కామ్ సరిపోల్చండి: P30 ప్రో vs Pixel 3 vs – ఆప్టికల్ జూమ్ నిజంగా పట్టింపు లేదు? [వీడియో] – 9to5Googl

Huawei P30 ప్రో సరిగా దాని కెమెరా పొగడ్తలు అర్హురాలని ఒక అద్భుతమైన పరికరం . ఇది జూమ్-ఇన్ స్మార్ట్ఫోన్ కెమెరా భవిష్యత్కు గేట్వేగా ఉంటుంది, ఇది ఇతర OEM లను బలవంతంగా రాబోయే పరికరాల్లోని లెన్స్ అమర్పుల యొక్క ఏ రకం గురించి ఆలోచించవచ్చనేది సందేహం కలిగించదు.

చెప్పిన దానితో, ప్రశ్న మిగిలి ఉంది: పరికరాల యొక్క ప్రస్తుత పంట నిజంగా అదనపు టెలిఫోటో జూమ్ దూరాన్ని అవసరం? మార్కెట్లో అత్యుత్తమ స్మార్ట్ఫోన్ కెమెరాలలో రెండు స్మార్ట్ ఫోన్ ఫోటోగ్రఫీ యొక్క నిస్సందేహంగా కొత్త ‘కింగ్’ పైకి ఎలా స్టేక్ చేయాలి?

ఇది పిక్సెల్ 3 XL, P30 ప్రో మరియు ఐఫోన్ XS మ్యాక్స్ మధ్య మూడు-మార్గం షూటౌట్లో ఉందని చెప్పడం ప్రారంభిద్దాం. ఇది ఫ్లాట్ పరీక్షగా ఉంటే, ఇది పిక్సెల్కు అన్యాయంగా ఉంటుంది, ఎందుకంటే ఇది ఒక ఒంటరి లెన్స్ కలిగి ఉంటుంది మరియు దూర నుండి ఫోటోగ్రఫీని మూసివేయడానికి పూర్తిగా డిజిటల్ జూమ్పై ఆధారపడి ఉండాలి.

మీరు ఎందుకు అడుగుతున్నారు? బాగా, ఒక ఆప్టికల్ జూమ్ లెన్స్ ఎంత తేడా చేస్తుంది? నేను మీరు ఫలితాలు చాలా ఆశ్చర్యపడ్డాడు చేస్తాము అనుకుంటున్నాను, ముఖ్యంగా పిక్సెల్ 3 పరిగణనలోకి కేవలం ఒక లెన్స్ మరియు కొన్ని ఘన సాఫ్ట్వేర్ మీద ఆధారపడి ఉంటుంది.


అధికారిక 9to5Google YouTube ఛానెల్కు సభ్యత్వాన్ని పొందండి


సాంకేతికంగా, మూడు పరికరాలు డిజిటల్ జూమ్ను ఉపయోగించుకుంటాయి, P30 ప్రో హార్డ్వేర్ మరియు సాఫ్ట్వేర్ కలయిక ద్వారా చిత్రాలను పెంచే హైబ్రిడ్ 5x జూమ్ను ఉపయోగిస్తుంది. స్ట్రెయిట్ దూరంగా మీరు అన్ని పరికరాలు నుండి ఆఫర్ ప్రామాణిక నాణ్యత విస్తృత షాట్ చూడగలరు. Pixel 3 XL మేఘావృతమైన పారిసియన్ రోజు నా ఇష్టమైన ప్రాతినిధ్యం ఉంది, కానీ ఐఫోన్ చాలా సుందరమైన వెచ్చని నాణ్యత కలిగి ఉంది. దీనికి విరుద్ధంగా, నేను అన్ని నిజాయితీ లో P30 విస్తృత షాట్ యొక్క అభిమాని చాలా నేను చెప్పలేను.

మీరు ఆ 10x జూమ్ని సక్రియం చేసినప్పుడు P30 ప్రో అనేది ఎంత దూరంలో ఉన్నదో చూడవచ్చు. పిక్సెల్ 3 XL ఒక మెత్తటి వ్యవహారం మారుతుంది, ఫిల్టర్లు ఒక టన్ను దరఖాస్తు మరియు నిజంగా బాగా అప్ నొక్కి అయితే ఇది కనిపిస్తోంది – ప్రారంభంలో తర్వాత నేను గొప్ప చూసారు ఆలోచన అయితే! సహజంగానే, ఐఫోన్ XS మాక్స్ కొంచం మెరుగ్గా ఉండి, పిక్సెల్ను పిప్ చేయడానికి మేనేజింగ్ చేస్తుంది.

జస్ట్ P30 ప్రో సంరక్షించబడిన వివరాలు చూడండి, ఇది నిజంగా స్మార్ట్ఫోన్లు ప్రస్తుత పంట తో ప్రక్క వైపు చూడండి ఆకట్టుకుంటుంది. జూమ్ చేసినప్పుడు, నేను ఐఫోన్ అయితే రంగులు మరియు బహిర్గతం నిస్సందేహంగా ఉత్తమ నిర్వహిస్తుంది అనుకుంటున్నాను.


పారిస్ ‘పార్కు డి ప్రిన్సెస్ స్టేడియం యొక్క మూడు విస్తృత చిత్రాలు చూడటం మరియు మీరు మూడు ప్రధాన కెమెరా లెన్సులు మరియు సెన్సార్ల యొక్క ఇమేజింగ్ లక్షణాలను చూడవచ్చు. పిక్సెల్ మరియు P30 ప్రో వారి స్వంత ఏకైక మార్గాల్లో గొప్పవి. నేను ఐఫోన్ XS మాక్స్ ద్వారా ఒప్పించలేదు, కానీ ఏ సంబంధించి ఒక చెడు ఫోటో కాదు – సామాన్యమైన విషయం కోసం సేవ్.

మెరుగైన లైటింగ్ కారణంగా 10x డిజిటల్ జూమ్లో పిక్సెల్ 3 XL మెరుగైన పని చేస్తుంది. చిన్న వచనం కొద్దిగా బురదలో ఉన్నప్పటికీ, మీరు స్టేడియం సంజ్ఞలో ప్రధాన టెక్స్ట్ని చేయగలరు. ఒక ఒంటరి లెన్స్ మరియు డిజిటల్ జూమ్ కోసం, నేను నిజంగా ఆకట్టుకున్నాను. ఐఫోన్ ఒక ఘన ఉద్యోగం చేస్తుంది కానీ నేను ఈ దూరం వద్ద కొద్దిగా కష్టతరం ఫ్రేమింగ్ దొరకలేదు – అందుకే పేద షాట్.

పిక్సెల్ 3 కన్నా స్మైడ్జెన్ కంటే మెరుగైనది అయినప్పటికీ, మీరు సైన్ ఇన్పై టెక్స్ట్ని రూపొందించవచ్చు. ఇది 2x Telephoto జూమ్ లెన్స్ను కలిగి ఉండటం వలన దూరం ఈ గొప్పదైనప్పుడు సహాయపడటం లేదు. పిక్సెల్ నా అభిప్రాయం లో రంగులు మరియు విరుద్ధంగా ఒక మంచి ఉద్యోగం చేస్తుంది, కానీ ఐఫోన్ ఇప్పటికీ బాగా అద్దెలు.

తనిఖీ P30 ప్రో, క్రిస్టల్ స్పష్టమైన, నీడలు మరియు రంగు చాలా ఖచ్చితంగా చాలా సంరక్షించబడిన. Huawei చేత హ్యాండ్ సెట్ నిజంగా దాని ప్రయోజనాలను చూపుతున్నప్పుడు ఇది నాకు ఉంది. మీరు తప్పనిసరిగా తక్షణమే కనిపించకపోవచ్చు మరియు ఆ తర్వాత స్ఫుటమైన షాట్లను సంగ్రహించడం వలన మీరు వివరాలను మెరుగుపరుస్తారు.


పారిస్ చుట్టూ వాకింగ్, మరియు నేను కొంతమంది లైమ్ స్కూటర్లను భావించాను. మూడు హ్యాండ్ సెట్ల జూమ్ సామర్ధ్యాలను పరీక్షించడానికి ఉత్తమ మార్గం ఏమిటి?

ఇది విస్తృత దృష్టితో తీసిన అందంగా రసహీనమైన చిత్రం, కానీ జూమ్ను పది రెట్లు (పన్ ఉద్దేశించినది) పెంచుతుంది. నేరుగా కెమెరా నుండి పిక్సెల్ 3 చిత్రం యొక్క డైనమిక్ పరిధి మరియు నీడలు అగ్ర స్థాయి. ఐఫోన్ చాలా ఆనందకరమైన చిత్రాన్ని ఉత్పత్తి చేస్తుంది కానీ నేను P30 ప్రో వైడ్ ఇమేజ్ ను ఉత్తమంగా ఇష్టపడుతున్నాను – సమీప లాంపాస్ట్ ఎక్కువ వివరాలు మరియు రంగు ఖచ్చితత్వం కలిగి ఉంటుంది.

వీధిలో ఆ లైమ్ స్కూటర్పై మరియు 10x జూమ్లో హోనిడ్ అయిన పిక్సెల్ 3 నిజంగా క్షీణించడం ప్రారంభమవుతుంది. మీరు చూస్తున్నది ఏమిటో చెప్పవచ్చు, రంగులు మంచివి, కానీ ఇది ఇప్పటికీ ఒక ఫోటో కంటే ఇష్టపడదు. ఆపిల్ యొక్క ఐఫోన్ XS మాక్స్ చాలా బాగా చేస్తుంది కానీ శబ్దం మరియు కళాఖండాలు పుష్కలంగా ఉన్నాయి. నేను ఓవర్-ఎక్స్పోజర్ యొక్క సూచనను కూడా చెబుతాను.

ఇది ఊహించనిది కాని P30 ప్రో మీకు ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్ వద్ద అందంగా స్ఫుటమైన జూమ్-ఇన్ లుక్ ఇస్తుంది. నేను ఎక్స్పోజర్ చాలా బాగుంది అని చెప్పలేను, కాని ఇది గో-గో నుండి మనం ఊహించిన పోటీ కాదు.


ఈ భవనం యొక్క వైపున త్వరిత వీక్షణ మరియు ప్రతి కెమెరా యొక్క ప్రధాన సెన్సార్ యొక్క స్వాభావిక బలాలు మళ్లీ స్పష్టంగా కనిపిస్తాయి. నేను ఇష్టపడేదానికి నేను నలిగిపోయాను. ఐఫోన్ మరియు పిక్సెల్ల మధ్య ఏదో చాలా ఖచ్చితమైనది. ఆ భవనంతో ఐఫోన్ ఉత్తమ పని చేస్తుంది, కానీ ఆకాశంలో పిక్సెల్ భద్రపరచబడుతుంది.

P30 ప్రో నేను కొన్ని సందర్భాలలో గమనించి ఒక పసుపు టోన్ ఒక బిట్ ఉంది. నేను చాలా తరచుగా నైట్ మోడ్తో దీనిని చూశాను. కొత్త RYYB సెన్సార్తో తెల్ల సమతుల్యత కొన్ని సందర్భాల్లో కొంచెం దూరంలో ఉంది అని నేను మాత్రమే ఊహించగలను.

మీరు ఆ 10x హైబ్రిడ్ జూమ్ను సక్రియం చేస్తే ఆ సమస్య తీవ్రతరం అవుతుంది. కూడా చెప్పినప్పటికీ, స్ఫుటమైన జూమ్ మళ్లీ P30 ప్రో కెమెరా వ్యవస్థ బలాలు ప్రదర్శిస్తుంది. ఐకాన్ డిజిటల్ జూమ్ ఆకట్టుకుంటుంది, అది పగులగొట్టిన పెయింట్ వర్క్ మరియు శైధిల్యత యొక్క కొన్ని వివరాలను సంరక్షించడానికి నిర్వహించేది.

నేను పిక్సెల్ 3 మళ్ళీ ఒక గొప్ప ఉద్యోగం చేస్తుంది అని చెబుతాను. నేను సాఫ్ట్ వేర్ మెరుగైన డిజిటల్ జూమ్తో సాధించిన దానిపై నేను సహాయం చేయలేను కానీ ఆకట్టుకోలేను. మీరు స్పష్టంగా బాల్కనీని తయారు చేయవచ్చు మరియు కొన్ని మంచి వివరాలు కూడా అలాగే ఉంటాయి. నేను రంగులు పెద్ద అభిమాని కాదు కానీ వారు అన్ని ఒకే ఉపయోగపడే.


ప్రత్యేకంగా ఒక ఆకర్షణీయమైన చిత్రం కాదు, కానీ ముందుగా నేను పేర్కొన్న వాటి యొక్క ఉత్తమ వివరాలు జూమ్కు త్రవ్వి, వెలికితీసినవి. రహదారి గుర్తుపై ఉన్న పిక్సెల్ అద్దెలు తీవ్రంగా ఉంటాయి, కానీ స్పష్టంగా ఉంటుంది. ఐఫోన్లో 2x టెలిఫోటో జూమ్ లెన్స్ చాలా చక్కగా పనిచేస్తుంది. నేను వ్యక్తిగతంగా స్పష్టత లో జంప్ నుండి దూరంగా చూడండి, ఎక్స్పోజర్, డైనమిక్ పరిధి మరియు రంగు దాదాపు తేడా ఉంది.

నేను ప్రారంభ P30 ప్రో చిత్రం ఇష్టం లేదు, కానీ మీరు ఊహించిన పెంచండి వంటి ఎంపికను జూమ్ అద్భుతమైన ఉంది. రహదారి చిహ్నాలపై క్రిస్టల్ స్పష్టమైన మరియు స్పష్టంగా ఉన్న టెక్స్ట్ ఏమిటంటే P30 గురించి. మరింత నేను ఈ స్మార్ట్ఫోన్లో లెన్సులు శ్రేణిని ప్లే, మరింత మీరు సాధించడానికి ఏమి వద్ద ఆకట్టుకున్నాయి చేస్తున్నాను.


ముగింపు

ఆశాజనక, ఈ మీ స్మార్ట్ఫోన్లో ఈ 10x హైబ్రిడ్ జూమ్ను పోలిన ఏదో ఒక భారీ ప్రయోజనం మరియు గొప్ప చేరికగా ఎందుకు ఉండవచ్చనే దానిపై మీరు అంతర్దృష్టిని అందిస్తుంది. మీరు చాలా జూమ్ చేయడానికి సులభంగా వాదించవచ్చు. ఏమైనప్పటికీ దూరంగా నుండి షూట్ చెయ్యలేరు ఎవరు? నేను హృదయపూర్వక అంగీకరిస్తున్నాను, కానీ ఒక సాధారణ ఖండనను అందిస్తాయి: ఎందుకు కాదు?

ఎన్వలప్ మోపడం కోసం మేము తరచూ బెదిరించే స్మార్ట్ఫోన్ తయారీదారులు, ఇదే ప్రయత్నించిన మరియు పరీక్షించిన సూత్రానికి అంటుకునే. తదుపరి కొన్ని వారాల్లో ప్రపంచవ్యాప్తంగా 10x ఆప్టికల్ జూమ్ లెన్స్ను కలిగి ఉన్న రెనో స్మార్ట్ఫోన్ను విడుదల చేయడానికి Oppo సెట్ చేయగా, ఇది భవిష్యత్ స్మార్ట్ఫోన్ కెమెరా జూమింగ్ సామర్ధ్యాల ప్రారంభం మాత్రమే.

P30 ప్రో ఉపయోగించినప్పుడు నేను పూర్తిగా అనుభవించిన ఒక మరింత ప్రత్యేక కోణం నుండి విషయాలు పట్టుకోవటానికి ఒకటి. హవాయి ఒక పరికరానికి ఒక నరకాన్ని చేశాడు, ఇది కెమెరా సెటప్ని ఎలా ఉపయోగించాలో గురించి మరింత ఆలోచించడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది.

నేను తరచుగా కెమెరా సాన్స్ జూమ్ నుండి నేరుగా పిక్సెల్ మరియు ఐఫోన్ చిత్రాలు ఇష్టపడతారు. నేను ఫోకల్ పొడవులు వివిధ ఈ బహుళ లెన్స్ అమర్పులు వశ్యత తో సహాయం కానీ ప్రేమలో కాదు. P30 ప్రోకి అనుగుణంగా ఉన్న సెటప్ను ఊహించండి కాని గూగుల్ యొక్క అత్యుత్తమ తరగతి గణన ఫోటోగ్రాఫిక్ పరాక్రమానికి మద్దతు ఇస్తుంది? నేను భవిష్యత్లో salivating చేస్తున్నాను.

దీనికి విరుద్ధంగా, ఇది పిక్సెల్ 3 XL లేదా ఐఫోన్ XS మాక్స్లో 10x వద్ద జూమ్ చేయడాన్ని పూర్తిగా భయంకరమైనది కాదు. మీరు ఉపయోగకరమైన చిత్రాలు పొందవచ్చు, తెలివైన కాదు, కానీ నేను ప్రారంభంలో అంచనా వంటి ఎక్కడా సమీపంలో చెడు. ప్రత్యేకంగా మీరు డిజిటల్ జూమ్ను తక్కువగా ఉపయోగించాలని సూచించారు, ప్రత్యేకంగా మీరు స్పష్టంగా స్పష్టమైన చిత్రాలను కోరుకుంటే.

కవచమును మోపడానికి మరియు వాస్తవానికి స్మార్ట్ఫోన్ ఫోటోగ్రఫీని వేరొక ‘కోణంతో’ తీసుకునేందుకు హువాయ్కి వైభవము. ఆశాజనక, మేము తరువాతి కొన్ని నిద్రావస్థలలో మా అభిమాన స్మార్ట్ఫోన్ సిరీస్లో అటువంటి వశ్యతను చివరికి చూస్తాము.

P30 ప్రో కొనుగోలు ఎక్కడ

పిక్సెల్ 3 ఎక్కడ కొనుగోలు చేయాలి

మరిన్ని కెమెరా పోలికలు:

రచయిత గురుంచి

డామియన్ వైల్డ్ యొక్క ఇష్టమైన గేర్

,