Red Sox ace ఇప్పుడు అమ్మకానికి 0-4 – 'నేను ఫ్లాట్ అవుట్ స్టింక్' – ESPN

12:03 AM ET

  • జెఫ్ పాస్న్ ESPN

    Close

      ESPN MLB ఇన్సైడర్
      “ది ఆర్మ్: ఇన్సైడ్ ది బిల్లియన్-డాలర్ మిస్టరీ ఆఫ్ ది మోస్ట్ వాల్యుబుల్ కామోడిటీ ఇన్ స్పోర్ట్స్”

న్యూ యార్క్ – బోస్టన్ రెడ్ సాక్స్ ఏస్ క్రిస్ అమ్మకానికి అతను న్యూయార్క్ యాన్కీస్ ఒక 8-0 నష్టం తర్వాత ఈ సీజన్ “ఫ్లాట్ అవుట్ ఇబ్బందికరమైన” తన నటనకు కాల్ “నేను ఎప్పుడూ, ఒక బేస్బాల్ మైదానంలో ఉన్నాను వంటి విసుగు వంటి” మంగళవారం రాత్రి.

అతను ఆట యొక్క అత్యుత్తమ బాదగలగా తనని తాను స్థిరపడినట్లుగా, అతడిని నిర్వచించిన అధిక-శక్తితో కూడిన ఫాస్ట్ బాల్ మరియు కొరికే స్లయిడర్లను విక్రయించగా, యాన్కీస్ హిట్టర్లు ఇంకా ఐదు ఇన్నింగ్స్లో నాలుగు పరుగులు చేసాడు. అమ్మకం సీజన్ ERA 8.50 కు పడిపోయింది, మరియు అతను 2018 సీజన్ మొత్తంలో తన మొత్తాన్ని సరిపోలే సంవత్సరం నాలుగో నష్టం చేసింది.

“ఇప్పుడే నేను ఫ్లాట్ అవుట్ అయ్యింది,” అని విలియమ్స్ విలేకర్ చెప్పాడు. “నేను ఏమి చేస్తున్నానో తెలియదు, మీరు మంచిగా వెళ్లినప్పుడు, అది మంచిది, మీరు చెడుగా వెళ్తున్నప్పుడు, ఇది చాలా చెడ్డది.”

మొదటి ఆరు ఇన్నింగ్స్లో యాంకీ స్టేడియం వద్ద పిచ్ వేయడం, మొదటి రెండు ఇన్నింగ్స్లో అతనిని ఓడించాడు, తన తొలి మూడు ప్రారంభంలో తక్కువ 90 పరుగులు చేసిన తరువాత అతని ఫాస్ట్బ్యాక్ 97 mph వద్ద నిలిచాడు. DJ లేమాహియు మరియు ల్యూక్ వోయిట్ల నుండి మూడవ రౌండులో రెండు పరుగులు, యాన్కేస్ యొక్క మొదటి రెండు పరుగులు చేసాడు. ఒక ఇన్నింగ్స్ తరువాత, ఉద్దీపనకర్త క్లింట్ ఫ్రేజియర్ కుడి వైపుకు వేలాడుతున్న అమ్మకపు మార్పును అవుట్ చేసాడు – ఈ సీజన్లో 18 ఇన్నింగ్స్లో అమ్మకం అనుమతించిన ఐదవ హోమ్ రన్ – మరియు రూకీ మైక్ తౌచ్మాన్ జేమ్స్ పాక్స్టన్ ఒక ఆరోగ్యకరమైన ఆధిక్యాన్ని సంపాదించడానికి ఇంకొక పరుగును రెట్టింపు చేశాడు.

పాక్స్టన్ చాలా అవసరం లేదు. అతను హార్డ్ విసిరే ఎడమ చేతివాటం పోరాటంలో గెలిచాడు, 12 పరుగులు చేశాడు మరియు ఎనిమిది షట్అవుట్ ఇన్నింగ్స్పై రెండు విజయాలను సాధించాడు.

బోస్టన్ యొక్క రికార్డు 6-12 కు పడిపోయినప్పుడు, రెడ్ సాక్స్ ప్రపంచ సీరీస్ టైటిల్ తరువాత వారి కలవరపరిచే ప్రారంభాన్ని దృష్టిలో ఉంచుకున్నాడు. మేనేజర్ అలెక్స్ కోరా ఈ సీజన్లో తన ఐదవ ప్రారంభాన్ని మరింత ప్రారంభించవచ్చని అంచనా వేస్తూ, అమ్మకానికి యొక్క ముడి సరంజామా తిరిగి లో ఓదార్పు తీసుకున్నాడు.

“ఇది పురోగమిస్తున్న పని అని నేను చెప్పదలచుకోలేదు, ఎందుకంటే మేము నిర్మించడానికి ఇక్కడ లేము,” కోరా చెప్పారు. “నేను తన తదుపరి ఔట్రీట్లో, అతను మాకు ఉండాలి ఎక్కడ కుడి, ఉంటే ఆశ్చర్యం వెళుతున్న కాదు … అతను ‘రియల్’ క్రిస్ అమ్మకానికి చాలా దగ్గరగా ఉంది.”

అమ్మకానికి అదే ఓదార్పు తీసుకోలేదు. అతని వెతికిన స్లైడర్ యాన్కీస్ బే వద్ద ఉన్నప్పుడే, న్యూయార్క్ తన ఫాస్ట్ బాల్ మీద పడగొట్టాడు, పిచ్తో ముగిసిన 5-ఎనిమిది-బ్యాట్లలో ఇది జరిగింది.

“మీరు త్రో ఎలా హార్డ్ లేదా అది కనిపిస్తుంది ఎలా ఫాన్సీ పట్టింపు లేదు,” అమ్మకానికి అన్నారు. “మీరు సున్నాలను త్రోసివేయాలి.”

అమ్మకానికి రెడ్ సోక్స్ కాడకు చాలా దూరంగా ఉంది, ఇతను చాలా కష్టపడతాడు. బోస్టన్ జట్టు ఎరా ఈ సీజన్ 6.09. రెడ్ సాక్స్ ఒక లీగ్ లీడింగ్-లీడింగ్ 114 పరుగులను అనుమతించింది. రెడ్ సాక్స్ యొక్క మైనస్ -40 రన్ డిఫెరెన్షియల్ అమెరికన్ లీగ్లో అత్యంత చెత్తగా ఉంది మరియు మయామి మార్లిన్ యొక్క మూడు రన్స్కు ముందు మాత్రమే ఉంటుంది. బోస్టన్ యొక్క అభ్యంతరకరమైన పోరాటాలు పిట్చ్ ట్రైవెయిల్స్ను మిళితం చేశాయి.

మెరుగైన సమయాల్లో, ఇటువంటి ఇబ్బందులకు అమ్మకానికి ఉప్పు ఉంది. సీజన్ సందర్భంగా, రెడ్ సాక్స్ 2020 సీజన్లో ప్రారంభమైన ఐదు సంవత్సరాల, 145 మిలియన్ డాలర్ల ఒప్పందానికి అతనిని సంతకం చేశాడు. అయితే, ఈ సంస్థ శరత్కాల భుజం సమస్యల గురించి గత సీజన్లో లేదా వసంత శిక్షణలో తక్కువ వేగాన్ని కలిగి ఉండవచ్చని భావించినప్పటికీ, ఈ శీతాకాలంలో ఎడమ చేతివాటం ఉచిత ఏజెన్సీకి చేరుకోవడానికి వీలు లేదు.

ప్రస్తుతం, అతను తన 10 సంవత్సరాల కెరీర్లో అత్యంత ఘోరమైన కధనాన్ని, అల్ సై యంగ్ బ్యాలోటింగ్లో ఆరు వరుస టాప్ -5 ముగింపులను కలిగి ఉన్నాడు మరియు సీజన్లో, 2.89 ఎరా, 103-65 రికార్డును నమోదు చేశాడు 1,482 ఇన్నింగ్స్లో 1,789 స్ట్రైక్అవుట్ లు ఉన్నాయి.

“నేను బాగా పిచ్ చేయడానికి ఒక మార్గాన్ని కనుగొన్నాను,” అని విక్రయించారు. “నా కుటుంబం కోసం, మా అభిమానుల కోసం, మా అభిమానుల కోసం, ఇది గెట్స్ గా చెడ్డదిగా ఉంటుంది.నేను బాగా పిచ్ చేయవలసి ఉంటుంది నేను అదే విషయాలు చెపుతున్నాను, కానీ రోజు చివరిలో, మీరు ఇక్కడ బయటకు వెళ్లి, ఇక్కడ నాలుగు పరుగులు, ఐదు పరుగులు, ఏడు పరుగులు ఇచ్చివేసారు … నేను ఆరవ లేక ఏడవ ఇన్నింగ్లో ప్రవేశించినట్లయితే – నేను ఎవరు?

“నేను ఆరవ, ఏడవ, ఎనిమిదవ ఇన్నింగ్లో, ఆడుతున్న ఆటలను మరియు అటువంటి అంశాలలో పిచ్ చేయాలనుకుంటున్నాను, మా బుల్బెన్ను సేవ్ చేశాము, మేము ఓడిపోయినప్పుడు దానిని కత్తిరించాము మరియు గెలుపొందిన విజయాలు కొనసాగించాలని నేను కోరుకుంటున్నాను.

కోరా చెప్పినట్లుగా, “వాస్తవమైన” సంస్కరణ అతనిని వస్తున్నట్లు, అడిగిన ప్రశ్నకు, “మీరు మంచి ఆశను కలిగి ఉంటారు.”