మాధూరి దీక్షిత్ కలాంక్స్ టబాహ్ హో గేవ్ దేవదాస్ 'మార్ దాలా నుండి భిన్నమైనదని, హిందుస్థాన్ టైమ్స్

కలాంక్ యొక్క కొత్త పాట టాబా హో గేయే మంగళవారం విడుదల చేయనుంది, మాధురి దీక్షిత్ ఆమె కథక్ కీర్తిలో నటించింది. విడుదలకు ముందు, మాధురి డి.ఎన్.ఎ. తో మాట్లాడారు , అక్కడ ఆమె మాట్లాడుతూ, దేవదాస్ ‘మార్ దాలా అనే చిత్రంలో తారాహ్ గే గయే మరొక పాట నుండి భిన్నమైనది.

సోమవారం, కరణ్ జోహార్ మరియు ఆలియా భట్ తబః హో గయే యొక్క మొట్టమొదటి రూపాన్ని పంచుకున్న వెంటనే ప్రజలు కణాంక్లో బహర్ బేగం యొక్క పాటను సంజరు లీలా భన్సాలి యొక్క దేవదాస్ నుండి చంద్రముఖి యొక్క దిగ్గజం మేర్ దలాకు సరిపోల్చారు. అయితే మాధురి మాత్రం ఈ పాటలు భిన్నంగా ఉంటాయి.

ఆమె ఇలా చెప్పింది: “బహార్ బేగం ఒక చంద్రముఖి చెప్పేదానికంటే వేరే వ్యక్తి. కాబట్టి, ఆమె మనసులో మనసులో ఉంచుకొని కొరియోగ్రాఫ్ (పాట) వచ్చింది. ఈ సవాలు ఏమిటంటే, బహార్ బేగం యొక్క పాత్ర ఆమెకు నచ్చినట్లుగా ఉండకూడదని ఎంపిక చేసుకుంది. ఆమె పాత్ర ఇలా ఉంటుంది. ”

“ఇది చాలా సమతుల్యత కొరియోగ్రఫీని కలిగి ఉన్నది, ఇక్కడ ఆమె నృత్యం చేయబోతున్న ఓహ్ ఉమ్మడిగా ఉన్నది అన్నది కాదు. అంతేకాక, సినిమాలో చాలా భావోద్వేగ అంశము వస్తుంది. ఇది నెమ్మదిగా పాట. ఇది ఒక భావోద్వేగ పాట. మొత్తం కథ మరియు అక్షరాలు పాట కలిసి వస్తాయి. కాబట్టి, ఇది కేవలం ఒక పాట కాదు కానీ దాని చుట్టూ జరుగుతున్న కథ గురించి కూడా ఉంది. కాబట్టి అన్నింటినీ మనస్సులో ఉంచుకోవాలి. ”

భారతదేశ విభజన నేపథ్యంలో కలాంక్ ప్రేమ మరియు నష్టం యొక్క ఇతిహాస సాగా, విలాసవంతమైన సెట్లు మరియు గొప్ప అల్లికలతో నిండి ఉంది. ఈ చిత్రంలో నటించిన అలియా భట్, వరుణ్ ధావన్, సంజయ్ దత్, సోనాక్షి సిన్హా, ఆదిత్య రాయ్ కపూర్, మాధురి మాదిరిగానే ప్రముఖ పాత్రలు పోషించారు. ఈ చిత్రం యొక్క వివిధ పాటలు మరియు ట్రైలర్లు ఏప్రిల్ 17 న విడుదలకు ముందే చాలా బాగున్నాయి.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: ఏప్రిల్ 09, 2019 13:11 IST