ఇప్పుడు స్కైప్ గ్రూప్ వీడియో కాల్స్ తో ఒకసారి 50 మందితో Thurrott.com ను అనుమతిస్తుంది

స్కైప్ ఒకేసారి గుంపులో మీరు కాల్ చేసే వ్యక్తుల సంఖ్యను రెట్టింపు చేస్తుంది. కంపెనీ ఈ సమయంలో కొత్త నవీకరణను ప్రకటించింది, వినియోగదారులు ఒకే సమయంలో 50 మంది వ్యక్తులతో వీడియో లేదా ఆడియో కాల్స్ చేయడాన్ని అనుమతిస్తుంది.

సమూహం కాల్స్ మద్దతు 50 మంది ప్రజల రెట్టింపు WhatsApp మరియు ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ సహా సహా, చాలా ప్రధాన చాట్ సేవలను ముందుకు స్కైప్ ఉంచుతుంది. ముఖ్యంగా, స్కైప్ ఆపిల్ యొక్క FaceTime కు ముందు ఉంది, ఇది వినియోగదారులు ఒకేసారి 32 మంది వ్యక్తులతో సమూహ కాల్స్ చేయడాన్ని అనుమతిస్తుంది.

స్కైప్ కూడా గుంపు కాల్స్ విషయాలు తక్కువ బాధించే చేయడానికి తయారు చేస్తారు మారుతున్న. మీరు 25 కన్నా ఎక్కువ మంది వ్యక్తులతో ఒక గ్రూప్ కాల్ చేసినప్పుడు, స్కైప్ అన్ని సభ్యులకు ఒకేసారి నోటిఫికేషన్ పంపుతుంది. మరియు సమూహంలోని ప్రతిఒక్కరూ మీరు బృందం పిలుపును ప్రారంభించే ప్రతిసారీ ఒక రింగ్ను పొందలేరు కాబట్టి ఇది విషయాలు తక్కువ బాధించేలా చేస్తుంది. స్కైప్ మిమ్మల్ని వ్యక్తిగతంగా సమూహంలో కొంతమంది సభ్యులను పిలుస్తాము, మరియు మీ గుంపులో 25 మంది పాల్గొనేవారు ఉంటే, మీరు ఒకే సమయంలో వాటిని రింగ్ చేయవచ్చు.

సమూహ కాల్ లో వేర్వేరు సభ్యుల మధ్య మారడానికి అనుభవం ఇప్పటికీ చాలా గందరగోళంగా ఉంది. మీరు కాల్ పైన ఉన్న అన్ని పాల్గొనేవారికి కేవలం గ్యాలరీని కలిగి ఉంటారు మరియు మీరు అక్కడ నుండి వేర్వేరు సభ్యులను చూడడానికి ఎంచుకోవచ్చు. ఆపిల్ యొక్క FaceTime, మరోవైపు, అది చేస్తుంది కాబట్టి ఒక నిర్దిష్ట సమయంలో మాట్లాడుతూ ప్రజలు దృష్టి ఉంటాయి.

తో టాగ్డ్,

,