స్పోర్టింగ్ కాన్సాస్ సిటీ 2, న్యూయార్క్ రెడ్ బుల్స్ 2 | 2019 MLS మ్యాచ్ రీక్యాప్ – MLSsoccer.com

న్యూయార్క్ రెడ్ బుల్స్ దాదాపు 16 ఏళ్ల గియాన్లూకా బస్సియోకి స్పోర్ట్స్ కాన్సాస్ సిటీ నుండి విజయం సాధించింది, ఆదివారం సాయంత్రం జట్లు పిల్లల మెర్సీ పార్కులో జట్లు ప్రతి పాయింట్ను ప్రతిబింబించడానికి 88 వ నిమిషంలో మూడు ఆటలలో తన మూడవ గోల్ సాధించాయి.

బస్సియో – రెండో-సగం ప్రత్యామ్నాయం – రెడ్ బుల్స్ యొక్క దుర్మార్గపు విజయాన్ని ఒక అడవి వ్యవహారం లో విజయం సాధించినందుకు తిప్పడానికి ఒక పునర్వినిమయ కార్నర్ కిక్ తరువాత ఇంటికి దూరంగా ఉండే అవకాశము ఉంది.

డానీ రాయెర్ మరియు బ్రియాన్ వైట్ రెడ్ బుల్స్ కోసం రెండో రెండవ అర్ధ గోల్స్ అందించారు, అతను రెండు సార్లు గోల్డెన్ బూట్ విజేత బ్రాడ్లీ రైట్-ఫిలిప్స్ కోసం తల-టర్నింగ్ ప్రతిక్షేపణలో వచ్చిన కొద్ది నిమిషాల తర్వాత వైట్-గేమ్-విజేతగా వైట్ స్కోర్ చేశాడు. . బుషియో యొక్క సమం చేసిన తరువాత, రెడ్ బుల్స్ ఒక తుది తొందర భరించవలసి వచ్చింది, ఇందులో డేనియల్ సలోయ్ కలపను కొట్టే అవకాశాన్ని మరియు కాకు ఎరుపు కార్డు కూడా వచ్చింది.

రెడ్ బుల్స్ కూడా ప్రారంభ ఒత్తిడిని పుష్కలంగా ఎదుర్కోవలసి వచ్చింది, లూయిస్ రోబ్ల్స్ ఆటకు కొద్ది సెకన్లలో కీలకమైన స్టాప్ చేస్తూ మొదటి సగం అంతా బిజీగా ఉన్నాడు. జామీ రస్సెల్ 24 వ నిమిషంలో ప్రారంభమైన లక్ష్యంతో ఒక శీఘ్ర -పని త్రో -లో నుండి గ్రాహం జుసి తిరిగి క్రిస్టస్టియన్ నెమెత్ను పునఃప్రారంభంతో చూశాడు, హంగేరి హస్తం ఒక గట్టి కోణం నుండి సంపాదించడానికి రస్సెల్ యొక్క మార్గంలోకి ప్రవేశించడానికి అనుమతిస్తుంది.

మొదటి సగం లో రెడ్ బుల్స్ సమం చేసాడు, స్పోర్ట్స్ కెసి సగం లోపల యోహన్ క్రోజెట్ కేవలం రోయర్ను ఆక్రమించలేకపోయాడు , ఇది క్రిస్టియాన్ కాసెర్రేస్ జూనియర్ వెనుక రాయెర్ పాత్ర పోషించడానికి అనుమతించింది. ఆస్ట్రియన్ వింగర్ అతని మీద ఒకరు, రౌండ్ టైమ్ మెలియా మరియు బంతి ఇంటికి వెళ్లేందుకు ఏ తప్పు చేయలేదు.

రైట్-ఫిల్లిప్స్ ఫీల్డ్ను విడిచిపెట్టిన మూడు నిమిషాల తర్వాత – రైట్ బుల్స్ ప్రధాన శిక్షకుడు క్రిస్ ఆర్మాస్ రైట్-ఫిలిప్స్ చేసిన రక్షణాత్మక పనిలో కొంత భాగాన్ని ప్రసారం చేసినట్లు నిర్ణయం తీసుకున్నాడు – కాక్ తన ఎడమ వైపున స్థలాన్ని స్వింగ్ చేయడానికి ఒక డైవింగ్ శీర్షిక కోసం ఒక తెల్లటి క్రాక్ను కనుగొన్న లోతైన క్రాస్లో.

ఇది RBNY లాగా కనిపించినప్పుడు, మూడు పాయింట్లతో దూరంగా ఉండొచ్చు, జుసి రోబెల్స్ నుండి ఒక పంచ్ను సేకరించి, బంతిని బాక్స్లోకి తిరిగి కాల్పులు చేయగలిగాడు, ఇది బస్యోయో ఇంటికి మలుపు తిరిగింది.

లక్ష్యాలు

త్రీ థింగ్స్

  • బిగ్ చిత్రం: మేము సీజన్లో ఎక్కడ – మరియు ఈ ఆట వరకు దారితీసింది పరిస్థితులు – ఇది గాని జట్టు ఈ ఫలితంగా చాలా నిరాశ అన్నారు అన్నారు కష్టం. స్పోర్టింగ్ జట్టు జట్టుకు వెలుపల పరుగులు తీసిన తర్వాత స్పోర్టింగ్ అసంతృప్తికి గురవుతుంది, కాని ఛాంపియన్స్ లీగ్లో మొన్ట్రేరీ చేతిలో పరాజయం తరువాత, వారు నిశ్చయతతో మరియు ఎగతాళిని ఎదుర్కొంటున్నారు. మరోవైపు, రెడ్ బుల్స్ చాలా కఠినమైన రహదారి ఆటలో విశ్వసనీయ ఫలితాన్ని పొందాయి, కానీ ఇప్పటికీ ఈస్ట్రన్ కాన్ఫరెన్స్ ప్లేఆఫ్ ప్రదేశాలలో చూస్తున్నాయి.
  • మ్యాచ్ యొక్క ఉద్రిక్తత : బుషియో యొక్క ఈక్సలైజర్ స్పష్టమైన ఎంపిక వలె కనిపిస్తుంది, కానీ BWP యొక్క సబ్జెక్ట్కు అర్మాస్ నిర్ణయం పెద్ద చిత్రంలో మరింత అర్థవంతమైనది కావచ్చు. మేము ఈ ఆట నుండి మాత్రమే చెప్పలేము, కానీ ఇది ఒక క్రమంగా జరిగితే అది రెడ్ బుల్స్ దాడిలో గార్డు యొక్క నెమ్మదిగా మారుతున్నట్లు తెలియజేస్తుంది.
  • మ్యాన్ ఆఫ్ ద మ్యాచ్: డానీ రోయెర్ ఇప్పటివరకు సీజన్లో తన అత్యంత ప్రభావవంతమైన ఆటని కలిగి ఉన్నాడు, అక్కడికి వెళ్లేందుకు మరియు అతని అవకాశాన్ని ముగించి, తన 86 నిమిషాల మైదానంలో దాడిచేస్తున్న ముప్పును రుజువు చేశాడు.

తదుపరి అప్

  • స్పోర్టింగ్ కెసి: శనివారం, ఏప్రిల్ 20, శాన్ జోస్ వద్ద (10 ప్రైమ్ ET మరియు కెనడాలోని DAZN లో ESPN + లో MLS LIVE)
  • NY రెడ్ బుల్స్: శనివారం, ఏప్రిల్ 20 న న్యూ ఇంగ్లాండ్ (7:30 ప్రైమ్ మినిష్టర్ మరియు US లో ESPN + లో MLS లైవ్ మరియు కెనడాలో DAZN లో)