నోకియా ఫోన్లు 'అధినేత అలస్డైర్ మక్ ఫిల్ హెడ్ సంస్థ ఆ సంస్థను వదిలేసింది? – నోకియాబ్

రూన్ ఫోర్స్య్త్ మరియు అలాస్డైర్ మెక్ఫైల్

HMD గ్లోబల్ మేనేజ్మెంట్లో కొన్ని మార్పులను ఎదుర్కొంటోంది మరియు కొన్ని నోకియా, ముఖ్యంగా నోకియా ఫోన్లు తగినంతగా కనిపించవు కనుక సరఫరా మరియు మార్కెటింగ్ ఛానల్లో అవసరం ఉందని నేను చెప్పాలి.

కానీ, మార్పులు శక్తితో చేయరాదు, కానీ శస్త్రచికిత్స ఖచ్చితత్వముతో చేయబడుతుంది. HMD నోకియా నేపథ్యంలో చాలా మంది గొప్ప ఉద్యోగులను కలిగి ఉంది మరియు మార్పులు యాదృచ్ఛికంగా ఉండకూడదు. మార్పులు మార్కెటింగ్లో మాత్రమే జరుగుతున్నాయి, కానీ అగ్ర నిర్వహణలో కూడా ఉన్నాయి. లింక్డ్ఇన్ వద్ద డేటా నిజమైతే, HMD యొక్క హెడ్ ఆఫ్ డిజైన్ (ఇద్దరు ఒకటి) అలస్డైర్ మక్ఫిల్ 2019 ఆరంభంలో కంపెనీని విడిచిపెట్టాడని తెలుస్తోంది. డిజైన్ యొక్క ప్రస్తుత (మరియు ఏకైక) తల, లింక్డ్ఇన్ ప్రకారం, రౌన్ ఫర్సైథ్, మేము MWC2019 సమయంలో HMD గ్రామంలో ఒక బిట్ను కలుసుకుని, చాట్ చేసే అవకాశం ఉంది. అలస్డైర్ మక్ ఫిల్ రెండు సంవత్సరములు HMD గ్లోబల్ లో డిజైన్ అఫ్ హెడ్గా గడిపాడు మరియు ముందుగా అతను మైక్రోసాఫ్ట్ మొబైల్లో ప్రిన్సిపల్ డిజైనర్గా ఉన్నాడు మరియు దాదాపు ఏడు సంవత్సరాలుగా నోకియాలో అదే పాత్ర పోషించారు.

రూన్ ఫర్సైథ్ కూడా చాలా అనుభవం కలిగిన డిజైనర్ మరియు భవిష్యత్తులో నోకియా ఫోన్లకు గొప్ప డిజైన్లను తీసుకురాను అని నేను అనుకుంటున్నాను. కానీ, నోకియా ఆత్మతో ప్రజలు తమ మనస్సులో చేర్చినట్లు HMD గ్లోబల్ మరియు నోకియా ఫోన్లు విడిచిపెడుతున్నాయని చూడడానికి నాకు విచారం కలిగింది. మేము ఇది ఎలా అభివృద్ధి చెందుతుందో చూస్తాను మరియు అది ఫోన్లను ఎలా ప్రభావితం చేస్తుంది. అలస్డైర్ తన సొంత సంస్థ డస్ట్ లాండన్ ను ప్రారంభించాడు మరియు అతను ఇప్పటికీ HMD తో కన్సల్టెంట్గా పని చేస్తున్నాడు. అతని భవిష్యత్తులో మేము అతని అదృష్టం అనుకుంటున్నారా. 🙂

ధన్యవాదాలు రాకీ కోసం చిట్కా;).

,