శామ్సంగ్ గెలాక్సీ మడత బాక్స్లో సాఫ్ట్వేర్ నవీకరణలను పొందుతుంది – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com

శాంసంగ్ గెలాక్సీ ఫోల్డ్ అనేది చాలా తక్కువగా ఉంటుంది, ఎందుకంటే శామ్సంగ్ మొదటి యూనిట్లను ఓడించటానికి సిద్ధం అవుతోంది. ఫోల్డింగ్ స్మార్ట్ఫోన్ గేమ్లో శామ్సంగ్ మొదటి దోపుడుపై వారి చేతులను పొందడానికి వీలున్న వారికి విశేషమైనవి, నేరుగా బాక్స్ ఆఫీసు వేచివుండే కనీసం ఒక సాఫ్ట్వేర్ నవీకరణను కనుగొనవచ్చు.

SamMobile వద్ద ఉన్న వారిని సూచించిన విధంగా, కొన్ని యూనిట్లు ఫోర్స్వేర్ సంస్కరణ F900FXXU1ASD4 ను అందుకుంది, కానీ ఇది తాజా భద్రతా పాచ్ను తీసుకురాలేదు. అందువల్ల, ఏప్రిల్ యొక్క భద్రతా బిల్డితో పాటుగా, తదుపరి కొన్ని రోజుల్లో రెండవ నవీకరణను అంచనా వేయాలి.

ఆశ్చర్యకరంగా, గెలాక్సీ ఫాల్డ్ యూజర్ అనుభవం వైపు అన్ని అవాంతరాలు అణిచివేయటానికి రాబోయే నెలల్లో నవీకరణలను అందుకుంటూ కొనసాగుతుంది. ఒక మడత పరికరం వద్ద శామ్సంగ్ మొదటి ప్రయత్నం మరియు $ 2,000 మార్క్ చుట్టూ ఫ్లోట్ చేయడానికి మొట్టమొదటి పరికరాన్ని ఇచ్చాము, ఆ సంస్థ ఘన సాఫ్ట్వేర్ మద్దతును అందించాలని మేము ఆశిస్తాం.

వయా

,