సాధారణ నిద్ర మిత్స్ తీవ్రమైన నష్టాలను కలిగి ఉండవచ్చు, వీడియో గ్యాలరీ – బిజినెస్ స్టాండర్డ్

సాధారణ స్లీప్ మిత్స్ తీవ్రమైన ప్రమాదాలను కలిగి ఉండవచ్చు

నిద్రకు ఐదు గంటలపాటు నిద్రపోతున్నంత మాత్రాన, నిద్రకు ఎటువంటి హానీ లేక తాగుడు నిద్రపోవటానికి సహాయపడుతుంది – ఒక ముఖ్యమైన ఆరోగ్య ప్రమాదంలో, కొత్త అధ్యయనం వెల్లడిస్తుంది. ఈ పరిశోధనలు జర్నల్ ‘స్లీప్ హెల్త్’ లో ప్రచురించబడ్డాయి.

“మా ఉత్పాదకతను, మానసిక స్థితి, సాధారణ ఆరోగ్యానికి, శ్రేయస్సును ప్రభావిత 0 చేసే జీవిత 0 లో నిద్రి 0 చడ 0 నిద్రపోవడ 0 నిద్రపోవడాన్ని నిరుత్సాహపరుచుకు 0 టూ ఆరోగ్యకరమైన నిద్ర అలవాట్లు ప్రోత్సహిస్తో 0 ది, అ 0 దువల్ల మొత్త 0 మెరుగైన ఆరోగ్యాన్ని ప్రోత్సహిస్తు 0 ది” అని అధ్యయన సారధి రెబెక్కా రాబిన్స్ అ 0 టున్నాడు.

నిద్ర గురించి సర్వసాధారణమైన ఊహలను 20 గుర్తించడానికి 8000 కంటే ఎక్కువ వెబ్సైట్లను పరిశోధకులు సమీక్షించారు. ప్రతి ఒక్కటి ఒక పురాణంగా లేదా శాస్త్రీయ ఆధారంతో మద్దతు ఇవ్వబడిందో మరియు పురాణగాధకు హాని కలిగించవచ్చా అనేదానిపై వారు ఆధారపడ్డారు.

టాప్ పురాణ పరిశోధకులు పారదర్శకంగా చేయగలిగారు, వారికి ఐదు గంటల నిద్ర సరిపోతుందని ప్రజల వాదన. ఈ దురభిప్రాయం దీర్ఘకాలిక నిద్ర లోపాల నుండి ఆరోగ్యానికి హాని కలిగించేది.

మరొక సాధారణ పురాణం సంబంధించినది