షారుఖ్ ఖాన్ సెక్సీ తండ్రిగా నటించనున్నాడని చెపుతాడు, 'నా తదుపరి పాత్ర నాకు కావలెనంటే సెక్సీగా ఉంటుంది … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

అతను రొమాంటిక్ చిత్రాలకు బాలీవుడ్ పోస్టర్ బాయ్ గానే ఉన్నాడు , అయితే అభిమానులు అతన్ని కోరుకుంటే, అతను తరువాత ‘సెక్సీ తండ్రి’గా నటించవచ్చని షారుక్ ఖాన్ చెప్పాడు. ఒక ఇంటర్వ్యూలో bbC తో మాట్లాడుతూ, SRK “నా తదుపరి పాత్ర నా చివరి ఒక గా సెక్సీ ఉంటుంది. సో మీరు నాకు సెక్సీ తండ్రి, ఒక సెక్సీ హీరో, సెక్సీగా ఉండాలనుకుంటున్నాను. మీరు నా తదుపరి పాత్ర నాకు సెక్సీగా ఉంటుంది. ”

హిందీ చిత్ర పరిశ్రమలో మహిళల పాత్ర సంవత్సరాలుగా ఎలా మారుతుందనే దానిపై కూడా షా రుక్ ప్రసంగించారు. “మహిళల పాత్రలు మరియు మీరు మహిళల పని స్థలం వద్ద వైఖరి రకం సానుకూల కోసం మారుతుంది. అసమానతలు మరియు హెచ్చు తగ్గులు కూడా ఉన్నాయి. నేను 90 లలో పని చేస్తున్నప్పుడు, ఒక మహిళ వివాహం చేసుకుంటే, సాధారణంగా ఆమె తిరిగి వచ్చి సినిమాలో నటించడానికి అవకాశం లేదు కానీ ఇప్పుడు వారిలో అన్నింటికీ సినిమాలలో నటించడం మరియు దాని అతుకులు మరియు మంచిది నేను చిత్ర పరిశ్రమలో నటి నటీనటులకు మంచి విషయాలు ఉన్నాను “అని ఆయన చెప్పారు.

అక్షయ్ కుమార్ గోల్డ్ కాదు, మౌనీ రాయ్ అభిషేక్ బచ్చన్ తో తన తొలిసారిగా చేసాడు

చిత్ర నిర్మాతలు మరియు సెన్సార్ బోర్డ్గా పిలవబడే ఇండియా సెంట్రల్ బోర్డ్ ఆఫ్ ఫిల్మ్ సర్టిఫికేషన్ల మధ్య అంతమయినట్లుగా కనిపించని అంతరాయాల గురించి అడిగిన ప్రశ్నకు, “సృజనాత్మక వ్యక్తుల మధ్య మరియు వారు ఏమనుకుంటున్నారో వారికి మధ్య సమస్యలు ఉండబోతున్నప్పటికీ, , ఎప్పుడైనా, ప్రేక్షకుల స్పర్శలను భంగం చేయాలని నేను అనుకుంటున్నాను. ప్రజలు మారుతున్నాయి, సమాజం మారుతుంది కానీ సాంస్కృతికంగా మనం చాలా బలమైన దేశమని నేను అనుకుంటున్నాను మరియు ఎల్లప్పుడూ గౌరవించాల్సిన అవసరం ఉందని అనుకుంటున్నాను. ”

తన సినిమాలు ఎంత ఆనందంగా చేస్తాయనే విషయాన్ని ప్రజలకు తరచూ చెబుతున్నాయని ఆయన చెప్పారు, కానీ ఇప్పుడు తన జీవితాల్లో తన జీవితాల్లో నిజమైన మార్పులను తీసుకురావాలని ఆయన కోరుకున్నారు. “నేను ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న ప్రజలను కలుసుకున్నప్పుడు, నేను యువకులను కలుస్తాను, నేను పాత వ్యక్తులను కలుస్తాను … వారు చుట్టూ తిరుగుతారు మరియు ‘మీ సినిమాలు మనల్ని సంతోషపరుస్తాయని’ మరియు అది చాలా ప్రోత్సాహకరమని చెబుతారు. కానీ నేను ఇప్పుడు వ్యక్తిగతంగా, ప్రజలను సంతోషపరిచేవాడిని, వారి జీవితాలను మార్చుకోవాలనుకుంటున్నాను “అని ఆయన చెప్పారు.

బాలీవుడ్ సూపర్ స్టార్ @ యిమ్ఆర్క్ లండన్లో యూనివర్సిటీ ఆఫ్ లా నుంచి గౌరవ డాక్టరేట్ను పొందాడు.

@ShabnamMahmood తో ఒక ప్రత్యేకమైన ఇంటర్వ్యూలో అతను #MeToo ఉద్యమం, భారతదేశంలో చలనచిత్ర సెన్సార్షిప్ మరియు # బ్రీక్ట్ గురించి మాట్లాడాడు. pic.twitter.com/gciiA4Ttjr

– BBC ఆసియా నెట్వర్క్ (@ bbcasiannetwork) ఏప్రిల్ 5, 2019

యూనివర్సిటీ ఆఫ్ లా (లండన్) అతడిని దాతృత్వంలో గౌరవించినప్పుడు షారుఖ్ ఖాన్ UK లో మూడవ గౌరవ డాక్టరేట్ను పొందాడు. నటుడు ఇప్పటికే యూనివర్శిటీ ఆఫ్ బెడ్ఫోర్డ్షైర్ మరియు ఎడిన్బర్గ్ విశ్వవిద్యాలయం నుండి గౌరవ డాక్టరేట్లను కలిగి ఉన్నాడు. అతను చివరిగా కనంనా కైఫ్ మరియు అనుష్కా శర్మలతో కలిసి ఆనంద్ ఎల్ రాయ్ యొక్క జీరోలో కనిపించారు.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: ఏప్రిల్ 06, 2019 13:14 IST