డెవలపర్ విజయవంతంగా Windows కోసం ARM64 – XDA డెవలపర్స్ పై Chromium ను రూపొందించింది

ఇది డెస్క్టాప్ వెబ్ బ్రౌజర్స్ విషయానికి వస్తే, మీరు మొబైల్ నుండి తెలుసుకోవాల్సిన విషయాలు అందంగా ఉంటాయి: ఎవరినైనా అడగండి మరియు Google Chrome లేదా క్రోమియం-ఆధారిత బ్రౌజర్లు, బహుశా అక్కడ అత్యుత్తమ ఎంపిక. వాస్తవానికి, మైక్రోసాఫ్ట్ యొక్క సొంత ఎడ్జ్ బ్రౌజర్ ఒక క్రోమియం ఆధారంకి మారిపోతోంది . ఒక క్రొత్త కంప్యూటర్ను బూటింగుచేస్తున్నవారి యొక్క మొదటి సహజమైన ఆలోచనలు మూడవ-పక్ష మొబైల్ బ్రౌజర్ని డౌన్లోడ్ చేయడం, ఇది సాధారణంగా Chrome. కానీ x86- ఆధారిత బదులు బదులుగా ARM / ARM64-ఆధారిత Windows లాప్టాప్ల “ఎల్లప్పుడూ కనెక్ట్” చేసిన వాటిలో ఒకటి ఉంటే? బాగా, డెస్క్టాప్ వెర్షన్ డెస్క్టాప్ వెర్షన్ x86 పై ఆధారపడినందున Chrome లో లేదు.

శుభవార్త ఈ పని పూర్తవుతుంది. తిరిగి క్వాల్కమ్ స్నాప్డ్రాగెన్ 8cx ప్రకటించినప్పుడు, Google ఎల్లప్పుడూ Chromium ను కంప్యూటరులకు అందించడానికి క్వాల్కామ్తో పని చేస్తున్నట్లు మేము కనుగొన్నాము. ఇప్పుడు, XDA రిటైర్డ్ ఫోరం మోడరేటర్ / రికగ్నియస్డ్ డెవలపర్ స్నిక్లర్ ఈ ప్రయత్నాల ఫలితంగా ARM64 పై విండోస్ కోసం క్రోమియం నిర్మించడానికి విజయవంతంగా సంకలనం చేసింది. డెవలపర్ ప్రకారం, ఈ క్రోమియం బిల్డ్ వాస్తవానికి చాలా వేగంగా మరియు చురుకైనది మరియు ట్విట్టర్లో కొన్ని ఫుటేజ్లను కూడా అప్లోడ్ చేసింది.

ఇదిగో! విజయవంతమైన Chromium పూర్తయింది మరియు విండోస్ ARM64 ఓ /! ఇది సూపర్ ఫాస్ట్ ప్రారంభమైంది, కూడా. pic.twitter.com/zMzECWkcNd

– జెరెమీ సింక్లెయిర్ (@ సిన్క్లైయిర్నేటర్) ఏప్రిల్ 7, 2019

చెడు వార్త? ఇది చాలా ఉద్దేశ్యాలు మరియు ప్రయోజనాల కోసం, పురోగమిస్తున్న పని. అన్ని తరువాత, ఇది ఇంకా బహిరంగంగా విడుదల కాదు. గాని దాని స్థిరత్వం గురించి ఏ పదం లేదు, మరియు ఇది కూడా ఒక ప్రజా విడుదల చూడలేరు చాలా అవకాశం ఉంది. ఉపరితల RT వంటి ARM పరికరాలతో ఇది అనుకూలంగా లేదని డెవలపర్ వివరించారు. మరింత ఉపశీర్షిక ప్రకారం, ARM64 కోసం క్రోమియం ఎడ్జ్ కూడా కనీసం క్షణం అయినా అలాగే పట్టికలోనే ఉంది.

మేము ముందు చెప్పినట్లుగా, ఇది బహుశా బహిరంగంగా విడుదల చేయబడదు, మరియు అది కూడా అయినా, అది బహుశా రోజువారీ డ్రైవర్ పదార్థంగా ఉండదు. అధికారిక సంస్కరణ ముగిసేవరకు వేచి ఉండండి, ఇక్కడ చేసిన పురోగతికి అందంగా త్వరలోనే ఉండాలి.

చిట్కా కోసం XDA సభ్యుడు karandpr ధన్యవాదాలు!

మీ ఇన్బాక్స్కు పంపిణీ చేయాలా? మా వార్తాలేఖకు చందా పొందేందుకు మీ ఇమెయిల్ను నమోదు చేయండి.

,