మీ భార్య మాంద్యం కలిగి ఉన్నప్పుడు మీ వివాహం సేవ్ చేయడానికి 8 మార్గాలు – మీటాంగో

డిప్రెషన్ మిమ్మల్ని లేదా మీ వివాహాన్ని నాశనం చేయవలసిన అవసరం లేదు!

మీ భార్య నిరుత్సాహ 0 తో ఉన్నప్పుడు మీ వివాహాన్ని ఎలా కాపాడుకోవాలో మీరు ఆలోచిస్తు 0 టే, మీరు ఒ 0 టరిగా ఉ 0 డరు. నిరాశతో మానసికంగా దెబ్బతిన్న ప్రభావాన్ని మీరు ఎప్పుడైనా అనుభవించారా? మీరు ఒక కాల రంధ్రం లో కనుగొన్నారు మరియు మీరు క్రాల్ నిర్వహించడానికి ఎలా ఆలోచిస్తున్నారా? మీరు మీ నొప్పి గురించి మీ భాగస్వామి తో తెరవలేకపోతున్నారా, ఒంటరిగా బాధపడుతున్నారా?

నిరాశకు గురైన లక్షణాలు – ఇది మీరు లేదా మీ భర్త యొక్క అణగద్రొక్కితే కావచ్చు – మీకు మరియు మీ వివాహానికి ప్రమాదకరం. కానీ, అది ఉండవలసిన అవసరం లేదు.

వివాహం మాంద్యం ఎదుర్కోవటానికి ఎలా అర్థం మీ ఆరోగ్యానికి అలాగే మీ సంబంధం కీలకం.

సంబంధిత: నా భార్య యొక్క డిప్రెషన్ నా వివాహాన్ని నాశనం చేయనివ్వడానికి నేను తిరస్కరిస్తున్నాను

నిరాశ ఏమిటి? మానసిక ఆరోగ్యం యొక్క నేషనల్ ఇన్స్టిట్యూట్ “నిద్ర, తినడం, లేదా పని చేయడం వంటి రోజువారీ కార్యకలాపాలను మీరు ఎలా ప్రభావితం చేస్తుందో, ఆలోచించండి, మరియు నిర్వహించడానికి వ్యాయామం చేసే లక్షణాలను కలిగిస్తుంది.”

డిప్రెషన్ యొక్క లోతైన మురికి నిస్సహాయత యొక్క కాల రంధ్రంలోకి ఒక సంబంధం పట్టవచ్చు. భాగస్వాములు ఒకదానితో ఒకటి తిరుగుతూ ఉండటం అసాధారణం కాదు ఎందుకంటే వారు ఏమి జరుగుతుందో అర్థం చేసుకోలేరు.

అణగారిన వ్యక్తి తరచుగా ఒంటరిగా మరియు మద్దతు లేనివాడు అనిపిస్తుంది. వారి అణగారిన మనోభావాలు జీవిత భాగస్వామిని దోచుకోవడంతో భాగస్వామిని వదిలివేయగలవు.

మాంద్యం యొక్క సంకేతాలను అర్థం చేసుకోని ఒక భాగస్వామి నిరుత్సాహపరుడైన వ్యక్తి తన భావాలను వ్యక్తీకరించినప్పుడు కోపంతో లేదా కోపంగా ఉంటాడు. నిరాశ వలన కలిగే శక్తి కోల్పోవడం సోమరితనంలా కనిపిస్తుంది. ప్రతికూల భావావేశాలు అతిశయోక్తిగా కనిపిస్తాయి. మీ అణగారిన భాగస్వామి భావాలకు సహనానికి అర్ధం లేదా అర్థం చేసుకోవడం కష్టం.

భావోద్వేగాలు అర్థవంతంగా ఉండవు.

మీ భాగస్వామి వారి భావోద్వేగాలను అర్ధవంతం కాదని మీరు చెప్పవచ్చు. మీరు రెండింటికీ జీవితం కష్టం కాదు. మీరు మీ భాగస్వామి కేవలం సోమరి మరియు బక్ మరియు అది కలిసి లాగండి అవసరం మీరే చెప్పడం ప్రారంభించవచ్చు. ప్రతికూల ఆలోచనలు మరియు విచారంగా భావోద్వేగాలు పోరాడుతున్న కోసం మీ భాగస్వామి కలత పొందడం మాంద్యం అధ్వాన్నంగా చేయవచ్చు.

ఒక మంచి వివాహం లో, మాంద్యం వ్యవహరించే ప్రత్యేకంగా మరియు కలిసి, ముఖ్యం. వ్యక్తిగతంగా, ప్రతి ఒక్కరు నిరాశకు గురికాకుండా ఉండని పాత్రలో ఉన్నారు. మరియు మాంద్యం మీరు ఒకరికొకరు కలిగి ప్రేమ నాశనం వీలు లేదు కలిసి పని చేయడానికి ఒక మార్గం ఉంది.

కాబట్టి ఎక్కడ ప్రారంభించాలో? మీరు వ్యక్తిగతంగా మరియు కలిసి పని చేయవచ్చు కొన్ని ఆచరణాత్మక మార్గాలు మాంద్యం మీ సంబంధం వేరుగా కూల్చివేసి వీలు లేదు.

మీరు అణగారిన భార్యను కలిగి ఉన్నప్పుడు వివాహం లో మాంద్యం ఎదుర్కోవటానికి ఇక్కడ 8 మార్గాలు ఉన్నాయి.

1. నిరాశ కారణాలు తెలుసుకోండి

డిప్రెషన్కు అనేక కారణాలున్నాయి. ఇది చాలా సాధారణ మానసిక రుగ్మత. దాదాపు 6.7 శాతం మంది అమెరికన్లు కొంత సమయం వరకు నిరాశకు గురైన ఒక ఎపిసోడ్ను కలిగి ఉన్నారు . స్త్రీలు రెండుసార్లు తరచుగా మానసికంగా నిరాశకు గురవుతారు.

మీ భాగస్వామి నిరుత్సాహపడటానికి ఒక జన్యు ప్రవర్తనను కలిగి ఉండవచ్చు. మాంద్యంను సక్రియం చేయడానికి ఒత్తిడి కూడా కనుగొనబడింది. పరిష్కరించని శోకం నిరాశ కలిగించవచ్చు. గర్భం వలన కలిగే హార్మోన్ల మార్పులు మాంద్యంకు కారణమవుతాయి. థైరాయిడ్ సమస్యలు మరియు ఇతర రకాల భౌతిక సమస్యలు నిరాశకు కారణమవుతాయి. జన్యు నియంత్రణ మాత్ర మాదిరిగా వివిధ మందులు నిరాశకు కారణమవుతాయి.

మీరు చెడు కాదు.

డిప్రెషన్ ఒక మలుపు లోపలి రుగ్మత. ఇది తరచుగా కోపం మరియు లోపల ఉంచింది మరియు తరచుగా స్వీయ వైపు తిరిగి దర్శకత్వం. నిరుత్సాహపడిన వ్యక్తిగా, మీరు ఎ 0 దుకు చెడుగా అనిపిస్తు 0 దనే విషయ 0 గురి 0 చి మీకు ఎ 0 తో సిగ్గుపడవచ్చు. ఇతరులకు ఇబ్బంది కలిగించని విషయాల గురించి మీరు ఎలా గందరగోళంగా ఉన్నారనే దాని గురించి మీరు తెరుచుకోవడం కష్టతరం చేస్తుంది.

మీరు చూడగలరు గా, అర్థం చేసుకోవడానికి నిస్పృహ పజిల్ అనేక ముక్కలు ఉన్నాయి. ఒక వైద్యుడి సహాయంతో ఈ కారణాలను అన్వేషించడం మీకు మరియు మీ సంబంధానికి సహాయపడుతుంది.

మాంద్యం యొక్క గందరగోళ జలాల విజయవంతంగా నడిచే జంటలు ఒకదానితో ఒకటి సమస్యను ఎలా తయారు చేయకూడదో నేర్చుకుంటారు. మీరు అర్థం చేసుకున్న మీ భాగస్వామిని గుర్తుకు తెచ్చుకుంటూ, అతడిని లేదా అతనిని నిందించకపోయినా, నిరుత్సాహపడటం చాలా ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది.

నేషనల్ ఇన్స్టిట్యూట్ ఆఫ్ హెల్త్ మాంద్యం గురించి మరింత తెలుసుకోవడానికి ఒక మంచి ప్రదేశం కావచ్చు.

2. వ్యక్తిగత మరియు / లేదా జంటల చికిత్స పొందండి

నిరాశను అనుభవించడంలో అనుభవం ఉన్న వ్యక్తి వైద్యుడిని గుర్తించడం గొప్ప మొదటి అడుగు. మీరు ఆలోచిస్తున్న చికిత్సకులను మీరు ఇంటర్వ్యూ చేస్తున్నారని నిర్ధారించుకోండి. మీరు మంచి సరిపోతుందని అనుకున్నారని నిర్ధారించుకోవాలి. మంచి వైద్యం సంబంధం మీ వైద్యం లో కీ.

ఇది ప్రొఫెషనల్ సహాయం లేకుండా నిరాశ బయటకు లాగండి తరచుగా కష్టం. ఒక నైపుణ్యం గల వైద్యుడు స్వీయ-ఓడించే ఆలోచనా విధానాలను గుర్తించడానికి మీకు సహాయపడుతుంది. మీ వైద్యుడు మీకు సాంఘిక కనెక్షన్లు మరియు విడిగా ఉండకూడదు అనే ప్రోత్సాహాన్ని కూడా అందిస్తాడు.

మీకు ప్రొఫెషనల్ సహాయం ఎప్పుడు లభిస్తుంది?

మీ సంబంధం పడిపోతున్నట్లయితే మీరు ఒక జంటల చికిత్సకు సహాయం కావాలి. వారు వివాహం మాంద్యం ఎదుర్కోవటానికి ఎలా తెలుసుకోవడానికి మీరు సహాయం చేస్తాము. ప్రతికూల చక్రం వాదనలు, మరమ్మతు సంబంధ గాయం మరమ్మతు మరియు మీ అటాచ్మెంట్ బాండ్ను మరింతగా విస్తరించడానికి ఒక నిపుణుడైన భావోద్వేగ దృష్టి పెట్టే జంట థెరపిస్ట్ మీరు ప్రతి ఇతరతో మాట్లాడటానికి సహాయపడుతుంది.

జంటలు భావోద్వేగాలను నియంత్రిస్తాయి. వారు పోరాడుతున్నప్పుడు భావోద్వేగ మద్దతు కోసం ఒకరికొకరు జీవించడానికి బయోలాజికల్ వైర్డుతారు. మాంద్యం ఒక సంబంధం దాని టోల్ పడుతుంది ఎందుకు ఈ ఉంది.

అణగారిన ప్రతి వ్యక్తి యొక్క ప్రతికూల దృక్పధం భాగస్వామికి భయపడగలదు. భయం తీర్పులు లేదా కఠినమైన దిద్దుబాట్లు రూపంలో వ్యక్తం చేయవచ్చు. మరియు, వాస్తవానికి, అణగారిన వ్యక్తి బాధపెడుతుంది.

జంట చికిత్స బ్లేమ్ గేమ్ తప్పించుకోవడానికి జంట సహాయపడుతుంది. ఇది సంబంధం యొక్క సాన్నిహిత్యం మరియు కార్యాచరణను నాశనం చేయగల మాంద్యాన్ని అధిగమించడానికి వారిని కలిసి పనిచేయడానికి ఇది సహాయపడుతుంది. మీరు న్యాయమూర్తులకు బాధ్యుడిగా కాకుండా, ఎలా మద్దతు ఇవ్వాలో నేర్చుకోవాలి.

3. మద్దతు ఎలా తెలుసుకోండి – న్యాయమూర్తి కాదు – మీరే లేదా మీ అణగారిన భాగస్వామి

మీ అణగారిన భాగస్వామి మీ కరుణ అవసరం మరియు మీ తీర్పు కాదు. మునిగిపోకుండా ఉండటానికి తగినంత నీరు ఉండటానికి ప్రయత్నిస్తున్న నీటిని వారు నడపడం జరుగుతుంది.

మాంద్యం మిమ్మల్ని పట్టుకున్నప్పుడు, మీరు మీ భాగస్వామిని సురక్షితమైన వ్యక్తిగా కావాలి, మీరు తప్పించుకునేందుకు ప్రయత్నిస్తున్న చీకటి మనోభావాలను తెలుసుకోవడానికి కనికరం చూపగలడు. ఇది తరచుగా తెరవడానికి చాలా కష్టం.

డిప్రెషన్ మీ సంబంధంలో మీరు సరిగా లేదని భయపడుతున్నాయి. మీరు మీ భాగస్వామితో పంచుకోవడానికి ప్రమాదం తీసుకున్నప్పుడు, మీరు తగినంతగా లేదని వినడానికి ఇది వినాశకరమైంది. మీ భాగస్వామి యొక్క తీర్పు మీ మాంద్యం అగ్ని న గాసోలిన్ పోయడం వంటిది.

అణగారిన వ్యక్తికి అవసరమయ్యే చివరి విషయం ఏమిటంటే, అతను లేదా ఆమెను ఎక్కువగా ప్రేమిస్తున్న వ్యక్తి ద్వారా తీర్పు లేదా తీవ్రంగా విమర్శిస్తారు. ఈ మాంద్యం అధ్వాన్నంగా మరియు బహుశా దూరంగా మీ సంబంధం కూల్చివేసి చేయవచ్చు.

డిప్రెషన్ మీరు రెండు డౌన్ లాగండి చేయవచ్చు. దాని గురించి ఎటువంటి సందేహం లేదు, నిరాశ మీరు రెండు కోసం కష్టం మరియు సంబంధం డౌన్ డ్రాగ్ చెయ్యవచ్చు. మీ భాగస్వామిని ప్రోత్సహించాలనే ఉద్దేశంతో, అది జరగకుండా ఉండటానికి, న్యాయమూర్తి కాదు. మీ భాగస్వామి మీరు s / అతను నమ్మకం మరియు కృష్ణ రోజుల నుండి ఒక మార్గం ఉంది అని తెలుసు అవసరం.

ఇది నిస్పృహ అని అర్థం, సోమరితనం లేదా ఉద్దేశ్యం లేకపోవడం, అది మీ భాగస్వామి యొక్క జీవితం బయటకు ప్రవహించే ఉంది, అది నిర్ధారించడం సులభం ఉంటుంది. ప్రజలు నిరుత్సాహపరుచుకోవడ 0 గురి 0 చిన బేసిక్లను అర్థ 0 చేసుకోవడ 0, మీకు మరి 0 త సహాయ 0 గా ఉ 0 డడానికి సహాయ 0 చేస్తు 0 ది.

వివాహం మాంద్యం ఎదుర్కోవటానికి ఎలా నేర్చుకోవడం గుర్తుంచుకో సమయం, సహనం మరియు అవగాహన పడుతుంది ఒక ప్రక్రియ.

4. స్వీయ కరుణ మరియు loving దయ తో సిగ్గు మురికి ఎస్కేప్

అవమానకరమైనది లోపభూయిష్టమని భావించడం లేదా ఇతరులచే ప్రేమింపబడడం మంచిది కాదు. డిప్రెషన్ ఖచ్చితంగా సిగ్గుపడటానికి మానవ ధోరణిని తిండిస్తుంది. మనలో ప్రతి ఒక్కరితో పోరాడుతున్నాం. నిరుత్సాహ 0 తో పోరాడుతు 0 టే మీరు ఎవరికైనా కన్నా తక్కువగా ఉ 0 డదు, లేదా దారుణ 0 గా ఉ 0 డదు.

నేనే-కరుణ ధ్యానం అవమానం అధిగమించడానికి ఉత్తమ మార్గాలలో ఒకటి. మరియు వివాహం మాంద్యం ఎదుర్కోవటానికి ఎలా తెలుసుకోవడం ఒక ముఖ్యమైన భాగం.

స్వీయ-కరుణ ధ్యానాన్ని రోజువారీ కనీసం 15 నిమిషాలు ఖర్చు చేయడం వలన సిగ్గుపడే మురికిని తప్పించుకోవడానికి ఒక ఉపయోగకరమైన మార్గం కనుగొనబడింది.

కృపతో కూడిన భాగస్వామితో జీవిస్తున్న వారికి, ప్రేమపూర్వక దయ ధ్యానం సాధించే రోజుకు 15 నిమిషాలు గడుపుతాను.

5. సిఫార్సు చేసినప్పుడు యాంటీ-డిప్రెసంట్ మందులను తీసుకోండి

వివాహం మాంద్యం ఎదుర్కోవటానికి ఎలా తెలుసుకోవడం మీ మందుల ఎంపికలు అర్థం అర్థం. యాంటిడిప్రేసంట్ మందుల కోసం మనోరోగ వైద్యుడు అంచనా వేయాలని ఒక వైద్యుడు సిఫార్సు చేస్తాడు.

మాంద్యం అనేక రకాల ఉన్నాయి. చాలా సందర్భాలలో, తీవ్రమైన తీవ్ర మాంద్యం వరకు మీ శరీరం యొక్క కెమిస్ట్రీని మారుస్తుంది. నిద్ర, ఆకలి, శక్తి, ఏకాగ్రత మరియు జ్ఞాపకశక్తి సమస్యలు మాంద్యం ఉత్పన్నమయ్యే జీవసంబంధ మార్పుల వలన కలుగుతుంది.

యాంటిడిప్రేసంట్ మందులు మీ శరీరం సెరోటోనిన్ మరియు నోర్పైనెఫ్రిన్ లభ్యతకు దోహదపడతాయి, ఇవి తీవ్రమైన మాంద్యంలో తరచుగా క్షీణించిన రసాయనాలు. చాలా అధ్యయనాలు మానసిక చికిత్స మరియు ఔషధప్రయోగం మోస్తరుకి తీవ్రమైన మాంద్యం కోసం అత్యంత ప్రభావవంతమైన చికిత్సగా చెప్పవచ్చు.

యాంటీడిప్రజంట్స్ వ్యసనపరుస్తున్నారా? నిరాశకు మందులు తీసుకోవటానికి మీరు భయపడుతున్నారా? చాలామంది ఉన్నారు.

యాంటిడిప్రెసెంట్స్ తీసుకోవడం గురించి అతి పెద్దదైన భయపడిన భయాలలో ఒకటి అవి వ్యసనపరుడనే భయం. యాంటిడిప్రేసన్ట్స్ వ్యసనపరుడైన కాదు. వారు మిమ్మల్ని అధికం చేయరు. వారు మీ సాధారణ న్యూరోట్రాన్స్మిటర్ బ్యాలెన్స్ను పునరుద్ధరించడం ద్వారా తక్కువ నిరుత్సాహాన్ని అనుభవిస్తారు.

కొందరు వ్యక్తులు దీర్ఘకాలానికి యాంటిడిప్రెసెంట్స్లో ఉండవలసి ఉంటుంది, తద్వారా వారి న్యూరోట్రాన్స్మిటర్లను సంతులనంగా ఉంచాలి. మీ మనోరోగ వైద్యుడు మీకు అవసరమైన ఏ విధమైన యాంటిడిప్రెసెంట్ ను అర్థం చేసుకోవచ్చో మరియు ఎంతకాలం తీసుకోవాలో మీకు సహాయం చేస్తుంది.

సంబంధిత: మీ ఇద్దరిని ఇబ్బందులు పెట్టినట్లయితే 14 థింగ్స్ ఇప్పుడే చేయవద్దు – వేచి ఉండవద్దు!

6. ఒకరినొకరు అర్ధం చేసుకోండి

వివాహం మాంద్యం ఎదుర్కోవటానికి ఎలా తెలుసుకోవడం అర్థం మరియు మీ భాగస్వామి ఫీలింగ్ ఎలా అర్థం. ఒక ఆరోగ్యకరమైన సంబంధానికి భావోద్వేగ కనెక్షన్ అవసరం. ఇది మాంద్యం పైచేయి ఉన్నట్లు అనిపిస్తుంది రోజుల్లో మరింత ముఖ్యమైనది. ఉన్నప్పుడు మాంద్యం hovers యొక్క కృష్ణ క్లౌడ్, అది కనెక్ట్ ఉండడానికి క్రమంలో కొద్దిగా అదనపు తాదాత్మ్యం తీసుకోవాలని జరగబోతోంది.

అది మాంద్యం కనబడుతుంది వరకు ప్రపంచ ఆగిపోతుంది అర్థం కాదు. ఇది మీరు మరియు మీ భాగస్వామి ఇతర తో ఏమి జరగబోతోంది లో ట్యూన్ ముఖ్యం అని అర్థం. మీరు పరస్పరం అనుసంధానించినప్పుడు, మీరు ఏ తుఫానును వాతావరణం చేయగలుగుతారు.

మీరు దగ్గరికి వెళ్లి, ఎప్పుడు స్థలాన్ని ఇవ్వాలో ఎప్పుడు తెలుసుకోవాలనేది మంచిది. గొప్ప ధృఢతతో, మీరు కలిసి నిరాశ ద్వారా నృత్యం నేర్చుకుంటారు. ఇతర అవసరాలు బాగా ఉండటానికి మీరు ఏమి అర్ధం చేసుకుంటారు. మీ భాగస్వామి వారికి అవసరమైన స్థలం మరియు ఉపసంహరణకు వెళ్లడం మధ్య వ్యత్యాసం అర్థం చేసుకోవడం చాలా ముఖ్యం.

మీరు వేరుగా ఉన్నప్పుడు భౌతికంగా వేరుగా ఉన్నప్పుడు కనెక్ట్ కావడం నేర్చుకోవడం మేజిక్.

7. ఒకరి భావాలను సరిదిద్దడానికి తెలుసుకోండి

ఒకరినొకరు అర్ధం చేసుకోవడం అనేది ఒక విషయం. కానీ అది అక్కడ ఆగదు. మీరు ప్రతి ఒక్కరి భావాలకు “విలువను ఇస్తారు”. మీరు మరియు మీ భాగస్వామి రెండు వేర్వేరు విషయాలు అనుభవిస్తున్నప్పుడు ఇది గమ్మత్తైనది. ఆమె లోతైన బాధ మరియు తిరస్కారం భయం మీరు ఖచ్చితంగా అహేతుక అనిపించవచ్చు ఉండవచ్చు. మీరు దీనికి దోహదం చేయడానికి ఏమీ చేయలేదు. ఇది మీకు కోపం తెప్పిస్తుంది.

దుఃఖం మరియు కోపం ఒకే గదిలో ఉందా? అవును, కొన్నిసార్లు వారు చేయాలి. మీ భాగస్వామి భావాలను మీదే కన్నా ముఖ్యమైనవి? ఖచ్చితంగా కాదు. హేతుబద్ధమైనది లేదా కాకపోయినా, మనం నిజం.

నా భార్య పక్షుల భయమే. తీవ్రంగా, “డెక్ హిట్ మరియు కవర్ తీసుకోండి” భయపడ్డారు. ఇది నిజంగా నాకు ఒక బిట్ అహేతుకమైన అనిపించడం లేదు. కానీ, ఒక వణుకుతున్న పక్షి ద్వారా మరణం పీల్చబడడం అనే దురభిప్రాయం గురించి పరిశోధనను భాగస్వామ్యం ద్వారా ఖచ్చితంగా భయం ఆమె క్షణం సమయంలో ఉపయోగపడిందా కాదు, నేను తుఫాను నుండి ఆమె రక్షణ ద్వారా క్షణం ద్వారా ఆమె సహాయపడుతుంది. నేను పరిశోధనను పంచుకుంటాను, కొంచెం తక్కువగా, ఒకసారి ఆమె మళ్లీ ఘన మైదానంలో ఉంది.

8. ఎల్లప్పుడూ మంచి రోజులు ఆనందించండి

ఒక సానుకూల అనుభవం మిమ్మల్ని నిరాశకు మరింత స్థితిస్థాపకంగా చేస్తుంది. కాబట్టి మంచి రోజులు ఆనందించండి. రంధ్రం నుండి మిమ్మల్ని నిలబెట్టుకోవటానికి మీ పునరుద్ధరణను పెంచుకోండి. మాయో క్లినిక్ వద్ద ఉన్న సిబ్బంది ప్రతిరోజూ ఏదో ఒక పనిని చేయాలని సూచిస్తున్నారు, మీరు ఉద్దేశ్యం యొక్క భావాన్ని ఇస్తుంది. ఇది కఠినమైనది అనిపించవచ్చు, కానీ మీ ఉత్తమ షాట్ను ఇస్తాయి. లక్ష్యాలను నిర్దేశి 0 చడానికి ప్రయత్ని 0 చ 0 డి.

మరియు మీరు ఒక మంచి రోజు కలిగి ఉన్నప్పుడు, క్షణం లో మీరు ప్రతి ఇతర ఉంచడానికి చేయవచ్చు ఏమి. రేపు త్వరలో వస్తుంది. ఇది మరొక గొప్ప రోజు అని ఆశిస్తున్నాము.

ఇది సాధ్యం కాదు.

నేను మాంద్యం యొక్క సవాలును తగ్గించటానికి ఇష్టపడను. వివాహం లో మాంద్యం ఎదుర్కోవటానికి ఎలా నేర్చుకోవడం కాబట్టి మీరు దూరంగా ముక్కలు లేదు మీరు రెండు తీసుకోవాలని అన్నారు. ఇది సవాలు, కానీ అది పూర్తిగా doable ఉంది.

ఒక బలమైన భావోద్వేగ కనెక్షన్ మీరు మీద నిర్మించడానికి అవసరం పునాది. మరియు ఆ స్థానంలో మరియు సరైన సహాయంతో, మీరు, మరియు రెడీ, ఈ జలాల నావిగేట్ తెలుసుకోవడానికి.

సంబంధించి: 5 మీ థైరెస్డ్ పార్టనర్ నీడ్స్ నీకు అవసరం (కానీ ఎలా అడగాలి అనేది తెలియదు)

మైఖేల్ W. రెజియర్, Ph.D. విల్లాలియా మరియు శాన్ లూయిస్ ఒబిస్పో, కాలిఫోర్నియాలో బాగా శిక్షణ పొందిన మరియు అనుభవజ్ఞుడైన వైద్యసంబంధ మనస్తత్వవేత్త మరియు సర్టిఫైడ్ ఎమోజికల్ ఫోకస్డ్ జంటస్ థెరపిస్ట్. అతను వ్యక్తుల మరియు జంటలు సంబంధాల మధ్య మాంద్యం యొక్క సవాళ్లు నావిగేట్ చేస్తుంది.

ఈ వ్యాసం మొదట michaelregier.com లో ప్రచురించబడింది. రచయిత నుండి అనుమతితో పునర్ముద్రించబడింది.