ట్విన్స్ – రాయల్స్ రివ్యూకు 7-7 తేడాతో మళ్లీ బుల్లెన్ రాయల్స్ను ఓడించాడు

హఠాత్తుగా, వారు తిరిగి 500 కు పడి ఉన్నారు. మరియు వారు ఎవరూ ఆరోపిస్తున్నారు కానీ వారి బుల్పెన్.

బుధవారం మధ్యాహ్నం 7-6 తేడాతో ఈ వారం రెండు క్లుప్త ఆటల సెట్లో రాయల్స్ కైవసం చేసుకున్నాయి. మరోసారి, ఇబ్బందులను ప్రేరేపిస్తుంది. రాయల్స్ తన బౌల్పెన్కు 6-3 ఆధిక్యం ఇచ్చింది మరియు చివరి మూడు ఇన్నింగ్స్లో మిన్నెసోట స్కోరు నాలుగు పరుగులు కొష్మాన్ స్టేడియంలో మరొక విజయాన్ని దొంగిలించడానికి చూసింది.

అడాల్బెర్టో మొండేసి మొట్టమొదటి ఇన్నింగ్స్లో అలెక్స్ గోర్డాన్చే ఒక ఆర్బిఐ సింగిల్లో మూడింతలు చేసి, స్కోర్ చేశాడు. మిన్నెసోటా డింక్ మరియు డంక్ హిట్స్పై మూడు పరుగులు చేశాడు, కాని వారి 3-1 ఆధిక్యం చివరిది కాదు. ఐదవ ఇన్నింగ్లో, బిల్లీ హామిల్టన్ వెళ్ళిపోయి, రెండో రౌండులో విట్టే మెరిఫ్రెల్ (2-3) లో రాయ్లు బేస్ మీద ఏడు వరుస పురుషులను పెట్టాడు, మొండేసి ఒక ఇన్ఫిల్డ్ డ్రిబ్లెర్ను ఓడించాడు మరియు అలెక్స్ గోర్డాన్ మూడు పరుగుల బాంబును ఫీల్డ్ (5-3). జార్జ్ సోలెర్ను ఓడించిన లోపం తరువాత, ర్యాన్ ఓ’హెర్న్ మరియు క్రిస్ ఓవింగ్స్ సింగిల్స్ను 6-3 స్కోరుతో ఓడించారు.

క్రిస్ ఓటింగ్స్ ఓటింగ్స్ ఆర్బిఐ హిట్ అయ్యాయి మరియు వారు గెలవలేకపోయారు. వ్యర్థాల గురించి మాట్లాడండి.

హోమర్ బైలీ రాయల్స్ కోసం ప్రారంభించారు. అతను ఐదు పరుగులు ఇచ్చి, మూడు పరుగులు చేసాడు మరియు ఎనిమిది అవుట్లను కొట్టాడు. అతను గొప్ప కాదు, కానీ అతను భయంకరమైన కాదు, గాని. అతను వదిలిపెట్టినప్పుడు ఆ జట్టు రెండు పరుగులతో వెనుకబడి ఉంది, కానీ అతను ఐదవ ఇన్నింగ్ను ముగిసిన తరువాత విజయం సాధించిన తరువాత విజయం సాధించాడు.

ఈ సమయంలో బుల్పెన్ను వర్ణించటానికి ఏకైక మార్గం కేవలం ప్రమాదకరమే. గత రాత్రి కాకుండా, వారు మాంద్యం కోసం ఒక అంపైరింగ్ పొరపాటు ఆరోపిస్తున్నారు కాదు. స్కాట్ బార్లో ఆరవ స్థానంలో పరుగులు తీశాడు. టిమ్ హిల్ మరియు కెవిన్ మాక్ కార్తి ఏడవవారని బ్రతికి బయటపడ్డారు, కానీ జేక్ డైక్మన్ వెంటనే మిన్నెసోటా కోసం ఆటకు ముడిపడిన మూడు విజయాలను అనుమతించడం ద్వారా ఎనిమిదవ స్థానంలో పడ్డాడు. తొమ్మిదవ వంతున, వైల్ పెరల్టా నాయకుడిగా నడిచాడు మరియు అతను గత 24 గంటలలో రాయల్స్కు వ్యతిరేకంగా 66 ఆర్బిఐలను కలిగి ఉన్న ఎడ్డీ రోసారియోచే ఒక ఆర్బిఐ సింగిల్ చేశాడు.

ఇక్కడ విషయం కూడా ఉంది. బుల్పెన్ ఈ ఏడాది భయంకరంగా ఉందని మాకు తెలుసు. బిగ్గరగా క్రయింగ్ కోసం, ఇయాన్ కెన్నెడీ వారి ప్రారంభ రోజు దగ్గరగా ఉంది. వారు బుల్పెన్ను పునరుద్ధరించడానికి అలాంటి చిన్న కృషి చేసిన వాస్తవం (మరియు క్రొత్త చెత్తతో పాత చెత్తను మార్చడం ద్వారా వారు నాకు చెప్పడం లేదు) గాఢమైనది. ఈ సమస్య ఒక సమస్య అని మాకు తెలుసు, మరియు సమస్యను పరిష్కరించడానికి వారు ఏమి చేయాలో వారు ఏమీ చేయలేరు. ఫలితాలు, ఐదు గేమ్స్ ద్వారా, వారు ఒక సమర్థ పెన్ తో చెత్త వద్ద 4-1 ఉండగా ఒక 2-3 రికార్డు చూపించు.

మిన్నెసోటా ట్విన్స్ వంటి జట్టు మరింత సాదా, రసహీనమైనది మరియు అసంబద్ధమైనదిగా గుర్తించడం కష్టం. మీరు అన్ని 30 బేస్బాల్ జట్లు పేరు పెట్టడానికి ప్రయత్నిస్తున్నప్పుడు మీకు తెలుసా మరియు మీరు 29 వ తేదీన ఇరుక్కున్నారా? మీరు గుర్తు చేయలేని జట్టు కవలలు. బ్లోప్ హిట్స్? కాబట్టి కవలలు. ఒక రైట్-హ్యాండ్ రిలీవర్ నుండి మరొక రైట్ హూండ్ రిలీవర్కు రెండు అవుట్లను మరియు తొమ్మిదవ ఎవ్వరూ ఎవరూ మారడం? అందంగా, అందంగా కవలలు. వారు సీజన్లో 4-1 ఉన్నారు, కానీ ఇప్పటివరకు చేసిన వాటిని ఎవరూ వాస్తవానికి గుర్తుంచుకోరు. కాబట్టి అది ఉంది.

మరియు క్రిస్ ఓవింగ్స్ ఇప్పుడు సీజన్లో 18 సంవత్సరాలు. దయచేసి అతనిని నా బృందం నుండి తొలగించండి.

రాయల్స్ 2-3. వారు మూడు ఆటల పరాజయంతో టైగర్ల ఇంటి ఓపెనర్ కోసం డెట్రాయిట్కు వెళతారు. మొదటి పిచ్ రేపు 12:15 pm CDT వద్ద ఉంది. జేక్ జునిస్ బంతిని పొందుతాడు.