రిపోర్ట్: గూగుల్ పిక్సెల్ 3 మరియు OnePlus 6T యొక్క సేల్స్ గత శామ్సంగ్ యజమానులు – XDA డెవలపర్లు నేతృత్వంలో

ఈ రోజుల్లో స్మార్ట్ఫోన్ పరిశ్రమలో పోటీ తీవ్రంగా ఉంది. ప్రతి ఒక్కరూ అందించే ఏకైక లక్షణాలను కలిగి ఉన్నందున మేము వేర్వేరు OEM ల కోసం గదిని కలిగి ఉన్నాము. పలు సంస్థల్లో విక్రయించిన పరికరాల నుండి కొన్ని ప్రత్యేకమైన లక్షణాలు ఇప్పటికీ ఉన్నాయి, కానీ ఈ రోజులు, ధర, నాణ్యతను నిర్మించడం మరియు డిజైన్ శైలి పోటీని అధిగమించటానికి ప్రయత్నిస్తాయి. శామ్సంగ్ ఇటీవల వారి Q1 లాభాలు 2019 కోసం ప్రకటించింది మరియు మేము గత సంవత్సరంతో పోలిస్తే అదే లాభాలను పొందలేకపోతున్నామని తెలుసుకున్నాము. ఆసక్తికరంగా, మునుపటి శామ్సంగ్ యజమానుల సంఖ్య పిక్సెల్ 3 మరియు OnePlus 6T కొనుగోలుకు బ్రాండ్లకు మారిందని ఒక కొత్త నివేదిక పేర్కొంది.

పిక్సెల్ 3 XDA ఫోరం

శామ్సంగ్ ఒక భారీ సంస్థ కాబట్టి లాభాలు నష్టాలు అన్ని మొబైల్ డివిజన్ నుండి రాలేదు అని చెప్పడం సురక్షితం. నిజానికి, నివేదికలు గెలాక్సీ S10 సిరీస్ ముందు నమోదులు గెలాక్సీ S9 సిరీస్ కంటే తక్కువగా ఉన్నప్పటికీ, మరింత మంది గెలాక్సీ S9 సిరీస్ కంటే గెలాక్సీ S10 సిరీస్ ముందుగా ఆదేశించారు చెప్పారు. ఇంకా, మునుపటి శామ్సంగ్ వినియోగదారులు విశ్వసనీయంగా ఉండి గాలక్సీ S10 కి అప్గ్రేడ్ కాకుండా కంపెనీలు మారడం మరియు ఒక పిక్సెల్ 3 లేదా ఒక OnePlus 6T ను కొనుగోలు చేసినట్లయితే ఈ సంఖ్యలు ఎక్కువగా ఉండవచ్చు. ఈ కొత్త సమాచారం కౌంటర్పండ్ రీసెర్చ్ నుండి వచ్చిన నివేదికకు మాకు కృతజ్ఞతలు.

OnePlus 6T XDA ఫోరం

వారి డేటా ప్రకారం, పిక్సెల్ 3 కొనుగోలు చేసిన వాటాదారుల్లో 51 శాతం గతంలో శామ్సంగ్ పరికరాన్ని కలిగి ఉంది. 18% గతంలో ఒక ఐఫోన్ను కలిగి ఉంది మరియు 14% గతంలో ఒక మోటరోలా స్మార్ట్ఫోన్ను కలిగి ఉంది. ఇది ఇతర సంస్థల నుండి అనేక కొనుగోళ్లను గూగుల్ విజయవంతంగా ఎత్తివేసింది అని చూపించినందున ఇది తెలివైన సమాచారం. నివేదిక కూడా OnePlus 6T గురించి పేర్కొంది మరియు 2018 యొక్క Q4 లో పరికరం కొనుగోలు చేసిన 38% శామ్సంగ్ స్మార్ట్ఫోన్ నుండి స్విచ్ అని చెప్పారు.

ఆ కింద ఐఫోన్ వస్తుంది 16% తరువాత LG తో 15%. ఈ ధోరణి శామ్సంగ్, ఆపిల్ మరియు మోటరోలా పరికరాల నుండి పిక్సెల్ 3 కు మారుతున్న అనేక మంది వ్యక్తులు శామ్సంగ్, ఆపిల్, మరియు LG పరికరాల నుండి OnePlus 6T కు మారడంతో ఉన్నాయి.

శామ్సంగ్ గూగుల్ గూగుల్


మూలం: కౌంటర్ పాయింట్ రిసెర్చ్

మీ ఇన్బాక్స్కు పంపిణీ చేయాలా? మా వార్తాలేఖకు చందా పొందేందుకు మీ ఇమెయిల్ను నమోదు చేయండి.

,