బాక్స్ క్రికెట్ లీగ్ మ్యాచ్లో హీన ఖాన్ మరియు పార్థ్ శాతన్ యొక్క ఇబ్బందికరమైన మూమెంట్, ఆందోళనకారులు షాక్డ్! – SpotboyE

స్పోర్ట్స్మాన్ ఆత్మ మ్యాచ్లలో అధికంగా ఉంది

ఏక్తా కపూర్

బాక్స్ క్రికెట్ లీగ్

(BCL

) కానీ

హీన ఖాన్

మరియు

పార్ధ్ శాతన్

ఇది కేవలం హెక్ కోసం కూడా ప్రదర్శించలేదు. అబ్యు హుయా గత వారాంతానికి చెందిన కొమోలికా మరియు అనురాగ్

కసౌటి జిందగీ కే 2

ఫిలిం సిటీలో జరుగుతున్న BCL మ్యాచ్లలో ఒకదానిలో ఒకదానితో మరొకటి చోటుచేసుకుంది. కళ్ళు కలుసుకున్నారు మరియు వారు ఒకరికి చాలా మృదువైన ‘హలో’ నిర్వహించారు- మరియు వారిద్దరూ గల్ప్ చేసిన ముందు కాదు. అవును, ఆ క్షణం వారిలో ఇద్దరికి మరియు అందరికీ, ముఖ్యంగా వారి దగ్గరున్నవారికి ఇబ్బందిగా ఉంది.

కంటికి సాక్షి SpotboyE.com కి చెప్తాడు, “హీన మరియు పార్ష్ చాట్ చేస్తారని మేము అనుకున్నాము, అవి అదే ప్రదర్శన కసౌటి జిండిగీ కే 2 (మనసుని గుర్తుంచుకుంటాయి, మనము ఇంకనూ సరిగ్గా వినడానికి ఏప్రిల్ ముగియక ముందు ఇది జరిగేది కాదు అని చెప్పింది) కానీ రెండింటిలోనూ ఒకరికి ఏమీ చెప్పలేదు ‘హలో’ కాని అది చాలా దగ్గరగా ఉండేది, సమీపంలోని వ్యాసార్థంలో ఉన్న ఎవరైనా దానిని కోల్పోరు. ”

ఇప్పటికీ
కసౌటి జిండిగీ కే 2 నుండి ఇప్పటికీ

సాక్షిని జతచేస్తూ, “ఇది ఇప్పుడు స్పష్టంగా ఉంది పార్థ్ మరియు

ఎరికా

డేటింగ్, మరియు నిజానికి, వారి సంబంధం రోజు పెరుగుతోంది. అంతకుముందు, పార్ట్ తన పుట్టినరోజుకు హైనను ఆహ్వానించలేదు. ఇప్పుడు, ఇద్దరూ 2 నిమిషాల సంభాషణను సమ్మె చేయలేరు. ఇద్దరు సహోద్యోగులు ఆఫీసు వెలుపల కలుసుకున్నప్పుడు కంగాటి జిందగి కే కే 2 లో చాలా సన్నివేశాలు ఉన్నాయి, కానీ ఆ విధమైన ఏదీ జరగలేదు. ”

కసౌటి జిందాగీ కే 2 సెట్లలో వహన్ క్యా చల్ రాహ్ అని ఒక టాబ్ ఉంచడం ఆసక్తికరంగా ఉంటుంది. పార్థ్ మరియు హినా కూడా వారి కార్యాలయంలో అదే పేలవమైన సమీకరణాన్ని ఆస్వాదిస్తున్నారా? ఆమె రెండు సినిమాలను పూర్తి చేసిన తర్వాత, హింది తిరిగి వచ్చినప్పుడు, మొదటిది విక్రమ్ భట్, ఆమె ఒక సైబర్ నేరదారుడు బాధితురాలిగా ఉన్న ఫ్యాషన్ మ్యాగజైన్ యొక్క సంపాదకుడిగా నటించింది.

చిత్రం మూలం: Instagram / the_parthsamthaan, iam_ejf, realhinakhan, Hotstar

జీవితంలో ఉత్తమమైన విషయాలు ఉచితం! 9XM, 9X Jalwa, 9X Jhakaas, 9X Tashan, 9XO భారతదేశం యొక్క ఇష్టమైన మ్యూజిక్ చానెల్స్ ఉచిత- to- ఎయిర్ అందుబాటులో ఉన్నాయి. మీ కేబుల్, DTH లేదా HITS ఆపరేటర్ నుండి ఈ ఛానెల్లకు అభ్యర్థన చేయండి.