ఆర్.కమ్ యొక్క పనీట్ గార్గ్ రాజీనామా చేశాడు, కాని ఎగ్జిక్యూటివ్ డైరెక్టర్ గా – ETTelecom.com

రిలయన్స్ కమ్యూనికేషన్స్

(ఆర్కమ్) శుక్రవారం చెప్పారు Punit గార్గ్,

ఎగ్జిక్యూటివ్ డైరెక్టర్

టెలికాం కంపెనీలో తన పదవికి రాజీనామా చేశారు. అయినప్పటికీ, ఆర్.ఆర్.ఒ బోర్డులో నాగ్-ఎగ్జిక్యూటివ్ డైరెక్టర్గా గార్గ్ కొనసాగుతుంది.

“ఏప్రిల్ 5, 2019 నుండి సంస్థ యొక్క ఎగ్జిక్యూటివ్ డైరక్టర్గా పని చేస్తున్న సంస్థ యొక్క ఎగ్జిక్యూటివ్ డైరెక్టర్ అయిన పనీట్ గార్గ్ శుక్రవారం రెగ్యులేటరీ ఫైలింగ్లో అనిల్ అంబానీ యాజమాన్యంలోని టెలికాం . “… సంస్థ యొక్క నాన్ ఎగ్జిక్యూటివ్ డైరెక్టర్గా సంస్థ యొక్క బోర్డులో పునిట్ గార్గ్ కొనసాగుతుంది” అని ఆపరేటర్ జోడించారు.

వివిధ సీనియర్ మేనేజ్మెంట్ పాత్రలలో పనిచేస్తున్న ఆర్.ఆర్.

ఋణం లాడెన్ ఆపరేటర్ ఇటీవలే దివాలా రక్షణ కోసం దాఖలు చేస్తానని ప్రకటించింది, రిలయన్స్ జియోకు తన వైర్లెస్ ఆస్తులను చట్టపరమైన హర్డిల్స్ కారణంగా తన వైర్లెస్ ఆస్తులను విక్రయించడానికి విఫలమైంది, దాని రుణాన్ని అదుపు చేసే ప్రయత్నం చేసింది.

రుణాల ద్వారా రూ .46000 కోట్లు ఉంటే, ఆదాయం తగ్గి, నష్టాలను విస్తరించింది, 2017 నాటి టెలోకో షట్ ఆపరేషన్ల ముగింపు.