కార్షినల్స్ జోష్ రోసెన్ కోసం రెండు వాణిజ్య ప్రతిపాదనలను అందుకుంది, CBS స్పోర్ట్స్ – ఒప్పందంలో 'ముఖాన్ని సేవ్ చేయాలని' కోరుకుంటున్నాము

2018 మొదటి రౌండ్ డ్రాఫ్ట్ పిక్ జోష్ రోసెన్ ఏమి జరుగుతుంది? ఇది మీరు వినడానికి ఎవరు ఆధారపడి ఉంటుంది.

అరిజోనా కార్డినల్స్ క్వార్టర్బ్యాక్ ఆఫ్ సెషన్లో చాలా వరకు వాణిజ్యపరమైన ఊహాగానాలు. కొత్త కోచ్ క్లిఫ్ కింగ్స్బరీ బహిరంగంగా హిస్ మాన్ ట్రోఫీ విజేత మరియు సంభావ్య నెంబరు డ్రాఫ్ట్ పిక్ కైలర్ ముర్రే ( తన డ్రాఫ్ట్ ప్రొఫైల్ను తనిఖీ చేయండి ) తో ఏమైనా. కింగ్స్బరీ, కోర్సు యొక్క, పదేపదే జట్టు మొదటి పిక్ న తీర్మానించని ఉంది మరియు రోసెన్ ” మా గై ” అని ఫిబ్రవరి లో విలేఖరులతో చెప్పడం అని మాట్లాడుతూ, ముర్రే లో పదును కార్డులు అవకాశం downplayed చేసింది. కానీ కొన్ని నివేదికలు అరిజోనా ఇప్పటికే రెండవ-సంవత్సరం సిగ్నల్-కాలర్ షాపింగ్ ప్రారంభించింది సూచించారు.

ఫాక్స్ స్పోర్ట్స్ జోయెల్ క్లాట్ , లాస్ ఏంజిల్స్ చార్జర్స్ , న్యూ ఇంగ్లాండ్ పేట్రియాట్స్ మరియు న్యూయార్క్ జెయింట్స్ రోసెన్లో “చాలా ఆసక్తిని కలిగి ఉన్నారని” పేర్కొన్నారు, ఈ బృందాల్లో ఒకరు ఇప్పటికే UCLA ఉత్పత్తి కోసం రెండో రౌండ్ పిక్ ను ప్రతిపాదించారు.

ఇప్పుడు, Bleacher రిపోర్ట్ యొక్క మాట్ మిల్లెర్ కార్డినల్స్ రోసేన్ కోసం రెండు వాణిజ్య ఆఫర్లు అందుకున్న శుక్రవారం రిపోర్ట్ , ఇంధనం ఇంధన జోడించారు. మిల్లెర్ చెప్పిన ఒక అనామక AFC ఎగ్జిక్యూటివ్, అరిజోన ఒక సంవత్సరం క్రితం కంటే రోసెన్ 10 మొత్తం తక్కువ ముసాయిదా తర్వాత “ముఖం సేవ్” చేయడానికి పొందవచ్చు వంటి మొదటి రౌండర్ దగ్గరగా కోసం పట్టుకోండి కోరుకుంటున్నారు.

“మనం డ్రాఫ్ట్కు దగ్గరికి అనుకుంటాము,” అని మిల్లర్ రాశాడు, “కొందరు బృందం వారు (డ్వేన్) హస్కిన్స్ లేదా (డ్రూ) లాక్లో కోల్పోతారని తెలుసుకుంటారు లేదా రోసేన్ వాటిలో … మరియు చివరిలో మొదటి రౌండర్గా పోనీ. ”

అది ఏమి జరుగుతుంది? మేము 2019 NFL డ్రాఫ్ట్లో నంబర్ 1 పిక్ ఎవరుగా ఉన్నారో తెలుసుకోవడానికి మేము ఇప్పుడు మూడు వారాల కంటే తక్కువ సమయం ఉంది. మీరు ఇక్కడే ఒకే మాప్ లో మా మాక్ డ్రాఫ్టులను చూడవచ్చు .