనిది – ఈ పరిపాలన యొక్క మొదటి మహిళ యొక్క కాలింగ్ కార్డ్గా మారింది, ఇది ఒక స్వతంత్ర జీవన విధానం.
“పామ్ బీచ్తో సుదీర్ఘ చరిత్ర ఉంది, కానీ చాలా భాగం ఆమె తనకు తానుగా ఉంటోంది,” లారెన్స్ లీమెర్, పార్ట్ టైం పామ్ బీచ్ నివాసి మరియు రచయిత “మార్-ఎ-లాగో: ఇన్సైడ్ ది గేట్స్ ఆఫ్ పవర్ ఇన్ డోనాల్డ్ ట్రంప్’స్ అధ్యక్ష పాలసు. ”
ట్రంప్ మరియు అతని పామ్ బీచ్ అలవాట్లు, ప్రీ-ప్రెసిడెన్షియల్, మరియు, ట్రంప్ యొక్క మూడవ భార్య అయినప్పటికీ, లీమర్ సుదీర్ఘ చరిత్రకారుడు.
దేశం యొక్క ధనవంతుడైన పట్టణాలలో ఒకటైన డెన్సిజెన్ల సెట్లో సాధారణంగా మాట్లాడే లెమెర్ మాట్లాడుతూ, “వామ్ ఎవెన్యూకి షాపింగ్ చేయడానికి వారు దుస్తులు ధరించేవారు మరియు వారు బట్టలు కోసం ఈ అన్యాయమైన ధరలను విషయాలు, మరియు ఆ దృశ్యం యొక్క భాగం.ఇక్కడ వారు ఇక్కడే ఉంటారు, అది జీవితమే కానీ మెలానియా ట్రంప్ కాదు. ”

సందర్శనల

ట్రంప్ ఈ నెల ప్రారంభంలో మార్-ఎ-లాగో కోసం వాషింగ్టన్ను విడిచిపెట్టినప్పుడు, ఆమె ప్రతినిధి స్టెఫానీ గ్రిషమ్, ఆస్తిపై CNN వసంత విరామం కుటుంబంలో “వార్షిక సాంప్రదాయం” అని చెప్పారు.
ట్రంప్ తన 13 ఏళ్ళ కుమారుడికి తనకు బహుశా సాధ్యమైనంత “సాధారణమైన” జీవితాన్ని అందించడానికి ఆమె తీవ్ర నిబద్ధతకు వ్యతిరేకంగా వాదిస్తారు. అందువల్ల ట్రంప్ అతను జన్మించినప్పటి నుండి ఇక్కడకు తీసుకువచ్చిన సందర్భాలు మరియు సంఘటనల నుండి మళ్లించలేదు.
చరిత్రలో పొడవైన ప్రభుత్వ షట్డౌన్తో సంబంధం ఉన్న 2018 క్రిస్మస్ సెలవుల సందర్భంగా గ్రిషమ్, CNN చేత ప్రతీకారం తీర్చుకున్నప్పుడు, మొదటి మహిళ యొక్క ప్రభుత్వ నిధులను పామ్ బీచ్ మరియు వాషింగ్టన్ నుండి ఫ్లై చేయడానికి (ఎయిర్ ఫోర్స్ విమానాలు అవసరం) యునైటెడ్ స్టేట్స్ యొక్క మొదటి మహిళ, భద్రతా మార్గదర్శకాల ప్రకారం.)
“ఇది Mar-a-lago వద్ద వారి క్రిస్మస్ సెలవులని గడపడానికి కుటుంబం యొక్క సాంప్రదాయం చాలాకాలంగా ఉంది, తన చలికాలపు విరామం కోసం తన కుమారునితో కలిసి తన ఫ్లోరిహో ఇంటికి ప్రయాణించడానికి ఆమె ప్రణాళికలు ఈ సంవత్సరం మార్చలేదు,” అని గ్రిషమ్ అన్నాడు.
పామ్ బీచ్ లో “చలికాలం”, చలి ఈస్ట్ కోస్ట్ ఉష్ణోగ్రతలు మరియు మంచు నుండి, పామ్ బీచ్ అనే పట్టణంలోని పార్టీలు మరియు సాంఘిక క్లబ్బులు మరియు రాత్రులు అనే పేరుగల చాలామంది ధనవంతులకు. కానీ మెలానియా ట్రంప్ కోసం, పామ్ బీచ్ హీర్త్-సెంట్రిక్ ఉంది, ఆమె ఖచ్చితంగా వార్షిక సంప్రదాయాలు పట్టించుకోనట్లు మరియు ఆమె ముఖ్యాంశాలు మరియు గందరగోళం నుండి, డౌన్ hunker ఇక్కడ పట్టించుకోనట్లు ఖచ్చితంగా చేస్తుంది పేరు ఇది.
మొట్టమొదటి మహిళగా మారినప్పటి నుండి, ట్రంప్ యొక్క మార్-ఎ-లాగో రోజులు ఆమె సాధారణ క్యాలెండర్కు సెలవు మరియు స్వీయ రక్షణకు ఇతర అదనపు చేర్పులు. ఆమె ఇప్పుడు కనీసం ఒక సిబ్బంది సభ్యుడు, సాధారణంగా గ్రిషమ్తో ప్రయాణిస్తుంది, దీని పూర్తి శీర్షిక కమ్యూనికేషన్ల కోసం డిప్యూటీ చీఫ్ డిప్యూటీ చీఫ్.
పామ్ బీచ్లో ట్రంప్ మరియు గ్రిషమ్ కలుసుకుంటూ క్రమక్రమంగా సమావేశమవుతారు, సంఘటనలు మరియు ఆఫ్-సైట్ సందర్శనల గురించి చర్చించడానికి (ఈ వారం ట్రంప్ దేశంలోని జాతీయ అసెంబ్లీ అధ్యక్షుడైన జువాన్ గైడో భార్య ఫాబియానా రోసాలస్కు ట్రంప్ పరిపాలన గుర్తింపు పొందింది వెనిజులా యొక్క ప్రెసిడెంట్ ప్రెసిడెంట్.అతను విద్యార్ధులతో బెదిరింపు గురించి మాట్లాడటానికి స్థానిక ప్రాథమిక పాఠశాలలో కూడా ఆమె తొలగించబడింది).
వారు రాబోయే వైట్ హౌస్ బాధ్యతలు (ఈస్టర్ ఎగ్ రోల్ వంటివి) మరియు భవిష్యత్ ప్రయాణం వంటివి కూడా ప్లాన్ చేస్తారు. ట్రంప్ ఉంది, Grisham అన్నారు, “స్థిరంగా కమ్యూనికేషన్” ఆమె మరియు మిగిలిన చిన్న తూర్పు వింగ్ జట్టు తిరిగి వాషింగ్టన్ లో.
ఇంకా ఆమె మార్-ఎ-లాగో జీవితం యొక్క మరొక భాగం ప్రొఫెషనల్ కన్నా వ్యక్తిగతమైనది; ట్రంప్ తన భర్త, అధ్యక్షుడితో సుదీర్ఘంగా ఒకరోజు సమయం ఉంది.

‘వారు గంటలు భోజనం చేస్తారు’

Mar-a-lago వద్ద విందు అతిథులు ఇప్పుడు వాటిని చూడడానికి ఉపయోగిస్తారు. ఈ జంట కొవ్వొత్తి-వెలిగించి డాటెర్టైమ్ సమయంలో, మాట్లాడటం, కొన్నిసార్లు రెండు, మూడు గంటలు ఆలపించారు. తన చేతిని కదల్చడానికి లేదా అతనిని ఆహ్లాదకరమైన సాయంత్రం కోరుకునే స్నేహితులచే అంతరాయం కలిగించినప్పుడు, డోనాల్డ్ మరియు మెలానియా ట్రంప్ క్లబ్ యొక్క బహిరంగ బహిరంగ రెస్టారెంట్ వద్ద భోజన సమయాలను కలిగి ఉంటాయి, ట్రంప్ పట్టణంలో ఉన్నప్పుడు వారాంతాల్లో శుక్రవారం మరియు శనివారం రాత్రులు తరచుగా విందు భోజనాలు తినడం జరుగుతుంది వైట్ హౌస్ అధికారి.
“ఏ వివాహిత జంట విందులో కలిసి మూడు గంటలు గడుపుతారు?” అనేక సందర్భాల్లో ట్రంప్లను గమనించిన లెమెర్ అలంకారికంగా అడిగాడు. “వారు చాలా కాలం ఉన్నారు, ఇతర వ్యక్తులు వెళ్లిపోతున్నారు మరియు వారు ఉన్నారు … అక్కడ వారు గంటలు భోజనం చేస్తారు అతను ఒక చిన్న బల్ల, ఒక నలుగురు వ్యక్తుల పట్టికను ఇష్టపడ్డారు, కాబట్టి ప్రజలు ‘హలో’ అని చెప్పవచ్చు చేరడానికి ప్రజలను ఆహ్వానించడానికి తగినంత గది లేదు. ”
Mar-a-Lago వద్ద ఉన్న హాయిగా ఉన్న విందులు, మొదటి జంట యొక్క అసమంజసమైన భావన యొక్క ముఖంతో, మొదటి జంట దుర్మార్గంగా వేరు చేయబడవచ్చు.
“ఇది ప్రజా వ్యక్తిత్వ ట్రంప్ ఏమిటంటే, అతనిలో కొంత భాగం చాలా ప్రైవేటు, మరియు ఆమె కూడా ఉంది, నేను భావనతో మాట్లాడుతున్నాను మరియు అతను ఇంటర్లాపర్స్ వంటివాటిని అవసరం లేదు” అని లీమర్ అన్నారు. “ట్రంప్ ఎల్లప్పుడూ దృష్టి కేంద్రంగా వచ్చింది, మీరు వేరొకరి పార్టీ వెళ్ళండి ఉంటే, అతను ఎల్లప్పుడూ ఆ మాత్రం కాదు.”
ట్రంప్ విందు అతిథులుగా ఉన్నప్పుడు, బహిరంగంగా పంపిణీ చేయబడిన ఛాయాచిత్రాలను కలిగి ఉన్న సందర్భాల్లో, సాధారణంగా రెండు లేదా మూడు ఇతర జంటలు, న్యూయార్క్ నుండి పాత స్నేహితులు లేదా అతడి అంతర్గత రాజకీయ సర్కిల్లో సభ్యులు ఉండరు. అతను మెలానియా ట్రంప్ తో ఒంటరిగా తినడం లేదు ఉన్నప్పుడు అలవాటు ఒక జీవి, అధ్యక్షుడు కొత్త స్నేహితులు చేయడానికి చూస్తున్న లేదు. లేదా అతను తన పాక కోరికలను పెంచడానికి చూస్తున్నాడు.
లేయర్ తన పుస్తకంలో తన ట్రూమ్ మెనూ గురించి ఎలా వివరిస్తున్నాడో – మరియు మార్-ఎ-లాగో చెఫ్లు ఎంత సంవత్సరాలుగా తిప్పికొట్టారు మరియు ఎలా ఉన్నాడు. అలాగే, మెలానియా ట్రంప్ వంటగదిని సవాలు చేయదు. ఆమె ట్రంప్ యొక్క అభిమానించిన నల్లబడిన స్టీక్స్ మరియు బర్గర్లు లేదా మాంసాలోఫ్లను తినకపోయినా, ఆమె రుచి సాధారణ మరియు ఆరోగ్యకరమైనదిగా ఉంచుతుంది.
అయితే, మెలనియా ట్రంప్, పెద్ద కుటుంబం ఈవెంట్స్ కోసం థాంక్స్ గివింగ్, ఈస్టర్ మరియు క్రిస్మస్తో పాటు మెనులను పర్యవేక్షిస్తుంది. కానీ విందులు కోసం డ్యూక్స్, దృష్టి సంభాషణ ఉంది, కాదు వంటకాలు.
“ఆ ఇద్దరూ వెళ్లి విందులో కూర్చుంటారు, మరియు వారు చాలా లోతైన సంభాషణల్లో ఉంటారు మరియు వాచ్యంగా మాట్లాడతారు మరియు గంటలపాటు కూర్చుంటారు,” అని వైట్ హౌస్ అధికారి CNN కి చెప్పాడు, మొదటి జంట అలవాట్ల గురించి లెమెర్ యొక్క ఖాతాను నిర్ధారిస్తుంది.

సుదీర్ఘ చరిత్ర

ట్రంప్ తన కొత్త స్నేహితురాలు, అప్పటి-మెలానియా క్నాస్ ను మొదట 1998 లో, 1999 ప్రారంభంలో, డేటింగ్ మొదలుపెట్టాడు, మరియు ఇది త్వరగా తన అభిమాన రద్దీలో ఒకటిగా మారింది మరియు ఇప్పుడే మిగిలిపోయింది, మార్-ఎ-లాగో దశాబ్దం తరువాత.
“మెలనియా ట్రంప్ క్లాస్త్రోఫోబియా వైట్ హౌస్ నుంచి తప్పించుకోవడానికి మొట్టమొదటి మహిళా సాంప్రదాయాన్ని అనుసరించింది” అని కేట్ ఆండర్సన్ బ్రోవర్, CNN వ్యాఖ్యాత మరియు “మొదటి మహిళల గ్రేస్ మరియు పవర్ అఫ్ అమెరికాస్ మోడరన్ ఫస్ట్ లేడీస్” రచయిత అన్నారు. “మిచెల్లీ ఒబామా లేదా లారా బుష్ కన్నా ఎప్పుడైనా రాడార్ కంటే ఎక్కువ ఎగురుతూ తన భర్త యొక్క వెస్ట్ వింగ్లో చాలా ఎక్కువ జరుగుతుండటం వలన నేను ఆమె కంటే ఎక్కువ విజయం సాధించినట్లు భావిస్తున్నాను.”
టెక్సాస్లోని క్రాఫోర్డ్లోని కుటుంబ గడ్డిబీడులో ఒబామా హవాయ్లో క్రీస్తును మరియు వేసవికాలంలో వేసవికాలాలు కలిగి ఉన్నాడు, కానీ ఆ మొదటి మహిళా సెలవుదినం అయినప్పుడు, ఇది ప్రణాళిక మరియు రెజిమెంట్ చేయబడింది.
“ది రీగన్స్లో రాంచో డెల్ సియోలో లేదా ‘రాంచ్ ఇన్ ది స్కై,'” బ్రోవర్ చెప్పారు. “కానీ వారు తరచుగా కలిసి అక్కడ వెళ్ళిన హిప్ వద్ద జోడించబడ్డాయి.”
అరుదుగా వారు ట్రంప్లు చేస్తున్నట్లుగా ఎక్కువ సమయం గడిపారు.
ట్రంప్ Mar-a-Lago ను కలిగి ఉంది మరియు వేసవిలో, దక్షిణ ఫ్లోరిడా వేడి మరియు తేమతో అంటుకుంటుంది, ఆమె కూడా న్యూ జెర్సీకి పారిపోవచ్చు, ఆమె మరియు ఆమె కుటుంబం ప్రైవేట్ క్లబ్లో ప్రైవేట్ క్లబ్లో ట్రంప్ నేషనల్ గోల్ఫ్ క్లబ్ Bedminster. ట్రంప్ యొక్క ఎంపికలు మరింత విస్తారమైనవి, ఆమె కదలికలు మరింత మర్మమైనది మరియు ఆమె కార్యకలాపాలు, ఆమె బృందంతో కలిసి పని చేయకపోయినా, గోప్యతలో మరింత కట్టుబడి ఉంటాయి.
దూరంగా ఉన్న ట్రంప్ యొక్క కోరిక జాక్వెలిన్ కెన్నెడీకి ముందున్న వాటికంటే ముందుగానే ఉంది, అతను కెన్నెడీస్ అద్దెకు తీసుకున్న వర్జీనియా గుర్రపు దేశంలో 400 ఎకరాల ఎస్టేట్లో గ్లెన్ ఓరా వద్ద ఉన్న వైట్ హౌస్ నుండి దీర్ఘ వారాంతాల్లో గడుపుతాడు.
1961 వేసవిలో మరియు 1962 వేసవిలో జాకీయే సీక్రెట్ సర్వీస్ ఏజెంట్, క్లింట్ హిల్ ప్రకారం, తన మొదటి పుస్తకం “మొదటి మహిళా” పుస్తకాల్లో బ్రూయర్ రాశాడు, మొదటి మహిళ వాషింగ్టన్ నుండి సుమారు నాలుగు నెలలు గడిపాడు. లేదా శుక్రవారం ఉదయం మరియు సోమవారం మధ్యాహ్నం వరకు లేదా మంగళవారం ఉదయం వరకు తిరిగి రాదు. ”
కెన్నెడీ కోసం వేసవికాలాలు హేయనిస్ పోర్ట్, మస్సచుసెట్స్లో గడిపాయి, ఇక్కడ పేరున్న కెన్నెడీ సమ్మేళనం ఉన్నది. కానీ ట్రంప్ మాదిరిగా జాకీ కెన్నెడీ క్రిస్మస్ మరియు ఈస్టర్ కొరకు పామ్ బీచ్ లో గడిపాడు మరియు ఆమె న్యూయార్పో, రోడ్ ఐలండ్ లోని తన కుటుంబం యొక్క ఎస్టేట్లో పారిపోవడానికి ఇష్టపడటంతో ఆమె మరియు జాన్ కెన్నెడీ వివాహం చేసుకున్నారు.
Mar-a-Lago ట్రంప్ కొరకు వివాహ జ్ఞాపకాలను కలిగి ఉంది. ఈ వేడుక సమీపంలోని ఎపిస్కోపల్ చర్చి బెథెస్డా-బై-ది సీ లో జరిగాయి, 2005 లో ట్రంప్స్ ‘విలాసవంతమైన వివాహ రిసెప్షన్ క్లబ్ యొక్క పూతపూసిన బాల్రూమ్లో జరిగింది, ఇది ఇటీవలే $ 42 మిలియన్ల పునరుద్ధరణను పూర్తి చేసింది.
ట్రంప్ యొక్క ఆరు-సంఖ్యల కోచర్ గౌను ఆమెను వోగ్ మ్యాగజైన్ కవర్కు సహాయపడింది మరియు రిసెప్షన్ డిన్నర్ అతిథులు బంగారంతో నిండిన హార్స్ డీ ఓయెవ్రెస్, స్టీక్ మరియు ఎండ్రకాయలు, మరియు వారు ఖరీదైన ఛాంపాగ్నే నింపారు. పార్టీ విందు తర్వాత పూల్ ప్రాంతంలోకి చిందినప్పుడు, ట్రంప్ తెల్ల వెరా వాంగ్ స్లిప్ దుస్తుల గా మార్చబడింది, డ్యాన్సింగ్ కోసం మంచిది, నూతనంగా వీక్ గంటల వరకు ఇది చేసింది.
డోనాల్డ్ ట్రంప్, Jr, మరియు ఎరిక్ ట్రంప్ యొక్క వివాహాలకు నేపథ్యంలో కూడా Mar-a-Lago పనిచేసింది – మరియు ఇటీవల, అతిథులు క్లబ్ వద్ద తమ వివాహాన్ని పట్టుకోవడాన్ని ఎంచుకోవడం కొన్నిసార్లు అధ్యక్షుడితో ఒక సంక్షిప్త ప్రేక్షకులకు అతను పట్టణంలో ఉన్నాడు.
కానీ వారు Mar-a-Lago, ముఖ్యంగా డోనాల్డ్ ట్రంప్ యొక్క విస్తరించిన వంశం వద్ద ఉన్న కుటుంబంతో ఉన్నప్పుడు, ఆమె మరియు ఆమె తల్లిదండ్రులు మరియు ఆమె కొడుకు తమ సొంత అభేద్యమైన, తక్కువగా అందుబాటులో ఉన్న సంస్థను ఏర్పాటు చేస్తారని మొదటి మహిళ గమనించేవారు.
మరియు ఆమె తన భర్త కోసం ఉన్నప్పుడు, “ఆమె తన చేతుల్లో ఉంది, అందంగా కనిపించినప్పటికీ, సభ్యుల కోసం చూస్తే కూడా,” అని లీమర్ అన్నాడు. “Mar-a-Lago అతను నిజంగా సడలించింది అనిపిస్తుంది ఒక ప్రదేశం, అతను అక్కడ సౌకర్యవంతమైన అనిపిస్తుంది – మరియు నేను కూడా ఆమె యొక్క నిజమైన భావిస్తున్నాను.”