మిర్జాపూర్ నటుడు బహుశా తన 'క్రిప్ప్' ను కనుగొంటారని రూహ్-అఫా నటి జాన్వి కపూర్ చెప్పారు – క్యాచ్ న్యూస్

దుంగాక్ నటి జాన్వివి కపూర్, భారత వైమానిక దళ యుద్ధ విమాన పైలట్ పై గురుగన్ సక్సేనా పై రాబోయే బయోపిక్ చిత్రీకరణ కోసం బిజీగా చిత్రీకరించిన ఆమె ఈ నటుల వ్యక్తీకరణను వెల్లడించింది. శ్రీదేవి కుమార్తె ఇద్దరు ఇషాన్ ఖటర్తో కలిసి తొలి చిత్రం అయిన ధదాక్ పేరును పెంచుకున్నాడు. ఒక ముఖాముఖిలో జనవీ ఆమె ఒక పార్టీ నుండి ఒక సంఘటన గురించి వ్యాఖ్యానించారు.

అన్ని ప్రముఖులలో పంకజ్ త్రిపాఠి కూడా ఉన్నారు, వీరిలో జనాష్ణు పెద్ద అభిమాని, ఆమె తన వ్యాఖ్యానంతో కొనసాగారు మరియు ఆ పార్టీలో ఆమె నటన మరియు వంట మటన్ల మధ్య ఒకే విధమైన వాస్తవాలను ప్రకటించింది మరియు వారిలో అన్నింటికీ కూడా జాన్వి సంభాషణలో చేరారు మరియు “సర్, పోప్ ఆప్ ఐస్ క్రీం హో, ఆప్ సబ్కో పాసాం హో” మరియు ఆమె పంచాజ్ తనకు ఒక లుక్ ఇచ్చిందని ఆమె చెప్పింది.

Janhvi ప్రకారం ఇది ఒక గగుర్పాటు లుక్ మరియు బహుశా పంకజ్ ఈ విషయాన్ని మాత్రమే ఆలోచించవచ్చని భావిస్తుంది. జావిధి ఈ విధంగా కాకపోయినా ఆమె అతనిని ఎంతో ప్రశంసించింది మరియు అతను ఒక అద్భుతమైన నటుడిగా ఉన్నందుకు ఆమెను చాలా గౌరవించాడని మరియు ఆమె చెప్పినట్లుగా అతని పట్ల ఆమె అమితానందంగా ఉంది.

పని ముందు, రాన్ -ఆఫజా చిత్రంలో ప్రముఖ నటిగా జనాభవి ఖరారు చేయబడింది, ఇది రాజ్కుమార్ రాయ్ మరియు వరుణ్ శర్మలను కూడా నటిస్తుంది. ఆమె కరణ్ జోహార్ యొక్క బహుళ నటుడు తఖ్త్ లో కూడా చూడవచ్చు, ఇది రణవీర్ సింగ్ , కరీనా కపూర్ తదితరులు నటించింది.