హార్లీన్ సేథీతో విమర్శలు రావడంతో, విక్కీ కౌసల్ తనకు 'ఎకండా సింగిల్'గా ఉన్నాడు – ఎన్డిటివి న్యూస్

న్యూఢిల్లీ:

విక్కీ కౌషల్ యొక్క ఒప్పుకోలు (రకములు) అతని అభిమానుల యొక్క హృదయాలను అప్రలెటర్గా చేస్తుంది! ఇటీవలే నిర్వహించిన HT చాలా స్టైలిష్ అవార్డుల సందర్భంగా హిందూస్తాన్ టైమ్స్తో ఇచ్చిన ముఖాముఖిలో అతను ఒంటరిగా ఉన్నాడని 30 ఏళ్ల నటుడు నిర్ధారించాడు. పక్క పంక్తుల మీద తన సంబంధం గురించి అడిగిన ప్రశ్నకు, విక్కీ ఒక తేలికపాటి మూడ్లో ఒంటరిగా ఉన్నాడని చెప్పడం ప్రారంభించాడు, కాని అతను వెంటనే అతను చెప్పిన విధంగా ఎవరూ చూడలేదని నిర్ధారించాడు: “సింగిల్, ఎకడమ్.” అయినప్పటికీ, అతను “కలుగజేయడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాను” అని సమాధానం ఇచ్చినట్లయితే, అతను ఇలా చెప్పాడని తెలిపాడు: “రంగస్థలానికి ప్రేక్షకులతో మాత్రమే కలుస్తుంది.” విక్కీ కౌశల్ యొక్క ప్రకటన అతని పుకార్లు కలిగిన ప్రేయసి నటి హర్లీన్ సేథితో సంభవించిన సంభావ్య నివేదికల మధ్య వస్తుంది.

విక్కీ కౌషల్ యొక్క బిజీ షెడ్యూల్ పుకార్లు జారవిడిచిన జంటలకు దారితీసినట్లు పేర్కొన్న నివేదికలు వెలుగులోకి వచ్చాయి. కత్రినా కైఫ్ మరియు బూమి పెత్నేకర్ వంటి పేర్లు కూడా వదంతులకు పుంజుకున్నాయి. కోఫీ విత్ కరణ్ పై , కత్రినా ఆమె మరియు విక్కీ కలిసి తెరపై “మంచిగా కనిపిస్తారని” చెప్పాడు. భుమి మరియు విక్కీలు కరణ్ జోహార్ యొక్క తఖ్త్ యొక్క సహ నటులు. ఇంతలో, హర్లీన్ సేథి కూడా విక్రయ కేశల్ ను కూడా Instagram లో అనుసరించలేదు.

గత సంవత్సరం, హరీలీన్ సేథితో విక్కీ కౌషల్ యొక్క స్పష్టంగా చిగురించే శృంగారం యొక్క నివేదికలు గాసిప్ స్తంభాలను ప్రవహించాయి. డిసెంబరు మాసంలో, విక్కీ ప్రధాన నటీనటులని అతను నెహారా ధూపియా టాక్ షో నో ఫిల్టర్ నేహాపై హర్లీన్తో డేటింగ్ చేస్తున్నాడు. అతను హిల్లేన్ కు దిల్జిత్ దోజంజ్ యొక్క డూ యు నోకు అంకితం చేసాడు మరియు అతను హర్లీన్ యొక్క ప్రొఫైల్లో టిన్డెర్పై మాత్రమే తుడుచుకుంటానని చెప్పాడు.

పని ముందు, విక్కీ కౌసల్ చివరిసారిగా యురి: ది సర్జికల్ స్ట్రైక్ లో కనిపించారు , ఇది బాక్స్ ఆఫీసు వద్ద రూ. 200 కోట్లు వసూలు చేసింది. విక్కి కౌషల్ కూడా తఖ్త్ సమిష్టి తారలలో ఒక భాగమే.

తాజా ఎన్నికల వార్తలు , లైవ్ అప్డేట్స్ మరియు ఎన్నికల షెడ్యూల్ను లోక్సభ ఎన్నికలు 2019 న ndtv.com/elections లో పొందండి. న మాకు ఇష్టం Facebook లేదా లో మాకు అనుసరించండి ట్విట్టర్ మరియు Instagram 2019 భారత సాధారణ ఎన్నికలకు 543 పార్లమెంటరీ స్థానాలకు ప్రతి నుండి నవీకరణలను కోసం.