జగన్: తామూర్ అలీ ఖాన్ మరియు సైఫ్ అలీ ఖాన్ తమ హలో పంప్లకు పంపుతున్నప్పుడు ఆనందకరమైన మూడ్లో ఉన్నారు – పిన్కివిల్లా

నేడు, తైమూర్ అలీ ఖాన్ మరియు డాడీ సైఫ్ అలీ ఖాన్ నగరంలో తీయబడ్డారు మరియు వారు రెండు ఛాయాచిత్రకారులుగా చిత్రీకరించారు, ఇద్దరూ చిత్రాలను చూడండి!

దాదాపు ప్రతిరోజూ, తైమూర్ అలీ ఖాన్ తన ఇంటికి వెలుపల పడతాడు- కొన్నిసార్లు అతను ఫుట్ బాల్ ఆడడం జరుగుతుంది, ఇతర రోజులలో, అతను గుర్రపు స్వారీ సెషన్ను ఆస్వాదించాడు కానీ నేడు, మిస్టర్ జూనియర్ నవాబ్ తన సన్నివేశాలలో డాడీ సైఫ్ అలీ ఖాన్తో కలసి నిర్ణయించుకున్నాడు . చిత్రాలలో, టింముర్ అలీ ఖాన్ డెనిమ్ లఘు చిత్రాలతో ధరించిన పింక్ చొక్కా ధరించినప్పుడు, సైఫ్ అలీ ఖాన్ తన సంతకం తెల్ల కుర్తా పైజామాను ఒక జాకెట్తో ధరించి, కొంత సమయం తరువాత, సైఫ్ తన దుస్తులను మార్చుకున్నాడు మరియు సాధారణం దుస్తులను ధరించి చూస్తున్నాడు.

కానీ సైఫ్ ఆలీ ఖాన్ మరియు తైమూర్ అలీ ఖాన్ రెండు ఛాయాచిత్రకారులు వద్ద వేవ్ చేసి హలో పంపారు వాస్తవం మా దృష్టిని ఆకర్షించింది. మమ్మీ కరీనా కపూర్ ఖాన్ రాజ్ మెహతా యొక్క గుడ్ న్యూస్ యొక్క షూటింగ్తో బిజీగా ఉన్నాడు మరియు అందుకే టిమ్ టిమ్ తన సెట్లలో డాడీని సందర్శించాలని నిర్ణయించుకున్నాడు. కానీ కరీనా కపూర్ ఖాన్ తన పాఠశాల నుండి తైమూర్ ను ఎంచుకునేందుకు నిశ్చయించుకున్నాడని మరియు ఈ చిన్న మంచీన్న్ తన చేతిలో డ్రాయింగ్ను చూడటం చూసాడు.

కొన్ని రోజుల క్రితం, తైమూర్ అలీ ఖాన్ ప్రేరేపిత కుకీలను మిఠాయి అమ్మేందుకు మరియు మమ్మీ కరీనా కపూర్ ఖాన్ తైమూర్ ప్రేరేపిత బొమ్మలతో అసంతృప్తి వ్యక్తం చేసిన తర్వాత, తైమూర్ కుకీలకు ఏమి చెప్పాలో ఆశ్చర్యపోతున్నారని తెలిసింది. తాజా నివేదికల ప్రకారం, తైమూర్ అలీ ఖాన్ బాలీవుడ్తో తన బాలీవుడ్ ప్రవేశం చేయబోతున్నాడు, రాజ్ మెహతా దర్శకత్వం వహించిన గుడ్ న్యూస్ లో అక్షయ్ కుమార్ , కిరా అద్వానీ మరియు దిల్జిత్ దోశాంజ్ నటించినట్లు తెలిసింది. బాగా, మేము తెరపై తైమూర్ చూడడానికి సూపర్ పంప్. మీ సంగతి ఏంటి? క్రింద వ్యాఖ్యల విభాగంలో మాకు తెలియజేయండి!

కూడా చదవండి: జగన్: తైమూర్ ఆలీ ఖాన్ యొక్క నీలం & నారింజ దుస్తులలో ఇంటర్నెట్ విజయాలు కానీ మేము అతని మిలియన్ డాలర్ స్మైల్ లేదు

# జహాసాష్: ఫేస్బుక్లో ప్రతిరోజు, సోమవారం మరియు గురువారం, ఫేస్బుక్లో 1 వ లైవ్ # బాలీవుడ్ గేమ్ షో, ఎపిసోడ్కు ₹ 50,000 * కు నగదును గెలుచుకోండి – https://www.facebook.com/jhacaaash/