వారియర్స్ వర్సెస్ Cavs చూడటానికి ఎలా MyTeams న ఆన్లైన్ నివసిస్తున్నారు – NBCSports.com

ఓక్లాండ్ – ఓరియకిల్ అరేనా వారియర్స్ ప్లే క్లేవ్ల్యాండ్ కావలీర్స్ ఆలోచన వద్ద ఊహించి మరియు నాటడం తో పొదుగుతూ ఉంటుంది ఉన్నప్పుడు చాలా కాలం క్రితం, ఒక సమయం ఉంది.

స్టెఫ్ వర్సెస్ క్యారీ. KD వర్సెస్ లెబ్రాన్. డ్రెమండ్ వర్సెస్ మొత్తం క్లీవ్లాండ్ రోస్టర్.

జట్లు శుక్రవారం రాత్రి కలుసుకున్నప్పుడు ప్రతి కావరుని సవాలు చేస్తున్న డ్రేమండ్ గ్రీన్ యొక్క మినహాయింపుతో ఈ కారకాలు ఏవీ లేవు. ఎన్బిసి స్పోర్ట్స్ బే ఏరియాలో కవరేజ్ 6 గంటలకు వారియర్స్ అవుట్సైర్స్తో మొదలవుతుంది, తరువాత వారియర్స్ ప్రీమే లైవ్ 6:30 వద్ద, టిప్ఆఫ్ షెడ్యూల్ 7:40.

[సంబంధిత: వారియర్స్ వర్సెస్ Cavs ఎలా చూడటానికి MyTeams ఆన్లైన్ నివసిస్తున్నారు ]

వారియర్స్ (54-24) వెస్ట్రన్ కాన్ఫరెన్స్లో ఉత్తమ రికార్డు సాధించటానికి ప్రయత్నిస్తారు. పోర్ట్లాండ్ ట్రైల్ బ్లేజర్స్కు డెన్వర్ నగ్గెట్స్ నష్టం కలిగించిన విజయం NBA ప్లేఆఫ్స్ యొక్క మొదటి మూడు రౌండ్ల్లోని వారియర్స్ హోమ్కోర్ట్ ప్రయోజనాన్ని అందిస్తుంది.

క్లేవ్ల్యాండ్, దీనికి విరుద్ధంగా, నాలుగు వారాల క్రితం ప్లేఆఫ్స్ నుండి తొలగించబడింది. క్యారీ ఇర్వింగ్ రెండు సంవత్సరాల క్రితం వర్తకం మరియు లెబ్రాన్ జేమ్స్ గత వేసవి విడిచిపెట్టిన కారణంగా, ప్రస్తుత కావ్స్ (19-60) వరుసగా ఏడు ఓడిపోయారు మరియు నాలుగు వరుస NBA ఫైనల్స్లో వారియర్స్ ఎదుర్కొన్న జట్టు యొక్క అస్థిపంజర ప్రతిబింబం.

ఈ పోలిక కోసం చాలా వరకు హైప్ చేయబడటం కంటే, వారియర్స్ ఓక్లాండ్ ద్వారా ఏవైనా సంభావ్య గేమ్ 7 వస్తుంది అని భరోసా ఇవ్వటానికి ఎక్కువ లక్ష్యంతో ప్రేరణను పొందవలసి ఉంటుంది.

PROJECTED LINEUPS

వారియర్స్

F కెవిన్ డ్యూరాంట్
F డ్రేమండ్ గ్రీన్
సి ఆండ్రూ బోగట్
G కలే థాంప్సన్
G స్టీఫెన్ కర్రీ

కావలీర్స్

F సెడి ఒస్మాన్
F లారీ నాన్స్ జూనియర్
సి ట్రిస్టాన్ థాంప్సన్
జి బ్రాండన్ నైట్
G కొల్లిన్ సెక్స్టన్

తీవ్రమైన నివేదిక

వారియర్స్: సెంటర్ డేమార్కస్ కజిన్స్ (లోడింగ్ మేనేజ్మెంట్), ముందుకు ఆండ్రీ ఇగువుడాలు (ఎడమ కాలి నొప్పులు) మరియు సెంటర్ డామియన్ జోన్స్ (ఎడమ పెక్టోరల్ శస్త్రచికిత్స) అవ్ట్ జాబితా చేయబడ్డాయి.

కావలీర్స్: గార్డ్ మాథ్యూ డెల్లావెడోవా (కంకషన్), ఫార్వార్డ్ / సెంటర్ జాన్ హెన్సన్ (ఎడమ మణికట్టు శస్త్రచికిత్స) మరియు ముందుకు కెవిన్ లవ్ (ఎడమ భుజం పుండ్లు) వంటివి ఇవ్వబడ్డాయి. గార్డ్ JR / స్మిత్ (వ్యక్తిగత) జట్టుతో కాదు.

ROTATION OUTLOOK

వారియర్స్: కజిన్స్ మరియు ఇగ్యోడాల లేకపోవటం బహుశా బోగట్ మరియు గార్డ్ షాన్ లివింగ్స్టన్ లకు మరింత నిముషాలు, వీరిద్దరూ లాస్ ఏంజెల్స్ లేకర్స్కు వ్యతిరేకంగా గురువారం విశ్రాంతి చేశారు, అలాగే గార్ఫుల్ అల్ఫోన్జో మెక్కిన్నీ … వారియర్స్ ఒక పోరాటంలో జట్టు, వారు LA లో చేసిన విధంగా, గార్డ్లు క్విన్ కుక్ మరియు డామియన్ లీ ముఖ్యమైన సమయం చూడగలిగారు … ఫ్రాంచైజ్ కెరీర్ స్కోరింగ్ జాబితాలో పాల్ అరిజిన్ (16,226) గత కదలికకు 24 పాయింట్లు అవసరం. వారియర్స్ పక్కన సీజన్ కోసం పరుగెత్తటం, ఇక్కడ ఒకటి: గత ఐదు ఆటలలో వారి 98.3 డిఫెన్సివ్ రేటింగ్ లీగ్లో 1 వ స్థానంలో ఉంది … వారియర్స్ ఈ సీజన్లో తిరిగి- సెట్లు.

కావలీర్స్: రూకీ పాయింట్ గార్డు కొల్లిన్ సెక్స్టన్ ఒక ఘనమైన రెండవ సగం కలిగి ఉన్నాడు మరియు కీపర్గా కనిపిస్తాడు. గత 14 ఆటలలో 12 లో 20 పాయింట్లు సాధించాడు. సగటు 16.6 ppg మరియు షూటింగ్ లో 41.1 శాతం, అతను మూడవ రూకీ (లారీ బర్డ్ మరియు స్టీఫెన్ కర్రీలో చేరడం) సగటున 16 ppg మరియు లోతైన నుండి కనీసం 40 శాతం షూట్ చేయడానికి పేస్లో ఉన్నాడు … గార్డ్ జోర్డాన్ క్లార్క్సన్, జట్టు యొక్క ఆరవ మనిషి, చురుకుగా Cavs (17.1 పిజిబి) లో ప్రముఖ స్కోరర్గా ఉంది. ఈ సీజన్లో 70 డబుల్-అంకెల స్కోరింగ్ ఆటలు కూడా ఉన్నాయి, అన్ని రిజర్వులలోనూ టాప్స్ ఉన్నాయి … Cavs వారి 0-4 రహదారి యాత్రలో ఆడటం వలన వారు 7.5 సగటుతో సగటున ప్రత్యర్థులను అధిగమించారు. నాన్స్ యాత్రలో ఆటకు 12.3 సగటు ఉంటుంది. రీబౌండింగ్ అనేది వారియర్స్ దాడి చేయగల ప్రాంతంలో ఉంది.

అధికారులు: కెన్ మౌర్ (సిబ్బంది ప్రధాన అధికారి), టోనీ బ్రౌన్, లెరోయ్ రిచర్డ్సన్