ఐఫోన్ Q బీటా 2 ఐఫోన్ X- శైలి సంజ్ఞ బార్లో పనిని బహిర్గతం చేస్తుంది – XDA డెవలపర్లు

గూగుల్ I / O ఈ మేకి ముందు , Android Q కి సంబంధించిన Google యొక్క కొత్త నావిగేషన్ సంజ్ఞలు ఏ రూపంలోకి వచ్చాయో మాకు తెలియదు. సంజ్ఞ నియంత్రణలు ఒకేసారి పని చేయకపోయినా, రెండుసార్లు ఇప్పటికే రాబోయే మార్పులను మేము గమనించాము. మేము కనుగొన్న తొలి నావిగేషన్ సంజ్ఞ ప్రయోగం తిరిగి వెనక్కి వెళ్లి, పనులు మధ్య మరింత ద్రవం బదిలీ యానిమేషన్ను జోడించింది. రెండవ Q సెట్లు Android Q బీటా 1 యొక్క పిక్సెల్ లాంచర్లో దాచబడ్డాయి , ఇంటికి మరియు ఇటీవలి అనువర్తనం చర్యలకు అత్యంత ముఖ్యమైన మార్పులు సంభవించాయి. గూగుల్ గూగుల్ పిక్సల్స్ మరియు ఏ ట్రెబెల్-అనుకూలమైన స్మార్ట్ఫోన్ ప్రాజెక్ట్ కోసం నేడు ముందుగా రెండవ Android Q బీటాను ప్రచురించింది. మీరు బీటాను వ్యవస్థాపించినట్లయితే, మీరు కొత్తగా వచ్చిన ఇటీవలి అనువర్తన పరివర్తన యానిమేషన్ను ఫిబ్రవరిలో తిరిగి కనుగొన్నట్లు మీరు గమనించవచ్చు. అయినప్పటికీ, మీరు Android Q లో సంజ్ఞలు పని చేసే విధంగా అదనపు హెడ్-హుడ్ మార్పులను కనుగొనలేకపోవచ్చు.

నేను గూగుల్ పిక్సెల్ 3 XL పై రెండవ Q బీటాను ఫ్లాప్ చేసి, వెనుకవైపు బటన్ను తొలగిస్తూ, ఐఫోన్ X పై iOS సంజ్ఞలను ప్రతిబింబించే పెద్ద సంజ్ఞ బార్ తో హోమ్ బటన్ మాత్రను భర్తీ చేసే దాచిన సెట్టింగ్ని కనుగొన్నాను. క్రొత్త సంజ్ఞ బార్ ను చూపే చిన్న వీడియో:

పరివర్తనం యానిమేషన్ బగ్గీ అయినప్పటికి ఇది ఇటీవలి కాలంలో, ఇటీవలి అనువర్తనాల ద్వారా చక్రానికి సత్వర క్రమరహిత యానిమేషన్ కనిపించలేదు మరియు కనీసం వెనక్కి వెళ్లడానికి ఎలాంటి మార్గం లేదు. ఇది గూగుల్ బ్యాక్ బటన్ చర్యను పూర్తిగా చంపే అవకాశం ఉండదు, ఎందుకంటే ఇది మేము Android అనువర్తనాలతో పరస్పరం వ్యవహరించే విధంగా తీవ్ర మార్పుకు దారి తీస్తుంది, కానీ గూగుల్ భవిష్యత్తులో ఏదో ఒక సమయంలో బ్యాక్ బటన్ సంజ్ఞను జోడిస్తుంది. ఇది రోజు అంతా ఎన్నడూ చూడని Google పనిచేసే అనేక సంజ్ఞ నియంత్రణ ప్రయోగాల్లో ఇది ఒకటి అని కూడా ఇది సాధ్యపడుతుంది. ఇది మేము చూచిన సంజ్ఞలకి ఇది మూడవ మార్పు, అంతేకాదు, అంతిమ Android Q విడుదలలో వారిద్దరూ ఎలాంటి మార్గాన్ని చేయరు.

ఈ కొత్త సంజ్ఞ బార్ను ప్రారంభించడానికి, క్రింది ADB షెల్ కమాండ్ను ఎంటర్ చెయ్యండి:

 adb shell settings put global quickstepcontroller_showhandle 1 

మేము తాజా Android Q విడుదలలో మరింత దాచిన మార్పులను కనుగొంటే, మేము మీకు తెలియజేస్తాము. Android యొక్క తాజా సంస్కరణలో మరిన్ని వార్తల కోసం మా Android Q ట్యాగ్ను అనుసరించండి.

మీ ఇన్బాక్స్కు పంపిణీ చేయాలా? మా వార్తాలేఖకు చందా పొందేందుకు మీ ఇమెయిల్ను నమోదు చేయండి.

,