రోజర్ ఫెడరర్ అవుట్రన్స్ టైమ్ (మరియు జాన్ ఇస్నర్) వన్ ఎగైన్ టు విన్ మయామి ఓపెన్ – ది న్యూయార్క్ టైమ్స్

ఫెదరర్ తిరిగి 37 కి పైన ఉన్న గేర్ దగ్గరికి దగ్గరగా ఉన్నాడనే సందేహం లేదు. అతను 10 సంవత్సరాలు చిన్న వయస్సు గల వ్యక్తిగా మారతాడు మరియు ఈ సీజన్లో ఒక మెరిసే 18-2 రికార్డును కలిగి ఉన్నాడు. ఆదివారం తన 6-1, 6-4 విజయం తర్వాత, అతను 2019 లో ఒకటి కంటే ఎక్కువ సింగిల్స్ టైటిల్ గెలుచుకున్న మొదటి వ్యక్తి లేదా మహిళ.

“సరిపోయే రకం,” Isner ఫెడరర్ ఆ అపూర్వమైన 33 వేర్వేరు సింగిల్స్ విజేతలు.

ఆపిల్లు మరియు ఫెదరర్లకు లాబర్స్ కు ఆపిల్లను పోల్చి చూడటం చాలా కష్టంగా ఉన్నప్పటికీ, బహుశా ఇది గొప్పది.

అయితే ఫెదరర్ యొక్క శాశ్వత శ్రేష్ఠత ఎన్నో సొగసైన మరియు ఒప్పించే వాదనగా ఉంది.

“నేను ఇంతకు ముందు ఎన్నడూ ఎన్నడూ కలిగి లేను, కానీ,

ఫెడరర్ తన నాల్గవ మయామి ఓపెన్ సింగిల్స్ ట్రోఫీను స్వీకరించడానికి చాలా త్వరగా సమయం వచ్చినప్పుడు, అతను చేతులు పట్టుకున్న అధికారులలో ఒకరు టోర్నమెంట్ డైరెక్టర్ జేమ్స్ బ్లేక్, అతని మాజీ టూర్ ప్రత్యర్థులలో ఒకరు ఇప్పుడు 39 మరియు దీర్ఘకాలం పదవీ విరమణ చేశారు.

“రోజర్, నాకు ఏమి తెలియదు y, “బ్లేక్ ఫెడరర్ యొక్క 101 వ పర్యటన సింగిల్స్ టైటిల్ తర్వాత చెప్పాడు. “ఫెదరర్ టెన్నిస్ తరహాలో దాదాపుగా అన్ని నక్షత్రాలు కదులుతున్నాయని” ఇతర పాత్రలకు: ఫెడరర్ సన్నిహితుల్లో ఒకరు టామీ హాస్ ఇప్పుడు ఇండియన్ వెల్స్లో టోర్నమెంట్ డైరెక్టర్గా ఉన్నారు.

ఫెడరర్ 1999 లో మయామిలో తొలిసారిగా చేశాడు మరియు ఆ సంవత్సరం పాల్గొన్న ఏకైక వ్యక్తి

“ఇక్కడ నాకు ఒక సూపర్ లాంగ్ ప్రయాణం అయింది,” అని ఫెదరర్ చెప్పాడు. “నేను ఇక్కడ ఒక వైల్డ్ కార్డ్ వచ్చింది మరియు నా మొదటి ఫైనల్ 2002 లో ఆండ్రీ అగస్సీకి వ్యతిరేకంగా జరిగింది.”

ఇది తన చివరి హుర్రే కావచ్చు, కానీ హర్ర్రాస్ 2019 లో దుబాయ్ మరియు మయామిలో టైటిల్స్తో వస్తూ ఉంటారు మరియు ఇండియన్ వెల్స్ వద్ద చాలా దగ్గరి పిలుపునిచ్చారు, ఫైనల్లో డొమినిక్ థిఎమ్ మూడు గట్టి సెట్లలో పరాజయం పాలైంది.

“photoviewer-children”> ఫిగర్ ఎరియా-లేబుల్ = “మాధ్యమం” ఐడెంటిడ్ = “https://static01.nyt.com/images/2019/03/31/sports/31tennis-web2/merlin_152895774_00fb0bab-c089-4849-bc87- 33e8a34b734e-articleLarge.jpg? Quality = 90 & auto = webp “itemprop =” associatedMedia “వస్తువులకోప్ =” “itemtype =” http://schema.org/ImageObject “పాత్ర =” గుంపు “>

చిత్రం
ఇన్నర్ ఒక రోజు ఎదుర్కొంటున్న ఎరుపు వేడి ఫెడరర్. “నేను అతను బాగా ఆడటానికి వెళుతున్న తెలుసు,” Isner అన్నారు. “బంతిని చాలా పెద్దగా చూస్తున్నానని నాకు తెలుసు.” క్రెడిట్ జూలియన్ ఫిన్నీ / జెట్టి ఇమేజెస్
కీ బిస్కేన్ యొక్క మరింత సన్నిహిత, బోటిక్ సెట్టింగు.

2018 లో, ఈ సంఘటన ఇప్పటికీ ఒక NFL స్టేడియం, ఫెదరర్ తన తొలి రౌండ్లో తానాసి కొకిన్కాకిస్ చేతిలో ఓడిపోయాడు. క్వాలిఫైయర్ రాదు అల్బాట్పై ఈ ఏడాది ఒకే రౌండులో ఫెదరర్ మరో భయపడ్డాడు. అతను మూడు సెట్లలో గెలిచాడు, తరువాత వరుస సెట్లలో ఐదు వరుస మ్యాచ్లను గెలిచాడు. ‘గత సంవత్సరం బాగా పని చేయలేదు, కాబట్టి నేను ఈ సంవత్సరం తిరిగి రాలేను, నేను మట్టిని ప్లే చేస్తున్నప్పుడు, మరొక మట్టి-కోర్టు ఈవెంట్ను జోడించగలదు’ అని ఫెదరర్ చెప్పాడు. “కానీ హార్డ్కోర్ట్ సీజన్ విస్తరించడానికి వీలు వంటి నేను భావించాడు. కొత్త వేదిక చూద్దాం. నిజాయితీగా ఉండాలంటే, నేను చూడాలని సంతోషిస్తున్నాను. గత ఏడాది ఆట ఉన్నట్లు నేను భావిస్తాను, ఆస్ట్రేలియన్ ఓపెన్ తర్వాత కూడా ఆట ఈ ఏడాది ఖచ్చితంగా ఇక్కడే ఉందని నేను అనుకున్నాను. నేను జట్టుతో సంతోషంగా ఉన్నాను, మేము సరైన నిర్ణయం తీసుకున్నాము. “

ఫెదరర్ మొట్టమొదటిసారిగా క్లేలో ఆడతానని అంగీకరించాడు.

“అతను ఎంత గట్టిగా విశ్వసించాడో, ” అతను వాడు చెప్పాడు. “నేను ఇకపై ఎలా స్లయిడ్ ఎలా గుర్తు లేదు.

మీరు నాదల్ రాజ్యంలోకి ప్రవేశిస్తున్నప్పుడు, ముఖ్యంగా 11 సంవత్సరాల ఫ్రెంచ్లో అడుగుపెట్టినప్పుడు, ఇది తక్కువ ధనంతో, అండర్పెల్లైర్ చేయడానికి ప్రయత్నిస్తుంది. ఓపెన్ విజేత మరియు చరిత్రలో అత్యంత విజయవంతమైన పురుషుల క్లే-కోర్టు ఆటగాడు.

అయితే ఫెడరర్ ఆస్ట్రేలియన్ ఓపెన్లో స్టెఫానోస్ సిట్సిపాస్కు నాలుగో రౌండ్లో ఓడిపోయినప్పటికీ, ఖచ్చితంగా 2019 లో మరొక హార్డ్కోర్ట్ పరుగును సాధించాడు.

“అతను ఈరోజు బాగా ఆడబోతున్నాడని నాకు తెలుసు, అతను ఆదివారం భయపడ్డాడు. బంతి చాలా పెద్దదిగా చూస్తున్నానని నాకు తెలుసు, “ఇన్నర్ చెప్పాడు. “ఖచ్చితంగా ఆ సందర్భం. మొదటి సెట్లో నేను పని చేయలేదు, అది ఖచ్చితంగా ఉంది. “

మీరు ఆ మెటాఫోర్ను ఆదరించినట్లయితే, అతను త్వరితగతిలో సేవ్ చేసాడు, ఓపెనింగ్ ఆటలో ఇన్నర్ను పడగొట్టాడు, స్ట్రెచ్ పైన తిరిగి ముక్కలు చేసి, 6-అడుగు -10 ఇన్నర్ కూడా చేరుకోలేకపోయాడు.

ఫెదరర్ ఆతురుతలో తన సొంత సేవా గేమ్స్ ద్వారా వెళ్ళాడు. ఈ మ్యాచ్లో అతను తన మొదటి సర్వ్ పాయింట్లలో 20 మందిని గెలుచుకున్నాడు మరియు అతని రెండవ సర్వ్లో కేవలం మూడు పాయింట్లు మాత్రమే పడగొట్టాడు.

2015 నాటికి ఫెదరర్ను అధికారిక మ్యాచ్లో ఎదుర్కోని ఇస్నేర్ చాలా అవసరం.

కానీ అతను తన శిఖరం నుండి మరియు చివరికి గొప్ప అసౌకర్యం నుండి దూరమయ్యాడు, గాయం గడువు ముగిసిన తర్వాత చివరికి అతనిని సాగదీయడం వలన

“ఇది తీవ్రమైనది కాదని నేను నమ్ముతున్నాను, అతను బాగున్నాడని నేను నమ్ముతున్నాను” అని ఫెదరర్ చెప్పాడు. . “కానీ అది గమ్మత్తైనది, ఎటువంటి సందేహం లేదు.”

ఒక డార్వినిష్ ఆటగాడిలో సంవత్సరానికి తర్వాత హాలీవుడ్ మరియు హృదయ పూర్వకంగా ఉండటానికి ట్రిక్కీ; నికర అంతటా పూర్తి శక్తిని స్వీకరించిన యువకులు ఏడాది పొడవునా ట్రోఫీలను సంవత్సరానికి అధిగమిస్తూ ఉంటారు.