OnePlus 7 విడుదల ధృవీకరించబడలేదు, కాని కీ స్పెక్స్ ముందుగానే బాగా వెల్లడైంది – ఇంటర్నేషనల్ బిజినెస్ టైమ్స్, ఇండియా

బాక్స్ లోపల OnePlus 6T మెక్లారెన్ ఎడిషన్ దాచిన రహస్య వెల్లడించింది

తమ రాబోయే ఉత్పత్తుల గురించి ప్రపంచాన్ని చేరుకోకుండా కంపెనీలు సమాచారాన్ని విఫలం కానందున టెక్నాలజీ పరిశ్రమలో దీర్ఘకాలం ఏదీ రహస్యంగా ఉంచబడదు. కొన్ని పుకార్లు నకిలీ మారినప్పుడు, ఇతరులు పాయింట్ మీద మరియు ఖచ్చితంగా OnePlus 7 స్రావాలు తో కేసు.

OnePlus ఏప్రిల్ లేదా మేలో 2019 ఫ్లాగ్షిప్ OnePlus 7 ను ప్రారంభించనుంది, కానీ విడుదల తేదీ ఇంకా అధికారికంగా ప్రకటించబడలేదు. అది ఊహించిన స్మార్ట్ఫోన్ నుండి ఆశించే ఏ వద్ద అభిమానుల ఒక ప్రారంభ పీక్ ఇవ్వడం నుండి tipsters మరియు మూలాల గుర్తించారు ఆగిపోయింది లేదు. OnePlus 7 యొక్క వెల్లడైంది స్పెక్స్ మరియు ఫీచర్లు నిజమని తెలుసుకునేందుకు ఎలాంటి మార్గం లేదు, అయితే అన్ని పుకార్లు ఏకీకృతం కావడంతో ఇది నమ్మకం కాదు.

స్లాష్ లీక్స్ యొక్క మర్యాద – OnePlus 7 వదంతుల పైల్కు కొత్త లీక్ జోడించబడింది. గతంలో అప్పటికే వెల్లడి చేసిన వాటిని పునరుద్ఘాటిస్తూ, అప్రకటిత ఫోన్ యొక్క కేసును లీక్ చూపిస్తుంది. ఇది కొత్తగా ప్రవహిస్తున్న అవతార్లలో OnePlus 7 యొక్క ఇటీవల-భాగస్వామ్యం చేసిన అంశాలకు సరిపోలడం లేదు, కానీ కొత్త ఫోన్లో ఏమి జరుగుతుందనే దానిపై ఖచ్చితత్వాన్ని తగ్గించడంలో ఇది సహాయపడుతుంది.

OnePlus 7 కేసు యొక్క తాజాగా విడుదలైన చిత్రం ఆధారంగా, హ్యాండ్ సెట్ నిజానికి బ్రాండ్ కోసం ఒక ట్రిపుల్ రేర్-కెమెరా సెటప్ను పొందింది. మేము వెనుక లేజర్ ఆటోఫోకస్ మాడ్యూల్ మరియు ద్వంద్వ-టోన్ LED ఫ్లాష్లను చూడవచ్చు, మరింత స్మార్ట్ఫోన్ ఫోటోగ్రఫీని మెరుగుపరచడంలో సహాయపడుతుంది.

OnePlus 7, colours, leak

OnePlus మూడు డయల్-టోన్ OnePlus 7 మోడల్స్ ప్రవణత ముగింపుతో ప్రారంభిస్తుంది టైగర్ మొబైల్ ద్వారా T3

ఫోన్ కేసు యొక్క కుడి వైపున OnePlus ‘సిగ్నేచర్ హెచ్చరిక స్లైడర్గా కనిపించే దాని కోసం కట్ అవుట్ అయింది, కానీ దాని స్థానం స్థిరంగా ఉంది, ఇది బేసి. కేసు రక్షణకు కేసు కల్పించడంతో పవర్ బటన్ కేవలం హెచ్చరిక స్లైడర్ క్రింద ఉంది. హ్యాండ్సెట్ యొక్క ఎడమ భాగం కనిపించదు, అయితే వాల్యూమ్ నియంత్రణలు అక్కడే ఉంటున్నాయి.

Oppo R17 ప్రో మరియు వివో V15 ప్రోలో కనిపించే అతిపెద్ద మరియు అత్యంత ముఖ్యమైన హైలైట్ టాప్ పాప్-అప్ స్వీయీ కెమెరా కోసం సహజంగా ఉన్న పైభాగంలో విస్తృత కట్-అవుట్ ఉనికిని కలిగి ఉంది. దిగువన, USB టైప్-C పోర్ట్ మరియు స్పీకర్ గ్రిల్ కోసం సహజంగా ఉంటాయి రెండు కట్ అవుట్లు ఉన్నాయి.

OnePlus 7, notch-free, video, leak

360-డిగ్రీ వీడియో ఆన్ లైన్ లో OnePlus 7 స్రావాలు స్టీవ్ H.McFly (@OnLeaks) / ట్విట్టర్

ఊహాజనిత OnePlus 7 యొక్క ముందు భాగంలో లీక్లో చూపబడలేదు, కానీ వెనుకవైపు ఉన్న వేలిముద్ర సెన్సార్లో ప్రదర్శనలో సెన్సార్ లేదా అల్ట్రాసోనిక్ లేదా ఆప్టికల్ పరిష్కారం కూడా సూచిస్తుంది. ఈ కొత్త లీక్ నుండి మేము నేర్చుకున్న కొత్తది ఏదీ లేదు, అయితే స్రావంలో స్థిరత్వం ఉందని తెలుసుకోవడం చాలా బాగుంది, అంటే ఇవి నిజమైన ఒప్పందంకు దగ్గరగా ఉంటాయి.

మునుపటి స్రావాలు ఆధారంగా, మేము OnePlus 7 ఒక క్వాల్కమ్ స్నాప్డ్రాగెన్ 855 చిప్సెట్తో వస్తాయి, ఇది 2019, 8GB / 10GB RAM, 128GB / 256GB నిల్వ, 4,000mAh బ్యాటరీకి సమీపంలో వార్ప్ ఛార్జ్ టెక్నాలజీ , Android పై ఆధారిత ఆక్సిజన్OS 9 మరియు 6.5-అంగుళాల ఫుల్ HD + ప్రదర్శన ఏ వైపునైనా ఏ బెజ్జెల్లు లేకుండా ప్రదర్శించబడుతాయి. మరిన్ని వివరాల కోసం వేచి ఉండండి.