శాంద్ కి ఆంఖ్ కొత్త చిత్రం: తాప్సీ పన్నూ మరియు బూమి పట్నేకర్ కొత్త రోజు వేడుకగా చూస్తున్నారు – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

Taapsee Pannu యొక్క షూట్, బూమి పెడ్నేకర్ నటించిన Saand కి Aankh ఇప్పుడు ఉత్తర ప్రదేశ్ యొక్క Baghpat ప్రాంతంలో ఉంది మరియు చిత్రం యొక్క ప్రధాన తారాగణం సెట్లు నుండి చిత్రాలు భాగస్వామ్యం చేయబడింది. ఒక సమన్వయ కదలిక వంటిది ఏమిటంటే, ఇద్దరు నటులు గ్రామ జీవితంలో తమను తాము తాజాగా చిత్రీకరించారు.

చిత్రం భాగస్వామ్యం, Taapsee రాశాడు: “Ujli subah Teri khatir aayegi (మీ కొరకు, ఒక ప్రకాశవంతమైన రోజు డాన్)”. షాట్ రెండు సన్నివేశాలను చూపిస్తుంది, కెమెరాకు తిరిగి వెళ్ళుతూ, పెరుగుతున్న సూర్యుని వైపు చూస్తోంది. సూర్యుడి యొక్క ప్రకాశవంతమైన కిరణాలు వారి దుప్పట్ట (వీల్) ద్వారా వడపోస్తాయి.

మాలియా అరోరా, అలియా భట్ మరియు జనావి కపూర్ల తాజా ఫొటోలను మీరు చూశారా?

ఇప్పుడు ఒక నెలకు పైగా, తపస్సీ మరియు భూమి చిత్రాలు పంచుకుంటున్నాయి; మొదటి చిత్రాలలో ఒకదానిలో, వారు తమ చేతులతో హృదయ చిహ్నాన్ని తయారుచేసేవారు, వారు వారి మరోవైపు తుపాకీలను చేస్తారు. ఇంకొకదానిలో, వారు ఒక ట్రాక్టర్ను చూడవచ్చు, ఇంకొకటిలో, ఆవు పేడ కేకులు తయారు చేస్తారు. మరొక చిత్రంలో, వారు వేలాడే మర్రి చెట్టు మూలాల నుండి వేరొక ఫోటోలో, మరొక దాని పుల్ల రైడర్గా కూర్చున్నప్పుడు ఒక చక్రంలో తిరుగుతున్నట్లు చూడవచ్చు. హోలీ పండుగ సందర్భంగా, వారు తక్కువ బల్లలు కూర్చుని, తమను తాము చిత్రీకరించారు. ఆసక్తికరంగా, చిత్రాలు ఎవరూ లేనందున, వారు ఎల్లప్పుడూ వారి ముఖాలను చూస్తారు, ఎందుకంటే అవి ఎల్లప్పుడూ ఒక ఘున్ ఘాట్ (వీల్) తో కప్పబడి ఉంటాయి. ఇది చిత్రం సెట్ చేయబడిన ఉత్తర భారతీయ వాతావరణాన్ని కూడా ప్రతిబింబిస్తుంది.

శాంద్ కి ఆంఖ్ చంద్ర తొమార్ మరియు ఉత్తరప్రదేశ్ నుండి ఆమె సోదరి లో చట్టం ప్రకాషి తోమార్, ప్రముఖంగా ‘షూటర్ డాడీ’ అని పిలుస్తారు. తుషార్ హిరనందని దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రం ఒక అనురాగ్ కశ్యప్ ఉత్పత్తి.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: ఏప్రిల్ 05, 2019 13:50 IST