యాన్కీస్ రెడ్ సక్స్ డీపెర్ ఇన్టు వారి ప్రారంభ సీజన్లో చీకటి – ది న్యూయార్క్ టైమ్స్

చిత్రం

రెడ్ సాక్స్ తర్వాత అమ్మకానికి మరియు క్యాచర్ శాండీ లియోన్ గత సంవత్సరం వరల్డ్ సిరీస్ను గెలుచుకుంది. ఈ సీజన్లో పోరాడుతున్నప్పుడు, లియోన్ మైనర్ల నుండి పిలవబడ్డాడు, తద్వారా ఈ జంట మంగళవారం ఆటలో తిరిగి చేరగలదు.

“మేము ఆరోగ్యంగా ఉన్నాము మరియు మేము ఆడటం లేదు మంచి బేస్బాల్, “రెడ్ సాక్స్ మేనేజర్ అలెక్స్ కోరా చెప్పారు. “ఆట యొక్క ప్రతి అంశంలో మేము అస్థిరంగా ఉన్నాము: పిట్చ్, నేరం, రక్షణ, బేస్ రన్.

“మేము ఇలా చేసినప్పుడు, మేము పెద్ద లీగ్లలో అత్యుత్తమ జట్లలో ఒకటి, ఉత్తమమైనది కాదు. కానీ అదే సమయంలో, ప్రస్తుతం, మేము కాదు. మనం ఎక్కడికి వచ్చామో మనకు తెలుసు, మేము ప్లే చేస్తున్న విధంగా మనకు తెలుసు, మరియు మనకు బాగా వచ్చే విషయాలు తెలుసు. “ఇది చాలా సులభం: ప్రతిదీ వద్ద మంచి పొందండి.”

Yankees మాత్రమే 7-9, మరియు మంగళవారం ప్రత్యర్థులు రెండుసార్లు ఒక సీజన్లో ఒకరికి కనీసం 15 ఆటలు ప్రతి ఇతర పోషించిన 1992 నుండి మొదటి సారి గుర్తు వాటిలో 500.

“దానితో పాటు వెళ్లండి,” అని ఫ్రేజియర్, తౌచ్మాన్ మరియు జియో ఉర్షెల నుండి వచ్చిన ప్లేట్ వద్ద మరియు ఫీల్డ్ లో ఈ ఆట యాన్కీస్లో ఉత్తమమైనది. మేనేజర్ ఆరోన్ బూన్ అన్నారు. “నేను మీరు అబ్బాయిలు కొంతమంది అనారోగ్యంతో ఉన్నారని నేను అనుకోను, తరువాత మనిషిని, కానీ ఇది నిజం.”

సీట్టెల్ నుండి ఒక ఆఫ్-సీజన్ సీజన్లో వచ్చిన పాక్స్టన్ ఒక ప్రధాన పాత్ర పోషించాలని, మరియు మంగళవారం, అతను. ఇది అతని కెరీర్ యొక్క ఉత్తమ ప్రదర్శన కాదు –

బోస్టన్కు వ్యతిరేకంగా కనీసం 12 స్ట్రైక్అవుట్లతో ఎనిమిది గరిష్ట ఇన్నింగ్స్ను కాల్పులు చేసేందుకు చివరి యాంకీ హాల్ ఆఫ్ ఫేమర్ మైక్ ముస్సినా, తన సమీప ఖచ్చితమైన ఆట.

“ప్లేట్ మధ్యలో ఉంచడం చాలా సమ్మెలు విసరడం – అది కూడా ఉన్నప్పుడు, అతను తన ఫాస్ట్ బాల్ మీద మంచి జీవితం సంపాదించాడు , “ఆట ప్రారంభించేందుకు 97 మైళ్ళ ప్రతి గంట వేడి చూస్తూ అలుముకుంది ఎవరు బేట్స్ అన్నారు. “2018 లో ప్రతి ప్రధాన లీగ్ జట్టు యొక్క ఆఖరి సగటు కన్నా చెత్తగా ఉంది. ఇది బోస్టన్ యొక్క అత్యల్ప .229 జట్టు సగటులో భాగంగా ఉంది. దీర్ఘకాలం, మరియు ఒక ఆరోగ్యకరమైన రెడ్ సాక్స్ రోస్టర్ పోరాటం కొనసాగుతుందని ఆలోచించటానికి కారణం లేదు.

కానీ రెడ్ సాక్స్ కోసం పెద్ద సమస్య వారి అగ్ర పోటీలో ఉంది. లూయిస్ సెవెరినో లేకుండా, యాన్కీస్ వారి భ్రమణాల కోసం పోటీ పడాలి – పాక్స్టన్, J.A. హ్యాప్, మాసాహిరో టానకా, సిసి సబతియా మరియు డొమింగో జర్మన్ – సాపేక్షంగా ఘనంగా ఉన్నాయి. టంపా బే రేసులు ప్రధానమైనవి, లీగ్-అత్యుత్తమ 13-4 రికార్డు మరియు మేజర్లలో అత్యుత్తమ పిట్చ్ కార్డులతో ఉన్నాయి.

ప్రస్తుతం రెడ్ సాక్స్ లోపలికి మాత్రమే చూడవచ్చు. వారు యాన్కీస్, రేస్ లేదా ఎవరితోనూ తమను తాము ఆందోళన చేసుకోలేరు.

“మేము బాగా ఆడగలిగితే, ఇతర విషయాల గురించి మేము ఆందోళన చేస్తాము” అని బోస్టన్ యొక్క బేస్బాల్ కార్యక్రమాల అధ్యక్షుడు డేవ్ దోమ్బ్రోవ్స్కి చెప్పారు. “మేము ఇప్పుడు ప్లే చేస్తున్న విధంగా ఆడుతున్నట్లయితే, అది నిజంగా చాలా వ్యత్యాసం చేయదు.”