శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 రివ్యూ – NDTV

శ్యామ్సంగ్ గెలాక్సీ ఎస్ 10 అనేది గెలాక్సీ S10 త్రయంలో “మిడిల్ చైల్డ్” అనేది కంపెనీని ప్రారంభించింది. గెలాక్సీ S10 + గెలాక్సీ S సిరీస్ అందించే ఉత్తమమైనదిగా గెలాక్సీ S10 + గుర్తింపు పొందింది, చిన్న గెలాక్సీ S10e దాని శక్తివంతమైన హార్డ్వేర్ మరియు సహేతుకమైన ధరలకు ప్రజాదరణను పొందింది. గెలాక్సీ S10 అప్పుడు మధ్యలో నిలిచి ఉంది, రెండు ప్రపంచాల ఉత్తమ అందించడానికి క్లెయిమ్. ఇది నిజంగా చేయాలని నిర్వహించండి, లేదా మీరు దాని తోబుట్టువుల గాని తో మంచి ఆఫ్? మేము తెలుసుకోవడానికి దాన్ని పరీక్షించాము.

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 డిజైన్

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 ఒక మంచి కనిపించే స్మార్ట్ఫోన్ మరియు ఏ తిరస్కరించడం ఉంది. శామ్సంగ్ దాని నిర్మాణంలో ప్రీమియం పదార్థాలను ఉపయోగించింది. ముందు మరియు గోరిల్లా గ్లాస్ 5 వద్ద కార్నింగ్ గొరిల్లా గ్లాస్ 6 మధ్య ఉన్న ఒక అల్యూమినియం ఫ్రేమ్ను మీరు తిరిగి పొందుతారు. ఈ ఫోన్ రోజువారీ ఉపయోగం నుండి కొంత మేరకు గీతలు అడ్డుకోవటానికి కూడా సహాయపడాలి.

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10e ( రివ్యూ ) 5.8 అంగుళాల డిస్ప్లే మరియు శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 + ( రివ్యూ ) లో 6.4-అంగుళాల డిస్ప్లే మధ్య సాగుతుంది. గెలాక్సీ S10 6.1 అంగుళాల సూపర్ AMOLED డిస్ప్లేని కలిగి ఉంటుంది. అది ఒక QuadHD + ప్యానెల్ కాబట్టి అది గెలాక్సీ S10 + కంటే దట్టమైన ఇది 550ppi బయటకు నెట్టివేసింది. ప్రదర్శన కూడా HDR10 + సర్టిఫికేట్, కాబట్టి మీరు దాని మీద HDR కంటెంట్ ఆనందించండి చెయ్యగలరు. జస్ట్ గెలాక్సీ S10 + వంటి, మీరు గెలాక్సీ S10 లో ఒక అల్ట్రా లో ప్రదర్శన వేలిముద్ర స్కానర్ పొందండి.

గెలాక్సీ S10 ఒక చిన్న పాద ముద్ర కలిగి ఉంది, మరియు గుండ్రని అల్యూమినియం ఫ్రేమ్ చేతిలో పట్టుకోండి సౌకర్యవంతమైన చేస్తుంది. ఇది మైక్రోఫోన్తో పాటు ఎగువ భాగంలో SIM ట్రే కలిగి ఉంది. దిగువ, ఇది ఒక USB టైప్-సి పోర్ట్, ఒక 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్, మరియు ఒక లౌడ్ స్పీకర్, ప్రాథమిక మైక్రోఫోన్తో పాటు ఉంటుంది. గెలాక్సీ S10 యొక్క వెనుక భాగం వేలిముద్ర అయస్కాంతం మరియు మీరు దీనిని తరచుగా తుడిచివేయాలి లేదా బాక్స్లో వచ్చే స్పష్టమైన ప్లాస్టిక్ కేసులో పాప్ చేయాలి.

శామ్సంగ్ ప్రదర్శనలో స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్కు ముందుగా వర్తిస్తుంది లేదా మీరు ఇష్టపడని, కానీ కనీసం మీరు వేలిముద్ర స్కానర్తో పనిచేసే ఒక వేట కోసం వెళ్ళడం లేదు. శామ్సంగ్ యొక్క వాయిస్ అసిస్టెంట్ను ట్రిగ్గర్ చేయడానికి ఉపయోగించే కుడివైపున Bixby బటన్ ఇప్పటికీ ఉంది. మీరు ఆ సెట్ల యొక్క మరొకటిని వేరొక అనువర్తనాన్ని ప్రారంభించటానికి ఒక సింగిల్- లేదా డబుల్-ప్రెస్ను సెట్ చేసే ఎంపికను కూడా కలిగి ఉంటే, మా గెలాక్సీ S10 + సమీక్షలో మేము గుర్తించినట్లుగా, ఇప్పటికీ Bixby ని ట్రిగ్గర్ చేస్తుంది.

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 ప్రదర్శన O శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 రివ్యూ రంధ్ర-పంచ్ రూపకల్పన ప్రతి ఒక్కరికి విజ్ఞప్తి చేయకపోయినా, దానితో మేము సమస్య లేదు

గెలాక్సీ S10 దాని సింగిల్ ఫ్రంట్ కెమెరా కోసం ఒక రంధ్ర-పంచ్ రూపకల్పనను కలిగి ఉంది. అవును, మీరు స్క్రీన్ యొక్క కుడి ఎగువ మూలలో కంటెంట్ను కోల్పోతారు, కానీ మేము దృష్టిని మరల్చలేము. మీరు చాలా త్వరగా రూపకల్పనకు ఉపయోగిస్తారు. మీరు దీనిని ఇష్టపడకపోతే, డిస్ప్లే యొక్క ఎగువ భాగంలో నలుపు బ్యాండ్తో కెమెరా రంధ్రంను మాస్క్ చేయడానికి మీకు అవకాశం ఉంటుంది.

వెనుకవైపు, శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 + ఏది కలిగి ఉన్నదానికి ఒక ట్రిపుల్ కెమెరా సెటప్తో పోయింది. ఈ మాడ్యూల్ కూడా హృదయ స్పందన సెన్సార్ మరియు ఒక సింగిల్ LED ఫ్లాష్.

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 బాక్స్ లో చాలా కొన్ని గూడీస్ తో. మీరు 15W ఫాస్ట్ ఛార్జర్ను, USB- పద్ధతి C టైప్-ఎ ఎడాప్టర్కు, AKG- బ్రాండెడ్ ఇన్-ఇయర్ హెడ్ఫోన్స్కు మరియు స్పష్టమైన కేసుని పొందవచ్చు. ఈ ఫోన్ ప్రిజం వైట్ లో లభిస్తుంది, ప్రిజం బ్లాక్, మరియు ప్రిజం బ్లూ భారతదేశం లో, మరింత నిల్వ తో అధిక ముగింపు వేరియంట్ ప్రిజం వైట్ మాత్రమే అందుబాటులో ఉంది. మేము సమీక్ష కోసం ప్రిజం బ్లాక్ యూనిట్ను కలిగి ఉన్నాము.

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 లక్షణాలు మరియు సాఫ్ట్వేర్

మూడు గెలాక్సీ S10 తోబుట్టువులు ఒకే శామ్సంగ్ Exynos 9820 SoC కలిగి ఉంటాయి, కానీ గెలాక్సీ S10e కొద్దిగా తక్కువ RAM కోసం పరిష్కరించడానికి అయితే గెలాక్సీ S10 మరియు గెలాక్సీ S10 + వారి బేస్ వైవిధ్యాలు కోసం 128GB అంతర్గత నిల్వ తో 8GB RAM పొందండి. గెలాక్సీ S10 512GB నిల్వతో కూడా అందుబాటులో ఉంది. మీరు అధిక-ధర గల గెలాక్సీ S10 వేరియంట్ కొనుగోలు చేయకూడదనుకుంటే, మీరు ఇప్పటికీ 512GB మరింత స్థలానికి హైబ్రిడ్ డ్యూయల్-సిమ్ స్లాట్లో ఒక మైక్రో SD కార్డ్ని ఉపయోగించవచ్చు.

గెలాక్సీ S10 లో కనెక్టివిటీ ఎంపికలు ద్వంద్వ 4G అలాగే VoLTE, Wi-Fi 6, బ్లూటూత్ 5, NFC, ANT +, మరియు USB టైప్- C పోర్ట్. ఈ ఫోన్ స్థానానికి నాలుగు ఉపగ్రహ వ్యవస్థలు కూడా లభిస్తాయి. గెలాక్సీ S10 తీగరహితంగా ఛార్జ్ చేయగల సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంటుంది, అలాగే ఇతర పరికరాల తీగరహితంగా ఛార్జ్ చేస్తున్నది. గెలాక్సీ బడ్స్ వంటి చిన్న పరికరాలను వసూలు చేయడం ఈ లక్షణం.

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 హ్యాండ్హెల్డ్ శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 రివ్యూ శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 వెనుక ఒక ట్రిపుల్ కెమెరా సెటప్ ఉంది

శామ్సంగ్ సాఫ్ట్వేర్ ఫ్రంట్లో చాలా మంచి పని చేసింది. మీరు Android 9 పైపై ఆధారపడిన తాజా UI ని పొందండి. మేము శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 + అలాగే శామ్సంగ్ గెలాక్సీ A50 ( రివ్యూ ) లో ఈ UI ను ఉపయోగించాము మరియు దాన్ని ఉపయోగించడానికి అనుకూలమైనదిగా మేము కనుగొన్నాము. Android 9 యొక్క డిజిటల్ శ్రేయస్సు లక్షణం మీరు వివిధ అనువర్తనాల్లో ఖర్చు చేసే సమయాన్ని నియంత్రించడానికి మీకు సహాయపడుతుంది.

శామ్సంగ్ కూడా స్మార్ట్ స్టై వంటి కొన్ని ఉపయోగకరమైన అనుకూలీకరణలను చేసింది, ఇది మీరు చూస్తున్నంత కాలం స్క్రీన్ మేల్కొని ఉంచుతుంది. సులభ మోషన్ మరియు సంజ్ఞ సత్వరమార్గాలు చాలా ఉన్నాయి. సాంప్రదాయ మూడు-బటన్ల Android నావిగేషన్ పథకానికి బదులుగా సంజ్ఞ నావిగేషన్కు మారడానికి మీకు కూడా ఎంపిక ఉంది.

Apps ఎండ్స్ సత్వరమార్గం బార్ అనువర్తనాలను ప్రారంభించడానికి ఏ స్క్రీన్ నుండి అయినా ఆక్సెస్ చెయ్యవచ్చు. శామ్సంగ్ కూడా WhatsApp మరియు సందేశాలు బహువిధి సులభతరం ఏ అనువర్తనం పైన హోవర్ వంటి అనుకూలమైన అనువర్తనాలను అనుమతిస్తుంది ఒక పాప్ అప్ ప్యానెల్ అందిస్తుంది. ద్వంద్వ అనువర్తన మద్దతు మీరు కొన్ని అనువర్తనాల రెండు చోట్ల అమలు చేయగలదు. సాప్ట్వేర్ అనుభవం గాలక్సీ S10 + కు సమానంగా ఉంటుంది, కాబట్టి దాని గురించి మరింత తెలుసుకోవడానికి మీరు పెద్ద సోదరి యొక్క సమీక్షలో చదువుకోవచ్చు.

గెలాక్సీ S10 చాలా ముందుగానే ఇన్స్టాల్ చేయబడిన అనువర్తనాలను కలిగి ఉంది కానీ మీరు ముందుకు వెళ్లి వాటిలో చాలా వాటిని అన్ఇన్స్టాల్ చేయవచ్చు. నా గాలక్సీ అనువర్తనం ఒక రోజు కాలంలో నోటిఫికేషన్ షేడ్ను పూర్తి చేసే పుష్ నోటిఫికేషన్లను పంపుతామని మేము కనుగొన్నాము. మేము సందేశాలను నిలిపివేయలేకపోయాము, కాబట్టి మేము ఈ అనువర్తనం నుండి పూర్తిగా ఆపివేసిన నోటిఫికేషన్లను ప్రారంభించాము.

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 ప్రదర్శన, కెమెరాలు మరియు బ్యాటరీ జీవితం

గెలాక్సీ S10 స్ఫుటమైన అవుట్పుట్ను అందించే అద్భుతమైన ప్రదర్శనను కలిగి ఉంది. ఆటలను ఆడటం లేదా కంటెంట్ను చూస్తున్నప్పుడు మీరు దాన్ని ఆనందిస్తారు, మరియు నిజాయితీగా, మేము రంధ్ర-పంచ్ దృష్టిని మళ్ళించలేకపోయాము. మీరు సమర్థవంతమైన స్పష్టత మార్చవచ్చు అలాగే మీరు కోరుకుంటే రంగులు సర్దుబాటు చేయవచ్చు. మేము డిఫాల్ట్ పూర్తి HD + రిజల్యూషన్ మరియు వివిడ్ రంగు ప్రొఫైల్కు కట్టుబడి ఉన్నాము, కానీ మీరు స్థానిక QHD + కు రిజల్యూషన్ను మూసివేయవచ్చు మరియు మీరు సహజంగా అవుట్పుట్లను రంగులు పాప్ చేయకూడదనుకుంటే ఎంచుకోవచ్చు.

గెలాక్సీ S10 నందలి స్పీకర్లు మంచివి, మరియు శాంసంగ్ స్టీరియో ఎఫెక్ట్ను చైతన్యపరచటానికి ఇయర్ పీస్తో శామ్సంగ్ దిగువ-తొలగింపు స్పీకర్ను ఉపయోగిస్తుంది. డాల్బీ అట్మోస్ రెండు హెడ్ఫోన్స్ మరియు లౌడ్ స్పీకర్ కోసం మద్దతు ఉంది, మరియు ఇది త్వరగా టోగుల్ను ఉపయోగించి సులభంగా ప్రారంభించబడుతుంది. మీరు రద్దీగా ఉన్న ప్రదేశానికి ఇన్కమింగ్ కాల్ వచ్చినప్పుడు మరియు ఫోన్లో వీడియోలను మరియు ఆటలను ఆస్వాదించడానికి మీరు మాట్లాడేటప్పుడు మాట్లాడతారు. ఇయర్పీస్ కూడా బిగ్గరగా ఉంది, మరియు మేము కాల్స్ ఇతర పార్టీ వినడానికి సులభంగా.

మేము గెలాక్సీ S10 + ను పరీక్షించాము కనుక సామ్సంగ్ Exynos 9820 ను ఎలా నిర్వహించాలో మనకు ఒక సరసమైన ఆలోచన వచ్చింది. గెలాక్సీ S10 ఇదే పనితీరును అందించింది మరియు మా సమీక్ష సమయంలో మేము ఏ లాగ్ లేదా నత్తిగా మాట్లాడటం లేదు. మేము కూడా PUBG మొబైల్ , తారు 9: లెజెండ్స్ , మరియు F1 మొబైల్. మేము ఏ సమస్యలు లేకుండా PUBG మొబైల్ హై సెట్టింగులు వద్ద ఉందని కనుగొన్నారు, అయితే తారు 9 లెజెండ్స్ మరియు F1 మొబైల్ ఏ ​​సమస్యలు లేకుండా డిఫాల్ట్ సెట్టింగులను నడిచింది.

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 తిరిగి శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 రివ్యూ శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 బాగా రూపకల్పన మరియు ప్రీమియం కనిపిస్తుంది

కాసేపు ఆటలను ఆడిన తరువాత, ఫోన్ టచ్కు వెచ్చదనం దొరుకుతుందని మేము గుర్తించాము, కాని అసౌకర్యవంతమైన డిగ్రీకి కాదు. 40 నిమిషాలు PUBG మొబైల్ ప్లే చేసిన తరువాత, బ్యాటరీ స్థాయి 14 శాతం తగ్గింది, ఇది ఆమోదయోగ్యమైనది. మీరు Exynos 9820 వివిధ ఆటలలో ప్రదర్శన ఎలా చూడటానికి గెలాక్సీ S10 మా గేమింగ్ సమీక్ష తనిఖీ చేయవచ్చు. మీరు నెట్ఫ్లిక్స్ లేదా అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోని ప్రసారం చేయాలని భావిస్తే, ఈ ఫోన్లో Widevine L1 DRM మద్దతు ఉందని మీరు తెలుసుకోవడం ఆనందంగా ఉంటుంది, అందువల్ల మీరు అత్యధిక అందుబాటులో ఉన్న రిజల్యూషన్ వద్ద కంటెంట్ పొందవచ్చు. మేము HDR10 + డిస్ప్లేకి పరికరంపై HDR వీడియోలను కూడా చూడవచ్చు.

ముఖ్యాంశాలు లో, గెలాక్సీ S10 బాగా ప్రదర్శించారు. PCMark వర్క్ 2.0 లో 7,862 మేనేజింగ్ చేస్తున్నప్పుడు ఇది AnTuTu లో 326,216 పాయింట్లను సాధించింది. ఈ ఫోన్ వరుసగా 4,467 మరియు 9,711 గీక్బెంచ్ 4 యొక్క సింగిల్ కోర్ మరియు బహుళ-కోర్ పరీక్షలలో సాధించింది. GFXBench T-Rex బెంచ్ మార్కులో, ఇది 60fps యొక్క గరిష్ట స్థాయిని తాకింది, అదే సమయంలో మాన్హాటన్ 3.1 పరీక్షలో 57fps తిరిగి వచ్చింది. మొత్తంగా ఈ స్కోర్లు గెలాక్సీ S10 + మరియు గాలక్సీ S10e మా పరీక్షల్లో నిర్వహించబడుతున్నాయి.

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 కెమెరా సెటప్ శామ్సంగ్ గెలాక్సీ ఎస్ 10 రివ్యూ గెలాక్సీ S10 లో ట్రిపుల్ కెమెరా సెటప్ చాలా బహుముఖ.

12-మెగాపిక్సెల్ టెలిఫోటో కెమెరా, 12-మెగాపిక్సెల్ వైడ్-కోన్ కెమెరా మరియు 16 మెగాపిక్సెల్ అల్ట్రా వైడ్ కెమెరా కలిగివున్న గెలాక్సీ S10 మరియు గాలక్సీ S10 + ఒకే కెమెరా అమర్పులను కలిగి ఉంటాయి మరియు రెండు ఫోన్లు చాలా సారూప్య ఫోటోలు మరియు వీడియోలను అందిస్తాయి. కెమెరా అనువర్తనం ఉపయోగించడానికి సులభం మరియు ఎంచుకోవడానికి చాలా కొన్ని రీతులు ఉన్నాయి.

మూడు కెమెరాల మధ్య మారడానికి చిహ్నాలు ఉన్నాయి. పగటిపూట షాట్లు అలాగే macros స్ఫుటమైన మరియు వివరణాత్మక ఉన్నాయి. కెమెరా పక్కపక్కన ఉన్నట్లు గుర్తించి, దాని ప్రకారం ఫోనును అమర్చినట్లు గుర్తించగల సామర్ధ్యం ఉన్న దృశ్యమానత ఉంది. సన్నివేశం ఆప్టిమైజర్ ఎనేబుల్ అయినప్పుడు షాట్లు తీసుకున్నప్పుడు మేము కొంచెం అభివృద్ధిని గమనించాము. మాక్రోస్లో, సన్నివేశం ఆప్టిమైజర్ విరుద్ధంగా ఉన్నట్లు మేము గమనించాము.

ప్రకృతి దృశ్యాలు కోసం విస్తృత కోణం కెమెరా ఉపయోగకరంగా ఉందని మేము కనుగొన్నాము, కానీ అంచులలో బారెల్ వక్రీకరణ యొక్క బిట్లో ఇది ఫలితాన్నిచ్చింది. శామ్సంగ్ దీని గురించి ఆలోచించి కెమెరా అనువర్తనం లో ఆకృతీకరణ దిద్దుబాటు ఎంపికలను అందిస్తుంది.

లైవ్ ఫోకస్ మోడ్లో పోర్ట్రెయిట్ షాట్లను తీసుకున్నప్పుడు, ఫోన్ మరియు విషయం మధ్య తేడాను గుర్తించగల సామర్థ్యం ఉంది మరియు ఒక బ్లర్ ప్రభావాన్ని చాలా బాగా వర్తిస్తుంది. ఇది మీరు ఒక షాట్ ముందు మీరు బ్లర్ తీవ్రత మార్చడానికి అనుమతిస్తుంది. ఆసక్తికరంగా ఉందని మేము కనుగొన్నాము, ఆ ఫోటోను చిత్రీకరించిన తర్వాత ప్రభావ రకం మరియు తీవ్రత కూడా మారవచ్చు.

పూర్తి-పరిమాణ శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 కెమెరా నమూనాలను చూడడానికి నొక్కండి

రాత్రి తీసుకున్న ఫోటోలు ప్రకాశవంతంగా ఉండేవి మరియు వివరాలు మంచి మొత్తంలో ఉన్నాయి. మేము కూడా తక్కువ కాంతి లో సన్నివేశం optimiser మేము షూటింగ్ ఏమి గుర్తించగలవు కనుగొన్నారు, మాకు స్పష్టమైన ఫలితాలను పొందడానికి సహాయం. గాలక్సీ S10 కూడా నియంత్రణలో శబ్దం ఉంచడానికి నిర్వహించేది, కేవలం గెలాక్సీ S10 + వంటి.

10-మెగాపిక్సెల్ స్వీయీ కెమెరా మంచి ఫోటోలను చాలా వివరాలు కలిగి ఉంది. గెలాక్సీ S10 తో, మీరు లైవ్ ఫోకస్ కోసం ఒక స్వీయ కెమెరాపై ఆధారపడాలి, ఈ ఫోన్ గెలాక్సీ S10 + లో ఉన్న లోతు సెన్సార్ను కలిగి ఉండదు. ఎడ్జ్ డిటెక్షన్ ఆమోదయోగ్యం, మరియు మేము ఏ సమస్యలను ఎదుర్కొనలేదు.

వీడియో రికార్డింగ్ వెనుక కెమెరా కోసం 60kps వద్ద 4K వద్ద, మరియు selfie షూటర్ కోసం 30fps వద్ద 4K వద్ద బల్లలను. మీరు 960fps వద్ద షూట్ చేయడానికి అనుమతించే ఒక సూపర్ స్లో-మో వీడియో మోడ్ను పొందండి మరియు విస్తృత-కోణం సెన్సార్ను ఉపయోగించే ఒక సూపర్ స్థిరమైన మోడ్ మరియు మరింత స్థిరీకరించిన ఫుటేజ్ కోసం అనుమతించే ఫ్రేమ్ని పంటలు అందిస్తుంది. వీడియో స్థిరీకరణ అద్భుతమైన ఉంది, మరియు ఈ ఫోన్ చాలా వీడియోలను బయటకు వణుకు ఇనుము నిర్వహిస్తుంది.

ఈ ఫోన్ సొగసైన మరియు కాంపాక్ట్ చేయడానికి, శామ్సంగ్ బ్యాటరీ పరిమాణంలో తగ్గించాల్సి వచ్చింది, కానీ గెలాక్సీ S10 ఇప్పటికీ ఆమోదయోగ్యమైన 3400mAh బ్యాటరీని కలిగి ఉంది. ఉదయం 9 గంటలకు ప్రారంభమైన తరువాత, కొన్ని గంటలు నడిపించడానికి, గూగుల్ మ్యాప్స్ ను ఒక గంట కోసం ఉపయోగించుకొని, అనేక కెమెరా నమూనాలను తీసుకొని 40 నిమిషాల PUBG మొబైల్ ప్లే చేసాము, మేము 11 రోజులలో 15 శాతం బ్యాటరీలో మిగిలిపోయాము. మేము ఎప్పుడైనా పూర్తి HD + ఫోన్కు ఫోన్ను కలిగి ఉన్నాము, మీరు స్క్రీన్ రిజల్యూషన్ని మార్చినప్పుడు మీ మైలేజ్ తేడా ఉంటుంది. గెలాక్సీ S10 మా HD వీడియో లూప్ పరీక్షలో 14 గంటల 23 నిముషాల పాటు కొనసాగింది.

సరఫరా ఛార్జర్ ఫోన్ ఛార్జ్ చేయడానికి త్వరితంగా ఉంది. 27 నిమిషాల్లో ఇది 50 శాతానికి చేరుకుందని మేము చూశాము మరియు ఇది పూర్తిగా వసూలు చేయడానికి సుమారు ఒక గంట మరియు 15 నిమిషాలు పట్టింది. మీరు కావాలనుకుంటే అనుకూలమైన వైర్లెస్ ఛార్జర్ను ఉపయోగించవచ్చు.

తీర్పు
ఇది గెలాక్సీ S10 దాదాపు అన్ని లక్షణాలు మరియు గెలాక్సీ S10 యొక్క ప్రయోజనాలు అందిస్తుంది మరింత కాంపాక్ట్ శరీరం మరియు మరింత సరసమైన ధర వద్ద. మీరు ఆ కట్టింగ్ ఎడ్జ్ అల్ట్రాసోనిక్ లో ప్రదర్శన వేలిముద్ర స్కానర్ లేదా శక్తివంతమైన Exynos 9820 SoC న కోల్పోతోందని లేదు.

స్థూలమైన ఫోన్లను ఇష్టపడని మరియు సాపేక్షంగా కాంపాక్ట్ పవర్హౌస్ని ఇష్టపడని వారికి గాలక్సీ S10 బిల్లుకు సరిపోతుంది. అవును, అది శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 + ( రివ్యూ ) చేసే ముందు, ఆ అదనపు లోతు సెన్సార్ను కలిగి ఉండదు, అయితే మీరు చాలా స్వీయాలను తీసుకోకపోతే ఇది నిజంగా పట్టింపు కాదు. మీరు అన్నింటినీ ఒక స్మార్ట్ఫోన్ కోసం చూస్తున్నట్లయితే మరియు మీ అరచేతిలో హాయిగా సరిపోతుంది, మీ శోధన ఇక్కడ ముగుస్తుంది.


శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 + ఉత్తమ Android ఫ్లాగ్షిప్ మొత్తం? శామ్సంగ్ గెలాక్సీ బడ్స్ భారతదేశం లో ఉత్తమ వైర్లెస్ హెడ్ఫోన్స్ ఆర్? మేము ఆర్బిటాల్ , మా వారపు టెక్నాలజీ పోడ్కాస్ట్పై ఈ విషయాలను చర్చించాము, మీరు Apple పాడ్కాస్ట్ లేదా RSS ద్వారా సభ్యత్వాన్ని పొందవచ్చు , ఎపిసోడ్ని డౌన్లోడ్ చేయండి లేదా క్రింది ఆట బటన్ను నొక్కండి.

,