ట్రంప్ belittles డెమోక్రాట్లు, శరణార్ధుల రిపబ్లికన్ యూదు కూటమి ప్రసంగంలో

(CNN) అధ్యక్షుడు డొనాల్డ్ ట్రంప్ ఇజ్రాయెల్ను విడిచిపెట్టిన డెమొక్రాట్లు ఆరోపించారు మరియు లాస్ వేగాస్లో రిపబ్లికన్ యూదు కూటమికి ముందు శ్రీలంక శ్రామికులు తన సంభాషణ ఆదివారం నాడు UFC యుద్ధసాధకులను చూస్తారని ఆరోపించారు.

కుడివైపు బ్యాట్ నుండి, అధ్యక్షుడు మిన్నెసోట డెమొక్రాట్ రిపబ్లిక్ ఇల్హాన్ ఒమర్ను ఇజ్రాయెల్కు మద్దతు ఇచ్చే రాజకీయ నాయకులు ఆర్ధికంగా ప్రేరేపించబడ్డారని, వివాదాస్పదమైన వ్యాఖ్యలు చేసారు, ఇజ్రాయెల్-అనుకూల దేశాలు “విదేశీ దేశానికి విధేయతకు” మద్దతు ఇస్తున్నాయి.
“మరియు మిన్నెసోట ప్రతినిధి ఒమర్కు ప్రత్యేకమైన కృతజ్ఞతలు,” ప్రేక్షకులు బూటకపు విస్ఫోటనం చెందారు, ట్రంప్ వాపోయాడు. ఓహ్, ఓహ్, ఓహ్ నేను మర్చిపోతే, ఆమె ఇజ్రాయెల్ ఇష్టం లేదు, నేను మర్చిపోయాను, నేను క్షమించండి ఓహ్, ఏ ఆమె ఇజ్రాయెల్ ఇష్టం లేదు, ఓహ్, దయచేసి, నేను క్షమాపణ. ”
“అమలు చేస్తే, ప్రజాస్వామ్యవాది యొక్క రాడికల్ అజెండా మన ఆర్థిక వ్యవస్థను నాశనం చేస్తుంది, మన దేశాన్ని అడ్డగిస్తుంది మరియు ఇశ్రాయేలును అక్కడ నుండి బయలుదేరవచ్చు – ట్రంప్ అది చెయ్యి.”
ట్రంప్ తరువాత మునుపటి ఆరోపణలను పునరావృతం చేసింది, “డెమొక్రాట్లు తమ పార్టీలో మరియు తమ దేశంలో వేరు వేయడానికి తీవ్ర వ్యతిరేకత కలిగించే దురభిప్రాయాన్ని అనుమతించారు” అని పేర్కొంటూ, డెమోక్రాట్ల యొక్క ఇటీవలి ప్రయత్నం యెమెన్ నుండి బహిష్కరణ-ఇజ్రాయెల్ ఉద్యమాన్ని ఖండిస్తూ కొందరు నిరోధించడానికి యుద్ధం పవర్స్ రిజల్యూషన్ .
“అమెరికా-ఇజ్రాయెల్ సంబంధాలను ఆయుధంగా చేసుకుని, ఇబ్బందులు పెడుతున్న రాజకీయ నాయకులు ఇజ్రాయెల్ యొక్క స్నేహితులు కాదు, వారి మాటల పారదర్శక ద్వేషం అన్నింటికి స్పష్టమైనది” అని హౌస్ స్పీకర్ నాన్సీ పెలోసీ యొక్క ప్రతినిధి అయిన డ్రూ హమిల్ తెలిపారు. CNN కి ఒక ప్రకటన.

ట్రంప్ చెప్పారు ఆశ్రయం దరఖాస్తుదారులు శిక్షణ

ట్రంప్ ఆశ్రయం కార్యక్రమం “ఒక కుంభకోణం” అని కూడా పిలుస్తుంది, ఆ ప్రక్రియ ద్వారా న్యాయవాదులు కఠినమైన, హింసాత్మక మనుషులు కోచ్గా ఉన్నారు.
“మీరు ఇంతకుముందు చూసిన రౌండులో ఉన్న కొంతమంది ప్రజలు, వారు UFC కోసం పోరాడుతూ ఉంటారు” అని అల్టిమేట్ ఫైరీ ఛాంపియన్షిప్ మిశ్రమ మార్షల్ ఆర్ట్స్ ప్రమోషన్ సంస్థను సూచిస్తూ అతను చెప్పాడు. “వారు చోటుచేసుకున్న న్యాయవాదులచే ఇవ్వబడిన చిన్న పేజీని చదివాను – మీరు న్యాయవాదులకు తెలుసా, వారు ఏమి చెప్తారో వారికి చెప్తారు.మీరు ఈ వ్యక్తిని చూడండి, వావ్, ‘ఇది ఒక కఠినమైన కుకీ.'”
ట్రంప్ ఒక లోతైన స్వరాన్ని స్వీకరించింది, “నేను నా జీవితంలో చాలా భయపడుతున్నాను, ఒక ఊహాత్మక వలసదారు వలె నటించడానికి నేను ఇంటికి తిరిగి వెళ్తాను ఉంటే నాకు చాలా భయపడుతున్నాను” అని చెప్పింది.
“నో, లేదు, అతను accosting చేస్తాను,” అతను చమత్కరించాడు.
ట్రంప్ ఆ సహాయక ఆశ్రయంను వలసల యొక్క ప్రేరణల గురించి తిరస్కరించినట్లుగా ఎగతాళి చేసాడు.
“ఓహ్, అతన్ని ఆశ్రయం ఇవ్వండి – అతను భయపడ్డాడు, అతను భయపడ్డాడు!” ట్రంప్, వాటిని అనుకరించడం అన్నారు. “అతను తన ముఖం మీద పచ్చబొట్లు పొందాడనే వాస్తవాన్ని మేము ఇష్టపడము, ఇది మంచి సంకేతం కాదు.అతను హోండురాస్ లేదా గ్వాటెమాల లేదా ఎల్ సాల్వడార్ యొక్క జెండాను మోసుకెళ్ళే వాస్తవాన్ని అతను ప్రేమిస్తున్నాడు, తన దేశం. ”
ట్రంప్ కూడా ఉత్తర అమెరికా ట్రయాంగిల్ అని పిలుస్తారు ఆ మూడు కేంద్ర అమెరికన్ దేశాలకు , సహాయం కట్ కోరారు తన నిర్ణయం యునైటెడ్ స్టేట్స్ ప్రయాణం యాత్రికుల వారి పాత్ర కోసం.
“డెమొక్రాట్స్ చెప్తారు, ‘మీరు ఎంత ధైర్యం చేస్తారో, ఆ డబ్బు అన్నింటికీ ఈ డబ్బు వాడతారు!'” అని ట్రంప్ చెప్పాడు. “కానీ అది కాదు, ఇది ఎక్కువగా దోచుకున్నది.”
“ఇప్పుడు వారి ప్రభుత్వం కోరుకుంటే, ఆ మూడు దేశాలలో ఏర్పడిన నుండి కారవాన్లను ఆపలేకపోతున్నాను. నాకు ఒక భావన ఉంది” అని ఆయన చెప్పారు. “వారు అందంగా కఠినమైనవి, వారు అందంగా కఠినమైనవి, కానీ వారు అలా చేయలేదు, నేను చెల్లింపులు నిలిపివేశాను.”
ఈ ప్రాంతానికి వెళ్లే నిధులను స్టేట్ డిపార్టుమెంటుచే కేటాయించబడ్డాయి మరియు US గ్లోబల్ లీడర్షిప్ కూటమి ప్రకారం “వారి పౌరులకు అవకాశం మరియు భద్రతను ప్రోత్సహించడానికి” “హింస యొక్క మూల కారణాలు” పై దృష్టి పెట్టాయి . ఈ ప్రాంతానికి హింసాకాండను నివారించడం మరియు భద్రతపై దృష్టి పెట్టే సహాయక చర్యలు యునైటెడ్ స్టేట్స్కు చేరుకునే వలసదారుల సంఖ్య పెరుగుతుందని నిపుణులు చెప్పారు.
ట్రంప్ శుక్రవారం తన వ్యాఖ్యలను పునరుద్ఘాటించారు, “మా దేశం పూర్తిగా.”