రణవీర్ సింగ్ 83 సంవత్సరాలు కపిల్ దేవ్తో కలిసి 'హరికేన్ అయ్యాడు' అని చెప్పాడు. హిందూస్తాన్ టైమ్స్ – న్యూ జగన్ చూడండి

నటుడు రణవీర్ సింగ్ రాబోయే చిత్రం ’83 ‘కోసం శిక్షణను ప్రారంభించారు. ధర్మశాలలో ఏర్పాటు చేసిన శిక్షణ శిబిరం నుండి రణవీర్ రెండు కొత్త చిత్రాలు పంచుకున్నారు. ఈ చిత్రాలను మాజీ క్రికెటర్ కపిల్ దేవ్తో సంభాషణలో ఆయన చూపించారు, 1983 క్రికెట్ ప్రపంచ కప్లో భారత జట్టు అండర్డాగ్ విజయాన్ని గురించి రణ్వీర్ ఈ చిత్రంలో నటించనున్నాడు.

కపిల్ మరియు రణవీర్ నీలం భారతీయ జెర్సీలను ధరించిన మొట్టమొదటి చిత్రం, రంగస్థలం మీద రెండు నడకలు, నేపథ్యంలో ధౌలాదర్ పర్వతాలతో చూపిస్తుంది. అతను హరికేన్ హరికేన్ అని పిలిచే కపిల్ పేరు మీద “హరికేన్ బికమింగ్” అనే చిత్రాన్ని ఈ చిత్రంలో శీర్షిక చేసాడు.

రెండో చిత్రం ఇలాగే ఉంటుంది, కానీ కపిల్ ఒక సంజ్ఞను చేస్తున్నందున, ఇద్దరికి ఒక దగ్గరి పరిశీలన ఇస్తుంది. రన్వీర్ ఈ చిత్రం, “లెజెండ్,” అన్ని క్యాప్స్లో ఉపశీర్షిక చేసారు.

రణవీర్ మరియు మిగిలిన నటీనటులు ఈ సినిమా కోసం బల్విందర్ సింగ్ సంధూ చేత శిక్షణ పొందుతున్నారు. రణవీర్ DNA కి ముందు ఇచ్చిన ముఖాముఖిలో మాట్లాడుతూ, “బాలూ సర్, మేము పిలిచినట్లు, అద్భుతమైన కోచ్. నేను ముంబైలో ప్రతిరోజూ నాలుగు గంటలు శిక్షణ పొందుతాను. నేను నా బౌలింగ్ పై దృష్టి పెడతాను మరియు చాలా ఫిజియో చేస్తాను. నా చిన్ననాటి నుండి నేను బ్యాటింగ్లో బాగా చేశాను, దాని కోసం నేను సహజ సామర్థ్యం కలిగి ఉన్నాను. నేను మంచి ఫీల్డర్ కూడా ఉన్నాను. కానీ నా బౌలింగ్లో నేను తీవ్రంగా కృషి చేయాల్సి ఉంది. ”

రణవీర్ ఇటీవలే నిర్వహించిన HT ఇండియాస్ మోస్ట్ స్టైలిష్ అవార్డుల సందర్భంగా కపిల్ దేవ్ యొక్క ఐకానిక్ బౌలింగ్ చర్యను ప్రారంభించాడు. ఇక్కడ ఒక వీడియో చూడండి:

రణవీర్తో పాటుగా ఆర్ ఆర్ బద్రీ, హార్డీ సంధూ, జతిన్ సార్నా, చిరాగ్ పాటిల్, సకిబ్ సలీం, పంకజ్ త్రిపాఠి, తాహిర్ భాసిన్, అమ్మి వర్క్ మరియు సాహిల్ ఖత్తార్ కూడా రాన్దేర్ లో నటించారు. ఏక్ థా టైగర్ మరియు టబులైట్ వంటి సినిమాలకు నచ్చుతుంది కబీర్ ఖాన్ దర్శకత్వం వహించిన ’83 ‘. మేలో షూటింగ్ మొదలవుతుంది. రణ్వీర్ ఇటీవలే బ్యాక్-టు-బ్యాక్ హిట్స్ సిమ్మ్బా మరియు గుల్లీ బాయ్ లను పంపిణీ చేశాడు.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: ఏప్రిల్ 06, 2019 13:00 IST