రాజ్కుమార్ రావు యొక్క Instagram పోస్ట్లపై 'నేను నిన్ను ప్రేమిస్తున్నాను' అని వ్రాసినట్లు జాన్వి కపూర్ తన ప్రతిస్పందన – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

ఫ్యాషన్ స్టైలిస్ట్ అనిత ష్రోఫ్ ఆడజేనియా ఫస్ట్ అప్ విత్ విత్ ది స్టార్స్ యొక్క తాజా ఎపిసోడ్లో నటుడు జాన్వి కపూర్కు ఆతిథ్యమిచ్చింది. వారిద్దరూ జన్మవి కుటుంబాన్ని గురించి, ఆమె ఫ్యాషన్ ఎంపికలు, ట్రోలు ఆన్లైన్లో మరియు ఆమె ప్రముఖ క్రష్తో ఎలా వ్యవహరిస్తారో గురించి మాట్లాడారు.

నటుడు రాజ్కుమార్ రావుతో తన సంబంధం గురించి జనావావీని అడితియా అడిగాడు. ఆమెకు చాలామంది అతనిని స్నానం చేశారని మరియు ఆమెను ఆమెకు ఇంప్రెగ్రామ్ మీద ప్రేమను ఎలా వ్యక్తపరిచిందో చెప్పింది. “మీరు అతని ఫీడ్పై నేను నిన్ను ప్రేమించాను. నేను రాజ్కుమార్ రావు గురించి మాట్లాడటం చేస్తున్నాను, “అనతి Janhvi చెబుతుంది. నటుడు తన ప్రస్తావనలో పిరికి అనిపిస్తుంది మరియు ‘అతడు నా ద్వారా క్రూరంగా ఉన్నాడు’ అని చెప్పాడు.

“అతను అది ఎలా వ్యవహరించాలో తెలియదు మరియు అందువలన అతను నన్ను పంపుతాడు … ప్రతిసారీ నేను అతని గురించి తీపి ఏదో చెప్పాను మరియు నేను నా కోసం చెడుగా అనిపిస్తుంది లేదా నాకు ఇబ్బంది కలిగించిందని అనుకుంటాను. అతను ‘కోయి ఓహ్ ఓదార్పు డేనా పడెగా బేచారీ కో’ వంటిది. అందువలన అతను ‘ఓహ్ లాంటిది. కాబట్టి తీపి Janhvi. మీ ప్రోత్సాహానికి ధన్యవాదాలు. ‘ నేను నిజంగా సంతోషంగా ఉన్నాను. కానీ విచారంగా ఉంది, “ఆమె చెప్పారు.

అతను ఈ విషయాలు ఆన్లైన్లో మాట్లాడుతున్నారా అని అడిగినప్పుడు, “నా ప్రొఫైల్ ప్రజలకు ధృవీకరించబడనప్పుడు నేను ఆ వ్యాఖ్యలన్నీ చూశాను. ఇది ఒక ప్రైవేట్ ఖాతా. “అని రాన్కుమామార్ షోలో కనిపించినప్పుడు, అతను టైటానిక్ తన అభిమాన చిత్రం అని ఒక మహిళని ఎలా ముద్దాడటానికి నేర్పించాడని అనీత Janhvi కి చెప్పాడు. ఈ చిత్రం ఆమె అభిమానమైనది అని చెప్పుకునే తన సీటు నుండి జన్మివి. ఇద్దరికీ ఒక ‘వింత కనెక్షన్’ ఉందని, తన గర్ల్ ఫ్రెండ్ పాట్రలేఖ జాగ్రత్తగా ఉండాలని అన్నారు. Janhvi అన్నారు, “నాకు తెలియదు. రాజ్ జీ నుండి మంచి సందేశాలు మాత్రమే నాకు కావాలి. ”

అంతేకాక ఐశ్వర్య రాయ్ పుట్టినరోజు జయం బచ్చన్ కుమార్తె ఆరాధ్యుడికి జన్మనిచ్చింది.

దుబాయ్లోని ఫిల్మ్ఫేర్ మ్యాగజైన్ వార్షికోత్సవ వేడుకల నుండి రాన్కుమామార్తో ఇటీవలనే జనవ్వి చిత్రాలు పంచుకున్నారు. ఈ సందర్భంగా జనాష్ణు పుట్టుకకుడైన ప్రియుడు ఇషాన్ ఖటో కూడా ఉన్నారు. రాజ్కుమార్తో కలిసి జాన్వి చిత్రాలపై వ్యాఖ్యానించారు మరియు వారి చిత్రాలను క్లిక్ చేయడం కోసం అతనికి క్రెడిట్ ఇవ్వాలని ఆమె కోరింది. “అందువల్ల అది ఎంత అయ్యింది .. మంచిది, నేను ఫోటో క్రెడిట్ లేకుండానే జీవిస్తాను” అని ఆయన వ్రాశారు.

ప్రస్తుతం పంకజ్ త్రిపాఠితో గుంజెన్ సక్సేనా జీవితచరిత్ర కోసం షూటింగ్ జరుగుతుంది. అదే ప్రదర్శనలో, పంకజ్కు చాలా గౌరవం ఉందని చెప్పుకుంటాడు కానీ ఆమె ఒక క్రిప్పి అని అనుకోవాలి. పంకజ్ నటన మరియు వంట మటన్ మధ్య సారూప్యతలను ఆమె విన్న ఒక పార్టీ నుండి ఆమె ఒక సంఘటనను వ్యాఖ్యానించింది. Janhvi సంభాషణలో చేరారు మరియు ఆమె అభిప్రాయాలను వ్యక్తం చేశారు. “సర్, ఆప్ ఐస్ హొమ్ హో, అపా సబ్కో పాసాండ్ హో (మీరు ఒక ఐస్ క్రీం లాగా ఉంటారు అందరూ అందరూ ఇష్టపడ్డారు). నేను చెప్పిన తరువాత, అతను నాకు ఒక లుక్ ఇచ్చాడు, “అని జాన్వి చెప్పారు.

“నేను బహుశా నేను ఒక క్రీప్ అని అనుకుంటాను, కానీ అవును నేను అతను ఒక గొప్ప నటుడు అని భావిస్తున్నాను మరియు పంకజ్ శ్రీ లాంటి వాడు కాదు. నేను తిరిగి పట్టుకోలేకపోయాను మరియు వెంటనే నా అభిమానాన్ని వ్యక్తం చేశాను, “అన్నారాయన.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: ఏప్రిల్ 10, 2019 16:30 IST